ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.6 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 24, 2018, 09:48:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Priceless

ซ่อนดีแล้วครับ จะได้ตรวจสอบคนอ่านได้ด้วยว่าให้ความร่วมมือ ชอบซีรีย์ชุดนี้มากครับ แปลดีมากด้วย

rains

ในที่สุดก็เจอคนนี้ จะมีใครเพิ่มอีกมั้ยเนี่ย

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

xtazy

ของอย่างนี้มันแบ่งกันใช้ไม่ได้นะ เซร่าตื่นขึ้นมาระเบิดลงแน่ๆ

Tdestiny

เด็ดจริงครับเรื่องนี้  ::Bloody::

อยากให้มีสัก20ตอนจัง เนื้อเรื่องมันยังพอไปต่อได้เรื่อยๆ

MΞLODY

อ้างจาก: solomon1977 เมื่อ มีนาคม 24, 2018, 10:29:07 หลังเที่ยง
อ้าวเพื่อนเล่นของเพื่อนซะแล้ว เซร่าตื่นมาจะว่าไงเนี่ย ไม่ร่ายเวทย์ฆ่ากันตายหรอกเรอะ

เปิดโหมด PVP บวกกันเลยสินะ  ::DookDig::

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ มีนาคม 25, 2018, 12:52:22 ก่อนเที่ยง
It's tooo bad .... this won't end well between them... ( Sera & Ita )
To me, Sera is the REAL heroine of the story na...
I was hoping for a more amicable ending between Sera & Ita...  ::Waiting::
But... looks like she will go back for sure...[/color]

เชื่อผมเถอะ ประโยคสุดท้ายของเรื่องนี้นี่ทำเอาน้ำตาซึมได้เลยนะ

อ้างจาก: nekki เมื่อ มีนาคม 25, 2018, 07:21:38 ก่อนเที่ยง
มาแล้วซินะคนที่3 มาเป็นดาราavได้นี่คนที่สามมาที่โลกนี่เป็นเวลากี่ปีแล้วนี่ เห็นบอกว่าพระเอกเอามาช่วยตัวเองตังนาน

เพิ่งเดบิวท์เองนะ น่าจะผ่านไปไม่กี่เดือนหรอกมั้ง

อ้างจาก: Vinsmoke เมื่อ มีนาคม 25, 2018, 10:16:28 ก่อนเที่ยง
::Reader::

ทันย่าผู้เสพติดุ้น เจอดุ้นพระเอกเข้าไปถึงกับเสร็จ 555 แต่พระเอกเราก็ร้ายเหมือนกัน ตอนแรกทำเป็นขัดขืน แต่พอเย็ดเท่านั้นแหละ 555 ไม่ปล่อยโอกาสเลยนะ

ขอบคุณครับ

สัญชาตญาณมันรุนแรงกว่าศีลธรรมในใจครับ  ::Evil::

อ้างจาก: Tdestiny เมื่อ มีนาคม 25, 2018, 07:24:23 หลังเที่ยง
เด็ดจริงครับเรื่องนี้  ::Bloody::

อยากให้มีสัก20ตอนจัง เนื้อเรื่องมันยังพอไปต่อได้เรื่อยๆ

เยอะแบบนั้นผมจะแปลไม่จบเอาน่ะสิ   ::Sweat::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

eiaws

Awirut Chomaithong

ได้สาวเป็นเพื่อนมาเพิ่มนี้ คงไม่มีปัญหากับคนแรกหรอกน่ะ

trong5171

SoulEvil099

llar