ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sadman

winwin007

storysto

สนุกมากครับต้องตั้งใจอ่านไม่งั้นจะงงตัวละครมีเยอะ

godspeed116

เนื้อเรื่องน่าติดตาม สงสารก้องจริงๆครับ 
ขอบคุณครับ

gun161

อย่างวรรณน่าจะเสร็จตั้งแต่ในป่าแล้ววนะ อิอิ

wat1

yoot2499x

ขอบคุณเกร็ดความรู้ท้ายเรื่องนะครับ.
ช่วยได้เยอะเลยสำหรับตัวละครในวรรณคดีที่ผมไม่รู้จัก...พอได้รู้จักตัวละครจินตนาการในการอ่านก็ชัดขึ้นอีกเยอะเลย.

oymfoyp00

theshake

คุณราดาเห็นแบบนี้คงเป็นพวกซึน เดี๋ยวคงพระเอกของเราคงต้องไปปลดล็อกเพื่อดึงความร่านออกมา ฮ่าๆ ส่วนผู้ปริศนากับช้างเพือกต้องมีอะไรแน่ๆ

jozo-7

sthanya

ใครทำอะไรองค์หญิงราดาหว่า ถึงขนาดทำให้เจ็บคงไม่ใช่มนุษย์น่ะ

eveden

สนุกมากครับ มีการเอาตัวละครจากวรรณคดีมาใช้แบบเป็นยุคปัจจุบัน
เรื่องฉากจิ้น ก็เขียนได้อารมณ์มากครับ

taizen

possionseul

เรื่องก็ดี บรรยายก็แจ่ม แถมรูปยังสวยอีกตั้งหาก เด็ดจริง ๆ ครับ

teenoihehe