ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อีวรรณมีชู้ ประสบการณ์ตรงของผม (2)

เริ่มโดย zzz97, มิถุนายน 19, 2017, 09:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzz97

ทวนความจำ
ผมชื่อ ที แฟนผมชื่อ วรรณ
เราเจอกันที่ทำงาน ผมแก่กว่า 3 ปี นะครับ
หลังจากคบกันมาก 1 ปี นะครับ ต่อ...

เรื่องมันเริ่มตรงนี้ครับ เราเองก็ยังรักกันปกติ ผมเองก็มีอารมณ์กับเธอมากๆ และไปมาหาสู่เสมอๆ
ผมเองเคยไปค้างบ้านวรรณเพราะ บ้านเค้าเองพ่อแม่ก็ค่อนข้างหัวโบราณนะครับ
ส่วนวรรณเองก็มีน้องสาวด้วย และมีแฟนแต่งงานแล้ว
น้องสาววรรณชื่อ แต้ว และสามีของแต้วชื่อ นุ นะครับ
แต้วกับนุ เองก็มีบ้านข้างนอก แต่จะมาค้างที่บ้านพ่อแม่วรรณสัปดาห์ล่ะ ครั้ง ศ ส ราวๆ นี้

วันนั้้นผมต้องไปทำงาน ต่างจังหวัด (ผมทำงาน ลำพูนครับ บอกได้แค่น้ี มีคนรู็จักเยอะ)
ไปเช้าเย็นกลับ .. ผมไม่อยากเอาของไป เลยว่าจะเอาของไปฝากบ้านวรรณก่อนแล้วค่อยแวะเอาตอนเย็นกสัก 3 ทุ่ม
ตอนเช้าไปถึงบ้านวรรณ ตีห้าก็ไปห้องวรรณเอาของไว้ เปิดคอมเล่นสักพักเอางานจากเมลล์
ผมก็นึกอยากได้วีดีโอตอนวรรณส่วนตัว ผมเลยเปิดคอมและเล่นโปรแกรมแคปหน้าจอไว้ ตั้งไว้ 6 ชั่วโมง
สัก เที่ยงๆ วรรณนัดเพื่อนออกไปกินข้าวกลางวัน ก็คงราวๆ นี้
ก่อนผมออกไปเลยเปิดคอมชาร์ทไว้ (เอาไว้ดูสักนิด อิอิ วรรณทำอะไรจะได้รู้เวลาเธอส่วนตัวบ้าง)

หลังจากเปิดอัดวีดีโอไว้ ผมก็ออกไปทำงาน
ระหว่างไป ผมไปกับเพื่อน มันก็คุยกันทั่วไป จนถึงเรื่องวรรณ มันบอกว่า
มึงเคยถามวรรณกับไอ้ฮิโระมั้ย ว่าเคยคบกัน คนในโรงงานนินทากันจะตาย
ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยถาม มันบอกว่า วรรณไปให้ไอ้ฮิโระเอาถึงโรงแรม คนเค้ารู้กันหมด
ฮิโระเป็นระดับผู้บริหาร มาจากญี่ปุ่นเลยทีเดียว และเพิ่งกลับไปหลังอยู่ไทยมา 4 ปี
ผมได้ยินก็หน้าชา เพราะ ผมเคยเปิดรูปในคอม วรรณดู มีหลายรูปที่ถ่ายกับฮิโระ และ "มีรูปถ่ายเดี่ยวในโรงแรมที่พักของฮิโระ"
พวกญี่ปุ่นได้พักที่ไหนก็ได้โดยได้งบจากโรงงาน เดือนล่ะ 50000 ซึ่ง โรงแรมนี้ ผมเคยไป และจำห้องพักได้
ซึ่งผมไม่เคย สงสัยมาก่อน ... แต่ก็เอาเถอะ มันเป็นอดีต ผมไม่ติดใจ ยังไงวรรณก็เมียกูตอนนี้

เมื่อผมทำงานเสร็จ และกลับไปเอาของบ้านวรรณ ผมโทรถามวรรณบอกว่า ยังไม่กลับ เที่ยวกับเพื่อน ผมก็เหนื่อยล่ะ
อยากกลับบ้าน แวะเอาของ ทักทายพ่อแม่เค้า และเก็บของกลับ

กลับถึงบ้านเอาล่ะเปิดดูเมีย ชักว่าวดีกว่า อิอิ ...
ระหว่างเปิดดู ผมก็เห็นวรรณตื่นนอน เข้าห้องน้ำ แปรงฟัน และแต่งตัว
ทีอยู่กับผม เธอจะใส่ชุดแล้ว แต่งตัว แต่เธออยู่คนเดียว เธอไม่ใส่อะไรเลย

พออาบน้ำเสร็จเธอก็ทาครีม มาสก์หน้า ชั่วโมงนึง หลังจากนั้นก็เอาออยนวดตัว
นวดนม ... ผมก็ว่า เธอเนียนๆ ที่แท้ดูแลตัวเองดีแบบนี้นี่เอง แต่ดูไปมันก็ได้อารมณ์แอบๆ ดีนะครับ
ควยเริ่มแข็ง อิอิ ว่าจะว่าว สักหน่อย เธอก็แต่งหน้า แต่ก็ยังไม่ใส่ชุดอะไรเลย
สักพักเธอคุยโทรสับ ผมก็ได้ยิน อะไร มาเลยๆ ไม่มีคนอยู่ ผมก็คิดว่าเพื่อนเธอ แวะมาหาเร็วขึ้น

สักเวลาประมาณ 9 โมง ซึ่งพ่อแม่เธอไปวัด และไม่มีใครอยู่
มีเธอเปิดประตู รับคนเข้ามา ผมงงๆ ว่าทำไมยังไม่ใส่เสื้อผ้า
ที่แท้ มันคือ ไอ้นุ ผัวน้องวรรณ "ผมอุทาน ไอ้เหี้ยยย"
แต่ใจมันก็ตื่นเต้น ควยผมก็ตั้งตลอดเวลาที่ดู (เรื่องจริงแบบเศร้าสัส)

วรรณกอดไอ้นุ และจูบกัน นอนลงบนเตียง
ไอ้เหี้ย เตียงเมียกู T_T
ไอ้นุแลกลิ้นกับวรรณ ชนิดที่เหมือนกับคนอยากเอากันมากๆ แต่ไม่ได้เอากันมานาน
ไอ้นุถอดเสื้อ เลียนมวรรณไปด้วย สลับจูบ วรรณหน้าแดง(เหมือนครั้งแรกที่เอากับผม) ปากร้องว่า วรรณคิดถึงมากเลย
อยากเสียวกับนุตลอดเลยย (เสียงชัดเพราะคอมอยู่ปลายเตียง ผมได้ยินใจจะขาด)
ไอ้นุ ถอดกางเกง ดึงกางเกงในลง แม่เจ้า ควยมันใหญ่ยาว เหี้ยๆ
ไอ้นุมันเตี้ยกว่าผม (ผม 175 มันแค่ 165)  แต่ควยมันถ้าดูไม่ผิด ราวๆ 8 นิ้ว ไอ้ควยหมาเอ้ยผมอุทาน
ผมแค่ 5.5 นิ้ว วรรณยังจะขาดใจ แล้วนี้มันนนน ผมมองด้วยใจแบบหึงหวงมากๆ แต่ตื่นเต้น

วรรณนั่งไปอมควยมันสาวเอาๆ รูดและอมไม่มิด ภาพมันบาดใจจริงๆ เพราะมันอมหน้าคอม ผมเห็นชัดมากๆ
วรรณเลีย และอมทั้งไข่มัน ลากลิิ้นจากโคนไข่ยาวไปถึงหัวควยมัน
ระหว่างนั้นวรรณก็พูดเอาเหมือนเดิมนะคะ ผัวขาาา // ผมหน้าชาใจเต้นแรง เพราะวรรณเอากับผมยังไม่เคยพูดผัวกับผมเลย
วรรณ ลงไปนอนบนเตียง อ้าหีออก น้ำไหลขุ่นออกมาเลย แสดงว่าเสียวมากๆ หรืออยากเอามากๆ
วรรณถ่างหีออก เอานิ้วแยงให้เห็นรู ผมมองจากปลายเตียงผ่านคอม ผมแทบจะแตก เพราะการกระทำนี้
ไอ้นุเอาควยถูกับหีวรรณ และแทงเข้าออก ด้วยท่านอน ผมเห็นผ่านก้นมัน ควยเสียบเข้าออก ผมเสียวจริงๆ
วรรณจะทนไหวยังไงกันควยมันยาวจริง กระแทกที วรรณร้องผัวขาาา โอ้ยยยย และร้องดังกว่าทุกครั้ง
นี่แสดงว่าวรรณเอากับผม เหมือนแสดงอาการเสียวเท่านั้นเหรอเนี่ย

ไอ้นุซอยเริ่มถี่ และหนัก มันเปลี่ยนท่าเป็นท่ายืน ให้วรรณหันหน้าเข้าหาคอมมือจับโต๊ะ มันซอยจากข้างหลัง
เพี้ยะๆๆๆๆๆ วรรณร้องไม่เป็นภาษา อ้ายยย หีรรรร์ ผมเห็นหน้าวรรณและนมที่ส่ายไปมา หน้าเธอ ช่าง ...
ผมบอกไม่ถูกแต่เธอเสียวมาก และเธอร้องเอาแรงๆ ผัววว เสียวววว อ่าาาา ...
กับผมเธอไม่เคยร้องแบบนี้ ไอ้นุเปลี่ยนท่าเป็นลิงอุ้มแตง กระแทกๆๆ ผมเห็นหลังวรรณ และควยที่สาวแนวตั้ง รูดขึ้นลง
ตอนนี้น้ำควยผมไหล และเสียวซ่านแบบบอกไมถูกทั้งโกรธโมโห และอยากจะฆ่าให้ตายทั้งคู่ แต่ด้วยอารมณ์ตอนนี้คือ
อยากดูให้จบ ... ไอ้นุ ซอยวรรณด้วยท่านอน อ้าขาวรรณ ขึ้น และซอยรัวๆๆ หีวรรณปลิ้นออกมา สีแดง สลับกับควยไอ้นุ
ไอ้นุตะโกน วรรณ ผัวจะแตกแล้ว วววว ..(ผมคิดว่ามันชักออกมาปกติข้างนอก ซึ่งผมไม่เคยแตกในวรรณเลยแม้แต่ตอนเป็นเมน)

ปรากฎว่ามันซอยรัวๆ และแตกใน !!!!!
อ้าาา วรรรณณณณ เมียจ๋าาา // วรรณก็ร้อง ผัวววขาาาา
มันชักออก น้ำไหลออกจากหีเมียกู ขาวขุ่นเป็นแนวยาว และเยอะมากกกก
วรรณนั่งถ่างขา ไอ้นุเอาชิสชู่มารองที่เตียง และดูวรรณน้ำไหลออกจากหี
มันดูผลงานมันอย่างพอใจ แต่ ผมแทบบ้าาา...

วรรณกอดและจูบกับมัน ... ผมนึกเหตุผล นี่สินะ วันเสาร์ถึงไม่ค่อยออกมาเช้าๆ ที่แท้ ไอ้นุมานี่เอง
สองคนนี้นั่งคุยกันและกอดกันเป็นระยะ ผมหน้าชาตลอดที่ดู วรรณดูมีความสุขมาก และแตงตัวสวยๆวันเสาร์
เพราะแบบนี้นี่เองงง ... สองคนนี้นอนกอดกัน ตอนนี้เป็นเวลา 10.30 แล้ว ผมคิดว่าเดี๋ยวก็คงไป
เพราะพ่อแม่วรรณจะกลับแล้ว ที่ไหนได้ ไอ้นุ มันจูบคลอเคลียและเริ่มลงไปเลียหีวรรณอีก

มียกสองแน่ๆ ผมไม่รู้จะทำหน้ายังไง ดูเมียตัวเองโดนคนอื่นเอา และเมียผมเองก็ยินยอมมากๆ
วรรณก้มลงไปอมควยอย่างมีความสุข ผมเห็นเต็มสองตา หน้าเธอบอกว่าอยากโดนเอาอีก
แต่เสียงที่ผมได้ยิน คือ นุจ๋า คราวนี้เอาสองรูเลยนะคะ
ผมงงๆ ระหว่างที่ได้ยิน ... ไอ้นุมันเปิดลิ้นชัก เอา KY ออกมา
ไอ้สัตว์ ky ของกูกับเมียกู มันรู้ แสดงว่านี่ไม่ใช่ครั้งแรก และต้องมีมากกว่านี้
มันเอา ky มาชะโลมและทาทั้งหีและรู "ตูด"
แม่งเมียกู กูยังไม่เคยเอาตูดเลยยย มันนเป็นใครรร (อารมณ์หึงผมร้อนหัวเลย)

มันชะโลมและเอาควยจ่อที่ตูด วรรณเองก็นอนท่าหมาให้มันเอา ...
ผมอุทาน อี่กระหรี่่ !!
ไอ้นุมันซอยเข้าตูด วรรณ ร้องอย่างพอใจ ผัวขา เอาทั้งหีและตูดวรรณเลยนะคะ
วรรณอยากให้นุเอาคนเดียว ทั้งหีและตูดวรรณเป็นของนุ .. เสียงมันชัดมาก ผมทำหน้าไม่ถูก

มันซอยทั้งตูดและหี สลับกัน โดยวรรณร้อง อ้ายย อ้ายย ซีดสส์ เสียวมากๆ เลย
มันซอยอย่างเมามัน และหีวรรณก็รับมันอย่างดี ไม่น่าเชื่อว่าวรรณจะชอบควยใหญ่ๆ ของมันแบบนั้น
ไอ้นุซอยตูดช้าๆ ดึงออก ผมเห็นตูดวรรณโบ๋ ดำกลวงเข้าไป
ทั้งๆที่หีวรรณ ผมทนุทนอมมากขนาดไหน มันกลับซอยอย่างกับมันเป็นเจ้าของซึ่งมันเองก็มีเมียแล้ว
ไอ้เลววว มึงเอาทั้งน้อง และพี่เลย ไอ้ชั่ว ผมตะโกนด่าคนเดียว ขณะที่ดู

ทั้งหีและตูดสลับ ระหว่างซอย ทั้งนั่งและนอน มันซอย และถอนออกมาดูผลงาน ให้หีวรรณโบ๋ และน้ำควยมันก็ยังค้างอยู่
ดูสภาพแล้ว วรรณเองก็แตก ไม่น่าต่ำกว่า สี่ห้าครั้ง ซึ่ง ผมเองไม่เคยทำได้

คราวนี้มันจะแตกแล้ว ผมนั่งดูมันซอยหีเมีย และวรรณก็ร้องดังมากๆ คงเพราะมันซอยตูด ซึ่งดูแล้ววรรณคงชอบมาก
ทำไม่ไม่บอกผม ล่ะเนี่ย T_T
ไอ้นุบอกมันจะแตกแล้ว มันถอนมาซอยหี แตกคารูเหมือนเดิม // ไอ้เหี้ย
น้ำไหลออกมา ระหว่างมันถอน วรรณลุกมานั่ง มันเอาควยให้วรรณอม

ภาพที่ผมเสียวมาก คือมันเอาควยอัดรู และลุกมาให้วรรณอม มันทำแบบนี้ สามสี่ครั้ง
วรรณก็ชอบมาก อม ทำหน้า สบายใจ

หลังจากนั้นมันก็จูบกอด และไปแต่งตัว คงเพราะพ่อแม่วรรณมาแล้ว
หลังจากนั้นผมก็ดูวรรณแต่งตัว ก่อนวรรณจะใส่กางเกงใน วรรณเอานิ้วแยง ให้น้ำควยมันไหลออกมา
ผมเห็นภาพนี้แล้ว ผมชักว่าว จนน้ำแตก ด้วยอารณ์แบบไหน ก็บอกไม่ถูกแต่มันชาและเสียวมาก
วรรณแต่งตัว ระหว่างนั้นผมโทรมา 11.30 เพระาผมพักประชุมแล้วและโทรมาปกติ วรรณรับโทรสับ

วรรณออกยังคะ วรรณก็ตอบว่ากำลังจะออกแล้ว
คิดถึงวรรณนะคะ .... วรรณตอบก็คิดถึงเหมือนกัน
ผมบอกว่าเอาไว้วันอาทิตย์ ของสองน้าาา .. วรรณบอกว่า ไม่ได้ เพราะว่าไม่ว่างอาจไปกับเพื่อน
อ่าว แล้วที่ซอยกับไอ้นุนีมันคืออะไร ....
ระหว่างคุยวรรณก็แยงหี ให้น้ำไหลออก ผมได้เห็นแล้ว ผม จะทำยังไงต่อไป
พอวางโทรสับ ไอ้นุ มากอดและจูบ ก่อนมันกลับ
วรรณก้มลงไปรูดซิบมัน และเอาควยมันมาอมอีกครั้ง ทั้งๆ ที่วางโทรสับผม และบอกว่าพรุ่งนี้ไม่ว่างเอากับผม!!

วรรณอมให้ไอ้นุ อมเหมือนกับว่า เป็นของกินแสนอร่อย ทั้งๆ ที่ พ่อแม่เธอมาแล้ว อยู๋ข้างนอก
ระหว่างอม ไอ้นุ ก็บอกว่า เอาไว้พรุ่งนี้ ผัวจะแอบมาหาอีก ไม่ต้องกลัวน้าาา จัดหนักเหมือนเดิม
ผม แทบอยากจะบ้าตาย ...

วีดีโอตัดแค่นี้ ครบ 6 ชัวโมงที่ตั้งไว้ ...
ผมเซฟเก็บไว้ และ โทรไปหาวรรณ ซึ่งวรรณกำลังให้เพื่อนสาวเค้ามาส่งบ้าน
ผมบอกว่า ผมอยากไปหา อยากกอด อยากเอาวรรณจัง วรรณตอบว่าเอาไว้ วันอื่นน้า
พรุ่งนี้ไม่ว่างจริงๆ ไปกับเพื่อนต่ออีกวัน ...

ผมนอนไม่หลับ ได้แต่คิดถึงภาพวรรณโดนไอ้นุซอยหีสลับตูด น้ำไหลออกจากหี
หลังจากนั้น ผมก็รู้ตัวว่า เรื่องนี้มันแย่ และควรทำอะไรสักอย่าง

ถ้าว่างผมจะเล่าตอนต่อ จากชีวิตผมต่อนะครับ
Love you 1,000

likestory

เล่าได้มันส์มากครับ แต่ก็น่าเห็นใจนะครับ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ลงเอยด้วยดี

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

zzz97

อ้างจาก: likestory เมื่อ มิถุนายน 19, 2017, 09:46:04 หลังเที่ยง
เล่าได้มันส์มากครับ แต่ก็น่าเห็นใจนะครับ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ลงเอยด้วยดี

เอาไว้มาต่อครับ ตอนจบก็คือสภาพปัจจุบันผมนี่ล่ะครับ
Love you 1,000

bombbatov

น้องวรรณทำซะได้ อย่างงี้ต้องจัดหักเอาคืนครับ ขอบคุณมากครับอ่านเพลินดีครับ

devilzoa

แบบนี้ต้องเอาคืนครับแก้แค้นไปเอาเมียมันบ้างเอาวีดีโอไปด้วย อิอิ

noimak

goldhand

hanabombam

เล็กสั้นให้ความสุขน้องวรรณไม่พอ น้องวรรณเลยต้องพึ่งใหญ่ยาวของน้องเขย

savana911

swss2511

เห็นแล้วอึ้งจะเอาคืนหรือจะปล่อยไปคิดมากเลยแบบนี้

kabyala

ปล่อยๆไปเถอะครับผู้หญิงแบบนี้ขืนเราทนต่อไปดีไม่ดีผมว่าได้ติดหลางกันบ้าง คุ้มไม่ครับกับ ... แผ่นเดียว ขอบคุณครับ

MOx

okai

เศร้านะครับ ที่รู้คนของเราไปมีอะไรกัยคนอื่น

ponggunyuki2527

ตอนอ่าน อาจจะสนุกนะ แต่บอกเลยว่าเรื่องจริง เศร้ามาก

johnywalker

แรดจริง ๆ
ร่านจริง ๆ
เจ็บใจแทนจริง ๆ ครับ