ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohmxonly

รูปภาพสวยครับ มาได้จังหวะมาก. ทำให้สนุกขึ้น

samransathu

ก้อง แมนจริงๆ แต่น่าติดตามว่าจะเป็นจอมพลังได้อย่างไร

i_robot

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ชอบอ่านท้ายเรื่องมีความรู้ หรือเนื้อหาอื่นประกอบ ได้ความรู้เพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ

tonnextgen

เอ้า แล้ววรรณ เป็นนางวันทองจริงๆ เเล้วขุนแผนคือ ใคร อาจจะไม่ใช่ก้องหรอก

Akera11

ชอบมากๆเลยครับ แนวนางในวรรณคดีเนี่ย จะติดตามงานของท่านต่อไปเรื่อยๆนะคับ

Aero Sathianwutthiwong

knottmild

aissar

ขอบคุณครับที่เขียนผลงานดีๆมาให้อ่าน

boruto

กำลังน่าติดตาม

...............................................................................................
  22/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 22/9/2560-22/3/2561 )

..............................................................

rubernanglong

อ่านตอนแรกไม่ปะติดปะต่อ เพราะข้ามบางตอนต้องกลับมาอ่านใหม่

ayiraj2408

อ่าว องค์หญิงท่าทางจะโดนของดีเข้าแล้วสินะ

aspirine2535

ชอบมากครับ สงสัยหัวหน้ามีงานไรให้ทำ มีกลิ่นไอแปลกๆๆ

weerawat

อยากไห้มีเรื่องของฮีโร่ตัวอื่นอีกคับ

kmonside

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  22/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 22/9/2560-22/3/2561 )

..............................................................