ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 1 – แว่นวิเศษ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:10:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loopdaloop

โอ้...ซีรีย์ใหม่แถมมาทีเดียวหลายตอนเลย รอติดตามครับ

therasak

ลุ้นตั้งแต่เริ่มเลย จะเป็นสุภาพบุรุษหรือจะเป็นปีศาจราคะ ตามติดเลยครับ

navy868

ดีใจที่ได้อ่านเรื่องใหม่...แล้วเรื่องน้องผิงละครับ
ปล.อยากได้แว่นสักอัน

shadowart17

ขอบคุณสำหรับเรื่องใหม่ดีดีแบบนี้

makuss

สุดยอดสมเป็นท่านแอส 008ข้าน้อยขอคารวะ

howto

ปูเรื่องมาก็น่าสนใจแล้วครับ ติดตามๆ

sixdevil7

::Glad::เรื่องใหม่มาแล้วสนุกเหมือนเดิมขอบคุณครับ

bombbatov

ขอบคุณมากๆครับท่าน ชวนเสียวอีกเช่นเคยครับ ใหม่ก็เสียว เก่าก็คิดถึงโอ๊ยๆ เลือกไม่ถูก คิดถึงน้องๆหลายคน น้องโม ก็ใช่น้อง หญิงโดน อีกทั้งน้องฝ้ายและแพรวอีกด้วยครับท่าน ท่านสร้างสาวๆในฝันให้ผมคิดถึงได้เยอะเลย ครับมีความสุขมากๆครับผม  ::Hunger::

alexxx

หุหุ สร้างสรรค์ผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน ยังไงช่วยเร่งเรื่องXOให้ด้วยนะครับ ชอบมากครับเรื่องนี้ ซื้อมาเก็บไว้ครบชุดเลยครับ 

gamemer

::Glad::ึ  ชอบๆพระเอกมีของวิเศษขอฮาเร็มดัวยครับ

liverpudlian

ขอบคุณมากครับงานท่าน assasin008 นี่พลาดไม่ได้เลย

ohoil

เรื่องใหม่มาแล้ว ติดตามอ่านอยู่น้าา
ปล. โหวตให้คุยกันกันก่อน อย่าพึ่งปล้ำาาา

xxio2010

ขอบคุณครับ อีกแนวนึงเลยนะครับ

thum2520

ขอบคุณมากครับ ที่เอามาลงให้อ่านกันอีกครับ