ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pre123

เริ่มต้นดีครับอยากให้มีตอนต่อไป ขอบคุณมากครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จะรับไว้พิจารณาค่ะ ท่านที่ 3 แล้ว อิอิ  ::WooWoo::
ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันค่ะ  ::Yes!::

golem237

ขอบคุณสำหรับเรื่องสั้นสนุกๆนะครับ

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันค่ะ  ::Yes!::

inputpy

ถ้าบรรณารักษ์ หุ่นแบบนี้ ผมคงไปอ่านหนังสือทุกวันอะ

แต่ท่านต้องไม่ลืมนะคะว่า หุ่นอาจจะแบบนี้ แต่ไม่ได้ใส่ชุดนี้แน่ๆ  ::Sweat::
แล้วถ้าไปอ่านเฉย ๆ ท่านก็ไม่ได้คุยอยู่ดีค่ะ ต้องยืมหนังสือกลับบ้าน
หรือไม่ก็ให้ช่วยหาหนังสือให้ อิอิ
ขอบคุณที่แวะมา ค่ะ  ::Yes!::

chanapat

ขอเป็นแฟนคลับด้วยครับ

อ่านตอนแรกตกใจ นึกว่าขอเป็นแฟน ต้องใส่แว่นละ เห้อๆๆๆๆ  ::Me?::

ปล. มุกนะคะมุก อย่าคิดมาก ::Falling::

yessuresure

ไม่ผิดหวังกับสำนวนของคุณจิ๋วเลย ชอบมากครับ มีชั้นเชิงและลีลาดีจริงๆ

itschelsea11

เนื่อเรื่องดีครับ ชวนให้สนใจ มีที่มาที่ไปพอดี ขอบคุณครับ

เขียนแบบที่ชอบที่ชอบน่ะค้า.... ::DookDig::

grigori00

เม้นก่อนอ่าน ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับที่ทำผลงานดีๆมาให้เสพ ติดตามผลงานท่านเรื่อยๆนะครับ

Sc0019

ชอบครับ เพลินๆดีจัง ติดตามนะครับ

kyoyama_enna

ตอนแรกเหมือนจะใสๆ เอ๊ะหรือคุณบรรณารักษ์จะไม่ใสใสซะแล้ว อิอิ ชอบแนวเรื่องของคุณจิ๋วมากครับ

จะว่าไปถ้าเธอเตรียมพร้อมขนาดนั้น
คงไม่ค่อยใสแล้วหล่ะ  อิอิ ::Sobad::

olemantu

เรื่องนี้สั้นจริง ๆ แฮะ..เพราะโดยปรกติจะมีเวลา 1 วันหรือ 1 คืน นี่ใช้เวลาไปแค่คลอง 6เอง ..สองสามชั่วโมง
สนุกได้เพลิน ๆ เต็มที่ไป...................งานมีไม่ต้องเครียดหรอก ใช้สามีช่วยบ้างก็ได้ จะได้ทุเลาลง..เร็วขึ้นนะครับ

เป็นผู้อ่านที่น่ารักมาก ::WooWoo:: ตอบกันมาตั้งแต่เรื่องแรกเลยนะคะ
จิ๋วจำได้ รออ่านอยู่ อิอิ

เรื่องนี้มันสั้น เพราะอยากรู้เหมือนกันว่าจะเขียนให้จบสั้น ๆ น่ะจะเนียนไหม อิอิ
แต่รู้สึกว่าจะยังไม่เนียนเท่าไหร่

และขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจ  บางอย่างก็ใช้สามีไม่ได้ค่ะ
เดี๋ยวโดนโก่งค่าแรงอิอิ  ::Shy:: 

darkdd1999

พล็อตเรื่องสุดยอดมากครับผม ขอบคุณนะครับ

ขอบคุณที่แวะมา ค่ะ   ::Glad::

ttkttk

ชอบมากครับเรื่องสั้นจริงๆด้วยอ่านช่วงแรกคิดในใจน่าจะมีหลายตอน

สงสัยต้องพิจารณาเอาไปแตกตอนแล้วมั้งคะเนี่ย

todorov

ขอบคุณมากครับ เพิ่งลองอ่านงานคุณจิ๊ว ครั้งแรก ติดในเลยทีเดียว

ครือว่า มัน "ติดใน" ไหนเอ่ย..... ::Dizzy::
อิอิ

pfrankz

สนุกมากครับ ขอบคุณสำรับเรื่องดีๆ

Poomza555

ขอบคุณครับ