ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

nantai

ไอ่โป้งจอมเจ้าเล่ห์จะมาไม้ไหนเนี่ยยยยยย

liverbird

สงสัยจะเป็นห้องคนใดคนหนึ่งในสองสาวแน่ๆเลย

ประสพโชค คชโยธี

เป็นผมต้องห่างโป้งไว้เลยครับ ไม่น่าไว้ใจ คนแบบนี้มาก สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

aod924

น่ากลัวจะเป็นห้องของแป้งแน่ๆ โป้งคงางแผนไว้

naja313

armfine

เอาแล้ว ทั้งโบกี้ แป้ง น้องแอล จะไหวมั้ยหนุ่ม ^^

วิเชียร เขาหลวง

อยากไห้โป้งได้ฟันแฟนเพื่อนบ้างจังเลย

Mrduck13

ขอบคุณครับ ต้องเป็นห้องของแป้งแน่ๆเลย ::Ahh:: ::Ahh::

Theman368

galacticos

พึ่งเคยอ่านสนุกมากเลยครับ  ::Confident:: เลิฟๆ

Ganakorn Gongmag

ไม่แน่อาจได้เป็นเพื่อนสนิท ชวนกันสวิงเลยก็ได้

lahm

eeepc2

mana0440

โป้งมีลูกเล่นเยอะมากเริ่มน่ากลัว

Lamella Smile

โอโห มีเพื่อนแบบโป้งนี้เด็ดจริง