ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiduka] The Bride Gifted by Yamagami-san เจ้าสาวเดลิเวอรี่ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2018, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker-

maxzader

ทำไมไม่มีข้าวมาเสริฟแบบนี้บ้าง หิวแล้ว ทำหกซะเนียนไหมหมด  ::Hunger::

possionseul

ส่งเจ้าสาวที่สมบูรณ์พร้อมขนาดนี้มาให้ นี่ไม่ธรรมดาจริงๆ
ส่วนคุณพี่ก็ไม่ธรรมดา คิดได้ไง กินข้าวแบบนั้น 5 5 5+

Vinsmoke

ฮาตอนตักข้าวใส่หอย คิดได้ไง ::HoHo:: ดีนะที่ฮารุชอบพระเอกของเราและฮารุโครตน่ารัก

ขอบคุณครับ

Clock “work” Planet

Icekung Loveforever

ปากบอกไม่เอา แต่จัดหนักเลยนะ 
คุกๆๆในกล่องพัสดุ 55

worachat39

แม่อุตส่าส่งของดีมาให้ยังจะบ่นอีก ทำหน้าที่ดียังงี้ปล่อยให้ลุงได้ไงต้องให้ผมนี่ 5555

eiaws

แหม่ ยัดข้าวไม่พอแทงสวนเข้าไปอีก ถ้ากินไม่หมด จะเอาข้าวออกมายังไงนะ

SickSleeplab

ดูเพลินมากๆคับเรื่องนี้. ถ้ามีภาคต่อจะดีมากเลย สาว16น่าตาน่าจิ้นด้วย

tazasss01

bomkungneo

ส่งใส่กล่องเรื่องจริงนี่ตายไปละนะเนี่ย

amlan

veronicaz

เรื่องนี้เด็ด จุดพีคของผมอยู่ตรง กินข้าวแล้วดูดหัวนมนี่แหละ มุกนี้ใหม่ 

Ħäп₦į฿ä£

มีการเอาข้าวโป๊ะด้วย กินไปทำไประวังจุกนะ
ชื่อเรื่องเอาเป็น "ส่งเจ้าสาวมาให้เสียว" ล่ะกันคับ  ::Shy::

freelance

เพื่อความสุขของสาวน้อยเสียสละตัวเองเป็นผัว