ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakayama Tetsugaku] Otona Pet เลี้ยงโอโตนะกันเถอะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2018, 04:53:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

เด็กมันน่าอิจฉาเนอะ ทำไมตอนเด็กผมไม่เห้แบบนี้มั่งน้อ น่าจะฟิน
แฟนตูนเลิฟฮินะ

alexis sank

(จิ๋ว)

โอย เอาเรื่องอะไรแปลก ๆ มาให้อ่านอีกแล้วเนี่ย
ถ้าไม่ได้บังคับก็พอไหวอ่ะนะ  โดนทีละสองเหรอ  ขนาดกำลังโตสินะ 
เอิ๊กๆๆๆ ::Ahh::

แต่ขอบคุณที่แปล & ปัน นะคะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

monkeywind10

แค่ตอนแรกก็มันแล้วมีตัวอย่างตอน2ด้วยสุดยอดเลย น่าติดตามจริงๆ ::Fighto::

shetarsk

เด็กสมัยนี้มันไวกันจริง ๆ

พี่สาวมาเล่นกับผมมั่งสิ 555

eiaws

ตายๆๆ ตอนต่อไปพาพวกมาเพิ่มอีก ไม่คิดว่าอีกฝั่งจะเด็กขนาดนี้นะ

iamno0015

ตอนนี้สนุกมากๆครับ ตอนต่อไปก็น่าติดตาม ขอให้ถึง 100 ไวๆด้วยเถิด อยากเสพต่อแล้วๆ ::Shy::

songsak

twincock

MMJ

พี่สาวโทรุจะต้องโดนอีกคนแน่ๆ ตามอ่านต่อค่ะ ขอบคุณค่ะ ::JubuJubu::

asdf4321

โดนเด็กน้อยเปิดซิงซะงั้น ไม่ใหญ่ ไม่ยาว แต่เด็กๆเค้าซิงนะ อิอิ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

SAIVIA

โดนเด็ก แล้วติดใจเลย // นึกว่าเด็กอีกคนจะเป็นผู้หญิง  ::Sweat::

as72340639