ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย xonly8board board, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:09:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly8board board

ลบ

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ช้ายังไง ก็รอกันไหว หน้าที่การงาน ความรับผิดชอบ มีทุกคนครับ
เนื้อเรื่องไปด้วยดีครับ อยากรู้คู่อื่นๆเหมือนกัน น่าจะมีแถมๆจากตั๊ม แอบเอามาโชว์บ้าง อีก2คู่ก็น่าจะเสียว
ขอบคุณ และรอติดตามต่อครับ

Phoowadol

เมื่อความรักของทั้งสอง ที่มั่นมั่นคงแม้ว่า รสนิยมทางเพศ อาจจะแปลกกว่าคู่อื่นๆ ถึงขั้น. ยอมให้เมียมีเซ็กส์กับชายอื่นได้  จนครั้งที่ผ่านมาผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย ควบคุมตัวเองไม่ได้  แต่คาดว่าคงยากที่จะยอมให้ตั๊มมันได้แตกในอีกแล้วหละ ไอ้คนใกล้ตัวเนี่ยหละอันตรายที่สุด จริงอย่างว่าเลย. และนี่ก็เชื่ออีกว่า โอยังคงต้องได้เสียวกับคนอื่นอีกแน่ๆ เพราะ ทั้งเธอและสามี  ได้ติดอยู่ในวังวน กามานี่เสียแล้ว. คราวต่อไป จะเป็นใครดีน๊าาาาา พี่ปอดีมั๊ยเอ่ย?   อ้อ แล้วอย่าลืมทานยาคุมฉุกเฉินหละครับ อิอิ

chatjane4234

หวังว่าคงจะจำความผิดในครั้งนี้ใว้นะ
ถ้าเกิดมันเลิกไม่ได้จิงๆ ก็ให้ระวังมากกว่านี้นะโอ ยังดีนะที่ผัวรักมากเลยเข้าใจกัน แต่คุณผัวนี้ก็เหลือเกิน

st789

รออยู่ครับ ชอบเรื่องแนวนี้ มากเลยครับ สงสัยโอนี่จะโดนทั้งออฟฟิตแน่ เลย

st789

กลุ่มที่มาด้วยกันคงเคยสวิงกันแล้ว และที่มานี่คงกะพาโอมารุมเชือด เห็นมีการปูทางกันมานานแล้วที่เชียร์ให้ตั้มเป้นตัวเริ่ม

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ   อ่านแล้วได้อารมณ์  แต่ถ้าทำจริงปัญหาคงตามมาอีกเยอะเนอะ

hanabombam

เสัยดายแทนยอด แต่ก็นับถือที่ทำตามที่น้องโอบอก แบบนี้ยอดมีโอกาสได้กินซ้ำ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

swss2511

บทเรียนสอนใจทำให้เก่งขึ้นในเรื่องเสียวๆ

Praduk Hatyai

myidol

แหม ไม่พอใจ แต่เด้งรับขึ้นโยกเองเลยนะ เหตุการณ์เสียวยังไม่หยุด รอรอบใหม่แบบแอบๆที่ออฟฟิต ประมาณพลาดท่่า เพื่อนแบล็คเมล์หน่อยๆ ขอบคุณท่านนักประพันธ์ที่ยังมีไฟส่งต่อความเงี่ยนให้เพื่อนๆ

tetete

หวังว่าคราวหน้าจะไม่พลาดอีกนะโอ เห็นแล้วเหนื่อยแทน