ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 108 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2022, 01:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Supertum

อ้างจาก: 102030 เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2022, 01:24:29 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้มีงานเช้านะสาวแว่น จะทำอะไรก็รีบทำ อิอิ ว่าแต่อยากเห็นกระดาษที่จอยเขียนบ้างจัง จะได้เห็นว่า ท่านเทพโทนยิ่งใหญ่ขนาดไหน

หวังว่า คุณโทนจะได้รู้คำตอบว่าทำไมเธอถึงเป็นอย่างงั้นไวๆนะครับ รอลุ้นคำตอบด้วย ^^

อ้าว เพิ่งเห็นว่าได้นั่งโต๊ะแรก 555
::Shy::รีแลคหน่อยจอย

araiwaaa

ตอนนี้มีทั้งญี่ปุ่น เกาหลี เดี๋ยวจะมีจีนอีกมั้ย มาให้หมดเลยแถวนี้

Tin Biot

ถึงกับเขียนแผนผังอธิบายกันเลยทีเดียว จะเรียกว่ามีนหรือไม่สนใจดี

toyami

กว่าจะคุยกันเสร็จสงสัยเกินสามทุ่มแน่จอยได้นอนกับลิงซะละมั้ง

xijikoh

ผมนี่รอลุ้นเลยว่าจะถึงเวลาส่งรุกะกลับเมื่อไหร่ อ่านไปลุ้นไปสนุกมากๆเลยครับนี่รอลุ้นจอยต่อแต่ก็นึกคำเจ๊ๆได้ว่าให้พักไม่งั้นฟ้าเหลืองแน่นโทนเอ๊ย

napakon

attorock

devilzoa

Badly9999

มีงานตอนเช้าจะมามัวเสียเวลาไม่ได้นะครับ ทั้งจอยทั้งโทน เดี๋ยวเวลาหมดอดนะ