ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 139 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 30, 2024, 12:06:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

หยิ่งแบบเธอ ต้องเจอซักที นะครับ คารีน่าเนี่ย พรี่ชาติบทหายไปนานมากเลยนะครับเนี่ย

pankea

ทุกวันนี้เหมียวจะออกอาการมากขึ้นเรื่อยๆจนจอยเริ่มสังเกตุเห็นแล้วนะและคาดว่าคงไม่ใช่จอยคนเดียวหรอกแม้เจ๊หมิวเองก็คงเห็นเช่นกัน ส่วนคารีน่าจะรู้สึกอะไรกับโทนหรือเปล่ายังสงสัยแต่โทนดูเหมือนจะรักษาระยะห่างเอาไว้นะ

unicrons

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: pankea เมื่อ มกราคม 30, 2024, 11:18:34 ก่อนเที่ยง
ทุกวันนี้เหมียวจะออกอาการมากขึ้นเรื่อยๆจนจอยเริ่มสังเกตุเห็นแล้วนะและคาดว่าคงไม่ใช่จอยคนเดียวหรอกแม้เจ๊หมิวเองก็คงเห็นเช่นกัน ส่วนคารีน่าจะรู้สึกอะไรกับโทนหรือเปล่ายังสงสัยแต่โทนดูเหมือนจะรักษาระยะห่างเอาไว้นะ
ทุกอย่างที่เข้ามามันเร็วจนตั้งตัวไม่ทันจริงๆนะครับเทพโทน เป็นผมก็คงมีรวนบ้างแหล่ะว่ายังมีอะไรที่ไม่รู้อีกไหม

darkside

munkza

พ่อทศแม่ทิพย์เลี้ยงมาได้ดีมากๆเลยนะ ทัศนคติดีมากจริงๆ

Bat-ball

คารีน่าสร้างเรื่องอะไรกันไว้นะ ผมจำไม่ได้แล้ว ปรกติเทพโทนจะไม่อย่างงี้ใส่สาวนะ

Ttum1188

นึกไปก็ขำๆนะครับคุณชาติ...มีบทกับเขาด้วย ต่อไปนี้คารีน่าตามกัดจิกแน่ๆครับ

zavior

ผ่านมาสามคนแล้วคุณพี่โทนยังไม่มีฉากโกอินเตอร์สักที
น้องเหมียวก็ซุกซนขนาดนี้ต้องตามไปปิดหนี้หน่อยไหมครับ