ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biochem

ตามมาอ่านตอนที่ 4 ต่อเลย

ยังงไม่รู้ชื่อจริงน้องเหนิงเลย หรือผมอ่านพลาดนะ

ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

เพราะเนไม่ได้ใช้พลังกับเหนิงครับ สรุปเลยไม่จำเป็นต้องสนใจชื่อเหนิงครับ

wood007

แพรวา กับ อาจารย์ คงโดนขโมยอักษรชื่อไปเป็นรายต่อไป

Rutt Non

ตัวละครเริามมีความซับซ้อนมากขึ้น ชอบครับ

airfoxus

อ่านสนุกขึ้นเรื่อยๆครับ อยากให้พระเอกของเราเก็บตัวอักษรครบเร็วๆจัดการสาวๆใด้เยอะๆครับ

corei5

dayto

สนุกมากครับ กว่าจะตัวอักษรจะครบคงแห้งตาย 555

err

อิจฉานายเก่งเนาะ  มีสาวๆเข้ามาให้ชิมตลอดเลย  แต่ละคนด็สวยๆทั้งนั้น

alasangel

แนวเหมือนหนังจัมพ์เปอร์เลยครับ สนุกมากครับ มีการไล่ฆ่ากันคนละมิติด้วย

salavin

อ่านข้ามบทนี้ไป ขอกลับมาเก็บครับ

conx96857

ยัง งงๆกับเนื้อเรื่องมันโดดๆหรือว่าต้องตอบก่อน

conx96857

ในที่สุดก็มีคนให้ระบายบ้างจะได้ไม่กดดัน

Fear TheRabbitz

เนื้อเรื่องเริ่มลุ้นขึ้นเรื่อยๆเลยครับ  ตัวละครก็เยอะ ทนรอพระเอกเอาหมดไม่ไหวแล้ว5555

thanee

ผมว่างานนี้พระเองของเราน้ำหมดตัวแน่ๆเลย เยสทุกวัน

lupin13

รอดูพระเอกโดนรีดน้ำจนแห้งว่าจะเกิดขึ้นใหม ::HoHo::

kk2016

วิธีจัดการรีดเดอร์คือการจูบ แล้วถ้าสิงร่างผู้ชายจะทำไงดี อิอิ