ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...21 พี่สาวสอนเสียว

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 03, 2018, 05:29:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิส ประดอย

อ่านแล้วยากมีรุ่นพี่แบบ นาบ้างเลยครับคงเสียวกันหน้าดู

อยากเลยครับตอนนี้ 

Phoowadol

บอกตรงๆนะครับว่าชอบมากๆกับบทของนากับสามีที่จัดการปลดปล่อย ความใคร่ความเสียวก่อนที่จะไปอาบน้ำแล้วค่อยไปหาน้องมิค. ถึงแม้จะเป็นบทสั้นๆแต่ก็เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นไรต์บร.ร.ยายการร่วมรัก ของทั้งสองให้เราได้อ่านกัน หลังจากที่ตอนก่อนๆได้แต่นึกภาพเอาเอง 555ถูกใจๆ
   แล้วก็ไม่ผิดหวัง น้องนายังเป็นน้องนาเดิม ที่เติมเต็มความเสียวสยิว ได้อย่างถึงใจ แม้ว่าครั้งนี้ นาคนสวยจะเป็นคนคุมเกมส์ แต่เป็นคนคุมเกมส์ที่ทำให้ ความเสียวค่อยๆไต่ระดับจนทะลักแตกพรวดๆเต็มมือเลย. เสร็จไปแล้วหนึ่ง สำหรับ น้องมิค. แต่กับสามีกำลังลุ้นๆอยู่ข้างหน้าต่าง อารมณ์มันมาหลากหลายจริงๆครับ ตื่นเต้นมาก ทั้งคนแอบดูทั้งคนถูกสอนเสียว รวมถึงตัวผมด้วย อิอิ. แต่ในครั้งที่สองนี่ พี่นาจะให้ น้องมิได้เสียบเสียว สดๆให้เต็มร่องรูของเธอ. อย่างนี้หวั่นใจลึกนะ ว่าน้องมิสจะแตกไวเพราะ ทนร่องสวาทตอดตุ๊บๆ จนชักออกมาแตกข้างนอกไม่ทัน. ถ้าเป็นอย่างนั้นละก็ เห่อๆ. ไม่ใครก็ใครในนี้ ต้องแตกตาม แน่ๆ โดยเฉพาะน้องนาที่คงตื่นเต้น ไม่แพ้กันใช่มั๊ยครับ. ขอบคุณท่านHathu มากๆครับสำหรับ ตอนพี่สาวสอนเสียว ในครั้งนี้ สนุกตื่นเต้น เสียว เร้าอารมณ์. และ อิจฉา น้องมิค จริงๆครับ คิดว่าจบทริปนี้. ด้วยความที่เป็นเด็กแถมไม่ค่อยประสา คาดว่าน้องมิคคงจบแค่นี้ ไม่มีมาต่อให้ติดใจ พี่นาแน่ๆ. เพราะอย่างพี่นา นี่ต้องระดับที่ทันกัน ถึงจะมันส์เร้าอารมณ์ เติมเต็มได้สมบูรณ์. ใช่มั้ยครับ.  ขอบคคุณอีกครั้ง ครับ

mdemigod

น้องมิคได้พี่นาติวให้แบบนี้คงสอบได้ A วิชาเพศศึกษาแน่ ๆ ครับ

zeebraa

เวลาแห่งความตื่นเต้นมาถึงแล้ว งานนี้มัน

kenwin

น้องมิคยังหนุมแน่นอย่ายอมแพ้พี่นานะ

pssbr

มีครูแบบนี้ โอ๊ย สุดๆเลย คราวหน้าเก่งแน่ๆ

rentalman

และแล้วก็ได้สามีเพิ่มอีกหนึ่ง ครบทุกวัยเลยนะเนี่ย  ::Waiting::

ping_ak

นั่นไง โชว์สกิลกินเด็กซะงั้น น้องนาคนสวย

hnarii

ย้อนความหลังลีลาเก่าๆ กับเด็กหนุ่มสินะหนูนา เร่าร้อนเด็ดดวงสุดๆ อย่างนี้มีต่อรอบหลังไหมน้าาาา

Rutt Non

นาเริ่มร้อนแรงขึ้นทุกวัน
ขนาดไม่มีถุงยังยอม
ร้อนแรงจริงๆ

muzachi

C-Master

ALUTB01 .

คงต้องไปหัดถ่ายรูปแบบเจ้ามิกมั่งแระ

nongzyne

ข้าจะแทงเจ้า

ตอนนี้เสียวมากๆครับ น้องมิคเอ้ยไหนบอกว่าเคยมีอะไรกับแฟนแล้วไง ทำไมยังทำอะไรไม่เป็นอีก