ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabi] Make Love Rhapsody พรหมลิขิต อุบัติรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 23, 2017, 11:34:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waralek

ทำไมตอนสมัยเราเรียน ถึงมีแต่ชายล้วนนะ ชีวิตตอนนั้นมาคิดแล้ว เห้อออ พระเอกก็ช่างโชคดีมากๆ มีนางฟ้าอย่างนางเอกมายั่วซะ ทำอีกรอบไม่พอหรอก ต้องทำไปจนกว่าจะออกลมเลย

Gunitle

เนื้อเรื่องดี ลายเส้นสวย แปลได้ไหลลื่นครับ เอาไปสั้นๆสุดยอดมาก

noklek

0scar

op4911338

::Bloody:: ชอบเนื้อเรื่องดีมันแหวกแนว ภาพก็สวย โอมากๆขอบคุณคับ

0olinilo0

ชอบลายเส้นมากเลยครับ แปลลายเส้นแบบนี้เยอะๆเลยนะครับ

logan1982

karnkarn

Akira Watanabe

jirasakgolf7

เสียดายจังที่เป็นตอนเดียวจบ เนื้อเรื่องแบบนี้ถ้าผูกเป็นตอนยาวได้คงสนุกน่าดู
ปล. ลูกครึ่งสุดยอด ::Glad::

oak31092

633sqd

อ่านการ์ตูนด้วยท่าทางแบบนี้ สมควรแล้วล่ะที่จะลากเข้าป่า

sevenheaven

ขอบคุณครับ  ::Thankyou::
เนื้อเรื่องเบาไปหน่อย แต่ชดเชยด้วยลายเส้นสวยๆ   ::JubuJubu:: ::Grimace::
ถ้าโรแมนติกกว่านี้จะดีเลยเน้อ  ::Shy:: ::WooWoo::

barney