ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 21, 2019, 09:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

แล้วหลานไปด้วยจะได้นอนกันหรือเปล่า

Kris.

ลุงหลานมีพิรุธ ลูกพี่ลูกน้องฝาแฝดด้วย กลิ่นฮาเร็มลอยมาแต่ไกลเลยครับ ติดตามเลย

akira

อ่านบทประพันธ์ท่าน cdx นี่ พลาดไม่ได้แม่แต่คำเดียว เพราะว่าสนุกมาก เดาตอนต่อไปไม่เคยถูกเลย เช่นตอนนี้ คงแค่อาบน้ำจริงๆ ปกติล่ะมั้งครับ

กองทัพ ตี

หลานย่าที่เปนสองสาวน่าจะมีอะไรกับพัฒในภายหลัง

Pueng15

ลุงกับหลานคู่นี้  น่าจะไม่ธรรมดา

kookai

รักในสายเลือดหรือเปล่านะ ลุ้นอยู่ว่าเอม อร เป็นน้องในสายเลือดมั้ย รอติดตามต่อครับ /ขอบคุณครับ

olemantu

เดาว่าเป็นเรื่องของหนุ่มใหญ่ ที่จะได้เมียเด็ก มีเด็กละอ่อนติดตามคอยดูแลให้ แต่จะใช่แค่เด็กคนเดียวนี้รึเปล่า..เนอะ

astaroz

sunshine9

ใช้งานเด็กอายุต่ำกว่า 15 แบบนี้ก็ได้เหรอ  ::Horror:: 

Attar

ผมเล็งว่าน่าจะมีอะไรกับน้องสาวอย่างลึกซึ้ง

akumesu

ลุงกับหลานคู่นี้สนิทกันแปลกๆๆ ขอติมตามอ่านหน่อยสิว่าเนื้อเรื่องจะไปแนวไหน

Phichaya

เดาว่ามีความสัมพันธ์แบบลุงกะหลานแน่ๆเลย

P0A0Y0

ดราม่าเข้มๆ ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ ผมชอบ
ขอบคุณครับ
::Thankyou:: ::Thankyou::

pimmy121

มีหลานดูแลดีแบบนี้รักตายเลยน้องพริ้ง

จรัญ บุญชู

เปิดหัวเหมือนจะเป็นศึกสายเลือดนะครับ