ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

chalermpon61

แผนร้ายมากนายคนนี้ เฝ้ารอมานานเลยนะเนี้ย

benz12201

ร้ายน่าดู นึงว่าจะติ๋มๆ แต่แบบนี้ละ สุดยอด ชั่วตามเลย

AKE- -DK

โอ้ แต่งตามมุมมองของแต่ละคนสินะครับ 

susard kusern

คสามคิดของคนสองฝั่งตรงกันก็จบง่ายครับ

C-Master

ฝั่งพ่อเลี้ยงก็น่าสนใจครับ มีตัวช่วยซะด้วย

Annop Peungchuer

ปรัชญา ศิริสาร

พ่อเลี้ยงได้เสียกับน้องเเล้วหรือยังครับตามต่อๆ

tumg23

แล้วอาจมีเพื่อนลูกสาวอีกด้วย

notkey

ถึงเวลาสอนวิชาให้ลูกแล้วครับ

surfaced

Kraken5

ตัดต่อเหมือนหนังเลยนะเนี่ย
น่าติดตามจริงๆซีรี่ย์นี้.... ::Glad::

LAOGUFE

ระหว่างกลับบ้านที่บอกว่าเสียว เกิดอะไรขึ้นกันนะ???

จรัญ บุญชู

พ่อเลี้ยงวางแผนจ้องมานานแล้วนี่ จะสมหวังหรือเปล่านะ

mongk

ลองตั้งใจวางแผนซะดิบดีแบบนี้ มีรึที่น้องบีจะไม่เสียว

pnutto

วางแผนมาดี จังหวะเข้าทางอีก สบายตัวไปคับ