ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:59:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Natakorn

solomon1977

เรื่องนี้ลายเส้นสวยครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามดี

Neo Rory

Chikong

ัuffa555

xonly-1790

โห....อยากไปเติมพลังงานให้จังแต่กลัวเมียตีหัวแตก🤯

zeekky

มาจากต่างโลกที่โลกไหนนี่เติมพลังโดยใช้วิธีนี้ อยากไปต่างโลกเลย
ว่าแต่เลี้ยวกริมเป็นตัวหนวกแบบนี้เป็นสายM ป่าวนี่

strikef.

ขอบคุณครับ เงื่อนไขการถ่ายพลังแบบนี้ จะมาถ่ายให้ถึงที่ทุกวันเลยครับ 555

เนื้อเรื่องยังดูงง ไม่เข้าใจที่มาที่ไปว่ามาทำไม แต่เข้าใจว่าหลังๆ คงเฉลย  แต่จริงๆ เราสนขนาดนั้นซะที่ไหนเล่า 555

hi007777

Dodao Masaki

Tan Tarn

Manggy

bartender

เป็นการเติมเวท ที่ฟิน ที่ สุด ดูแล้ว แมวที่แอบมองเดียวกินน้ำเชื้อพระเอก ต้องกลายร่างแน่ๆ