ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

audy3888

เนื้อเรื่องน่าติดตามนะครับ แต่น่าจะให้เจ้าสาวกับตั้มมีอะไรกันก่อนสักหน่อย สงสารตั้ม 555

intell13

คนร้ายต้องไม่ธรรมดา และต้องมีเรื่องโกรธเคืองกับตั้มมาก่อนแน่ จะมีใครมาช่วยปิ่นมันน้า

whysoserious

meng098

may_290607908

kamenriderzeo

biochem

แค่ชื่อเรื่องก็แหวกแนวแล้ว

น่าสนใจมากครับ

warunnop

knightmoon

น่าแค้นแทนมากๆครับ เลวมาก อินจัด โหวตบาบี้ไปละครับ นางเอกสุดๆ

killkinly

yoyoman

bluenavy

oymfoyp00

อยากได้จบแบบฮาเร็มอะ แต่ให้เลือกก็สองจิตสองใจเลยเลือกอิงฟ้าไป แต่เห็นไรบอกมีเป็นร้อยตอนไม่ใช่หรอเรื่องนี้