ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

ถึงขั้นป่องเลย เป็นเนื้อเรื่องที่โอเคดีนะ ลงตัวสุดๆ แต่ถ้าจบแบบนี้ก็สงสารอีกหลายๆคนนะ แต่ก็ชอบคู่นี้ พอๆกับหมอพลอยเลย

kidzero

เรื่องรองนี่ก็สนุกไม่แพ้เรื่องหลักเลยนะครับ ดูละมุนละไมดีจังอ่านเพลินดีครับ สนุกมากเลย

สมพร จิตร

ssaa3112

fireanimal

ภาคแยกมาเรียกน้ำย่อยก่อนฉบับเต็มของครูเบสส์จะออกโรง

fufu22

sofee

เนื้อเรื่องแบบภาคแยกนี้
ผมว่าก็ดูอบอุ่นดีนะครับ
อารมณ์เบาไปเยอะเลย

กฤต รักชาติ

talaxman

ขออ่านฉบับเรียกน้ำ(ย่อย)ก่อน แต่ยังไงรอฉบับจริงอยุ่นะครับ

MAC

testman

เป็น spin off ที่ดูดีกว่าเรื่องหลักอีกครับ 5555

ในเรื่องนี่รักกันแบบไม่มีอุปสรรค ไม่มีคนอื่นมาแจม ยังกะลุงพลคนหลายใจในจักรวาลหลักเลย อ่านแล้วฟินดีคร้บ