ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolosolos

worachat39

ไม่ใช่ว่าไปมาๆพระเอกกลับมามีชีวิตได้นะครับ 555

Tw Learning

alexis sank

alaaum

เริ่มเป็นวิญญาณหื่น แต่ก็อยากรู้นะ จะไปยังไงต่อนะ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ทำไมรู้สึกว่า พระเอกมันเห็นแกตัว มากจังเลย แต่เนื้อเรื่องแหวกมากครับ รอผลงานต่อไปเลยครับท่าน

Tenrokku

เอาแบบนี้เลยหรอ 5555
เปลี่ยนชื่อไทยใหม่เป็น "มีผัวเป็นผี" ไปซะแว้ว นึกยังไงก็นึกไม่ออกเลยว่าสุดท้ายจะมีความสุขจริงๆรึเปล่าเพราะพระเอกเป็นผีแบบนี้ แต่ตอนนี้เค้ามีความสุขก็ดีแล้วละกัน

simongang

aekkachai052

การเล่าเรื่องไหลลื่น เพลิดเพลินกับการเดินเรื่องของผู้แปล เก่งครับขอบคุณ

Tdestiny

ตอนนี้ท่าทางจะมาซึ้ง

เนื้อหาน่ารักดีครับ อยากให้มีตอนต่อไปจัง ::Crying::

nakchakun

พระเอกสมควรจะเล่นคนทรงด้วยอีกคนอย่างที่สุด ::HeyHey::

Heiji Hinakata

น่าเสียดายอย่างยิ่งที่มันมีแค่สองตอนจบ บทสามารถส่งต่อได้เลย น่าจะทำเป็นเรื่องยาวซัก 1 เล่ม

แต่พระเอกมัีนก็หื่นเกินไปไม่รู้จักเวล่ำเวลา ดูสิตอนจบจะกลับชาติไปเกิดเป็นลูกนางเอกหรือเปล่า

jinnnnnnnnnnnnnn