ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Wolf and the Seven Little Goats หมาป่ากับลูกเเพะ7ตัว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 04:49:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VIPER99

ฮาเร็มแกะน้อยอยู่ตรงหน้าแล้ว หวานปากหมาป่าละทีนี้ จับแกะงาบทีละตัว อิ่มท้องยาวๆ  ::GiveMe::

-------------------------

หนีตามฟมาป่าไม่เกรงใจแม่เลยพวกแกะน้อย  ::Shy::

KonMol2

แพะ 7 ตัว เหมือน 1 อาทิตย์ 7 วันกินได้ทุกวันเลยงี้

ย่ ก้าน

แพะขาวๆน่ากินทุกตัวเลย แต่ว่าหมาป่าตัวเดียวจะไหวไหมนะ

boom123

ชอบแนวแบบนี้ ขออ่านหน่อยนะว่าจะเป็นแบบที่คิดไหม

kitmer01

มันดัดแปลงจากหมู่สามตัว ผสมหนูน้อยหมวกแดงรึป่าว หมู7ตัวโดนย็ดแน่ๆ

panpan1

ลัทธพล สุขสงค์

::Evil:: "จะกินไม่ให้เหลือเลย" หมาป่าไม่ได้พูด(คนเขียนคิด)

555เดวได้มีแกะเต็มหมู่บ้านละทีนี้

operawatz01

แม่ๆอาจจะมาจอยด้วยก็ได้

ย้ายไปหมด 555 ติดใจละสิ

castiel47

กลัวว่าหมาป่าจะน้ำหมดตัว แล้วโดนแม่แกะจับเชือดแน่ๆ

Sessiri Ratanatharakeat

ผมว่าที่ไม่น่ารอดน่าจะเป็นหมาป่าซะมากกว่า ตัวแห้งตายแน่

พลิกล็อคแหะ ไม่แห้งตาย เพราะเธอจะเล่นหมดทั้งอำเภอเลย 5555

auankung

ถ้าผมเป็นหมาป่าคงจะถึงกับตัวซีดอะ น้ำออกขนาดนี้บ่ไหวเอ้อน่ารักทุกตัวขนาดนี้ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

sutee seechart

จริงๆน่าจะเป็นแกะนะครับ
แพะหรือแกะ ก็ช่าง ถ้าผมเป็นหมาป่า แล้วเจอลูกแกะ 7 ตัว ขาวๆ เล็กๆ แบบนี้ จะจัดให้หลับกลับบ้านไม่ถูกเลย
ปล. คาดว่าน่าจะขนอุยทุกตัว
--------------------------------
สรุปแกะติดใจ ย้ายสัมโนครัวไปโดนจัด 5555

zajunghu

หมาป่าตัวเดียว รับมือไหวไหมนะ

Edit ติดใจอยากโดนกินรัวๆเลยเชียว นุ้งแกะทั้งหลาย

Acnologia

rpm