ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosiura Kazuya] Manager Sakura is a Capable Woman หัวหน้าซากุระจัง [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2020, 11:07:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ้างจาก: Buarie เมื่อ มีนาคม 23, 2020, 02:52:05 ก่อนเที่ยง
ผู้จัดการดูเป็นผู้ชายหน้าตาธรรมดา ๆ แต่บทมันทำให้รู้สึกว่ามีเสน่ห์ มีความสบาย ๆ ขี้เล่นมาก ถ้าผมเป็นผู้หญิงก็คงชอบเหมือนกัน
บทมันส่งจริง ๆ กับความเป็นผู้นำ แต่ทำตัวแบบสบาย ๆ ไม่เจ้ากี้เจ้าการ ชอบบุคลิกแบบนี้มากจนรู้สึกว่าอยากเป็นให้ได้แบบชายคนนี้ในชีวิตจริงบ้าง respect ครับ

ชอบเมนต์นี้มาก ถ้าบอกว่ามีคนแบบนี้จริงๆล่ะ ตอนแปลผมยังรู้สึกเลย เหมือนมองเห็นตัวเอง 55 โม้อีกและ

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ เด็กใหม่ไม่Editระวังต้องทำกายภาพนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kazu36

โห วันนี้เป็นเบอร์หนึ่งเลย
มีความเป็นมืออาชีพด้วย เอาเต้าไต่ ใหญ่ยิ่งไต่ง่าย

sutee seechart

เรื่องนี้เด็ดมาก
หัวหน้าจริงๆแล้วก็แอบอยากโดนดุ้น
เจอผู้จัดการที่น่ามอบจิ๋มให้ เลยทดลองใช้เต้าใต่ เรียนรู้เร็วจริงๆ
แบบนี้ถ้าผมเป็นผู้จัดการ ผมก็เอาทั้งคืนแหละ

นั่นไง เด็ดกว่าคือแอบหลงรักผู้จัดการนี่เอง
นี่ถ้าผมเป็นผู้จัดการ ที่เหลือขอสดแล้ว ถุงไม่ใส่

xonly-1523

ipor

งง นางเหมือนกัน ทำไมมาลงแนวนี้ได้อะ ไม่น่าคิดผิดเลยเรา วาดไว้คือ โดนข่มขืนนะนั่น

อ๋อ นี่นางแอบชอบอยู่นี่เอง

ddcc

ผู้จัดการเปลี่ยนไปคนละคนเลยแหะ จากทำเล่นๆมาตลอดไหงเป็นงี้ไปได้ บอกทำงานกับเธอต้องใช้ความพยายามมาก จริงง่ะ หรือว่าเพราะงี้เลยต้องทำเล่นตลอด เอาจริงเนื้อหาช่วงแรกเอาไปทำหนัง/การ์ตูนจริงจังได้เลยนะ555
นางเอกชอบพระเอกจริงดิ สงสัยพระเอกช่วยนางเอกไว้หลายครั้งแน่เลย แล้วพระเอกนี่มันชอบใครบ้างไหมเนี่ย เหมือนแค่มาเอาเฉยๆ5555 เหมือนช่ำชองด้วย

MooOon

เอาจริงสาวๆเเนวนี้ผมว่ามีเยอะนะ เพียงเเต่ นางจะประทับใจเรา

หรือป่าวเเค่นั้น อารมเเบบพวกสาวๆเด็กเรียนนั่นเเหละ ถ้าคนที่

ชอบ รุกใส่เยอะๆก็ยอมเเทบทุกคน เเต่สมัยนี้ พวกสาวๆที่ทำงานกันเเล้ว

คงจะยากหน่อย ให้เดาช่วงหลัง คิดว่า หัวหน้าหรือพระเอกคงคบกับนางเอก

เปงเเฟนละมั้ง ดูพระเอกเเล้วเปงพวกรับผิดชอบอยู่เเล้ว เคมีก็เข้ากันดี

กับพระเอกด้วย น่าจะจบเเบบฟินๆ

--------------------------------------------------------

ตอนจบน่ารักดีนะ นางเอกยังจะเอาเพิ่มอีก ที่สำคัญเอามา10อันเลยหรอ 555+

เอาจริงๆ เสียด้ายเรื่องนี้อย่างนะ นางเอกไม่ยอมถอดเเว่นเลย อยากเหง อยากให้เเบบ

ไม่ต้องใส่ถุงด้วยจริงๆ เหงพูดว่าทำเเล้วเอาให้สุดไม่ใช่หรอ เสียด้าย

ขอบคุณที่แปลเรื่องฟินๆให้ได้อ่านครับ

nter1001

ผจก. จริงจังตอนอยู่ม่านรูด สงสัยต้องย้ายออฟฟิต ไปอยูใกล้ๆม่านรูดแล้วล่ะ จะได้ปรึกษางานกันบ่อยๆ

tokimekiz

ผจก. คนนี้เก่งนะ ลูกล่อลูกชนเวลาเจรจาธุรกิจดีมาก สาวจะหลงก็ไม่แปลกใจเลย ::Confident::

สาวเจ้านางแอบมองมาตลอดเลยนี่นะ อย่างที่คิด คนคุยเก่งมีสเน่ห์อยู่ละ

razoru

wantswing555

ผู้จัดการจุดไฟให้เลขา สุดสวยเข้าให้แล้ว

อารมณ์พาไป ผู้จัดการโยชิดะ รับงานแล้วต้องทำให้สำเร็จนะ

เดินผ่านมาเฉยๆ

นางเอกรุกขนาดนี้เลยหรอเนี่ย น่าร้ากกกกกกกกก ทำอะไรก็เขินไปหมด
.
.
เรื่องนี้โครตฮิวตับเลย นางเอกน่าร้ากกก อิจฉาตัวเอกจังโว้ยยยยย

mrsilver

มีผู็จัดการแบบนี้ทำให้เลขาใจสั่นกันเลย อีกอย่างเลขาก็แอบมีใจให้ด้วยดูท่าแล้ว

exhausis123

แหม่ feeling ช่วงแรกกะช่วงหลังนี่ต่างกันมากเลย
ช่วงแรกนีกว่าชิมะ โคซาคุมาเอง ดูเทพ
อยู่ดีๆ ตัดฉากพาเข้าม่านรูดเฉย

555 แถมเด็กไฟแรงสูงด้วย ต้องลางานมะล่ะเนี่ย ถึงเช้าแน่นอน

xonly-1883