ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy เค้ามา เห็นว่าเรื่องจิง น่าติดตาม

เริ่มโดย lungngean, ธันวาคม 12, 2015, 11:52:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lungngean

สวัสดีครับทุกท่านระหว่างนี้ขอเล่าเรื่องเมื่อปีที่แล้วให้ฟังนะครับ คือ มีอยู่คืนหนึ่งเป็นวันเกิดเพื่อนผมเพื่อนก็เลี้ยงที่ผับแห่งนึงแถวรัชดา ผมก็ชอบดื่มอยู่แล้วแถมเป็นวันศุกร์ด้วยคิดว่าสาวน่าจะเยอะ ไปถึงตั้งแต่สามทุ่มแน่ะ คนไม่เยอะเท่าไร แต่พอดึกๆคนเริ่มเยอะ พอเริ่มเยอะก็เริ่มเบียดกัน ตรงนี้แหละของชอบผมเลย พอเหล้าลงไข่ ตาก็ทำหน้าที่คอยมองหาสาวๆ ก็เล็งไว้หลายคนเหมือนกัน แต่ก็มักมาเป็นคู่ ระหว่างมองๆไปก็พอดีมีผู้หญิงคนนึงเดินเบียดผ่านมาทางผมตัวเล็กๆหน่อย ดูลักษณะแล้วน่าจะเมานิดๆเพราะดูเดินเซๆ ก้อพอดีเดินผ่านหน้าผม เธอใส่ชุดแซคสั้นสีดำคาดขาว มองเห็นเนินนมนิดหน่อย กำลังน่าขยำเลย ผมแกล้งเอามือวางข้างลำตัว แล้วแอบสัมผัสตัวเทอนิดๆ ตัวเทอนิ่มดีครับ กลิ่นน้ำหอมยั่วใจส่งผลต่อช่วงล่างแข็งขึ้นมาทันที มือผมเผอิญโดนมือเค้านิดหน่อย ผมก็ขอโทด เทอก็ยิ้มๆแล้วก็เดินผ่านไป ผมคิดว่าน่าจะลองเล่นดูเผื่อจะฟลุ๊ก  ผมก็ดื่มไปรอไป เมื่อไหร่เทอจะเดินกลับ ประมาณสิบนาที เทอเดินกลับมาครับ เหมือนเดิม คนค่อนข้างแน่นจากตอนแรกเทอเดินโดยหันหน้ามาทางผม แต่คราวนี้เทอแทรกโดยหันก้นมาทางผม เข้าทางเลยครับ ผมแอ่นเต็มที พอเทอผ่านมาก้นงอนๆมันก้อเบียดกับควยที่กำลังพองของผมพอดี ควยแข็งๆได้เบียดกับตูดนิ่มๆมันช่างฟินเหลือเกิน ผมค่อยๆย่อตัวกระดกเอวนิดๆ เนียนๆเหมือนเต้นไปตามเพลง สุขีสุดๆ ประกอบกับตอนนั้นมีคนเดินสวนทั้งไปและกลับ ทำให้มีเวลา ณ จุด นั้นนานหน่อย แต่ก่อนที่เทอจะไป เทอเด้งเอวสวนมาทำให้ควยกะก้นเทอเบียดติดกันแน่น ผมเลยบดเอวมันเลย เอวเทอร่อนดีมาก จากนั้นเทอก็ผ่านไป ผมเสียวมากๆ เหมือนน้ำควยจะเล็ดออกมาเลย ผมดื่มกะเพื่อนต่อ สายตาก็มองรอว่าเทอจะมาอีกมั้ย ปรากฏว่าประมาณ 15 นาที เทอเดินมาอีกรอบ แต่คราวนี้รู้สึกว่าเสื้อในสีขาวของเทอมันโผล่ออกมามากกว่าปกติ มองเห็นเนินนมได้มากขึ้น เทอเดินเบียดมาเช่นเคย หันหน้าเข้าผม ผมยิ้มให้ เทอยิ้มตอบ ผมถามชื่อเทอ เทอบอกชื่อเติ้ล ยังเป็น นศ อยู่ หน้าตาเทอธรรมดาแต่ดูยั่วยวนดี สรุป หน้าตาอ้อนควยมากก  ผมมองเนินนมของเทอสลับกับหน้าและก็คุยอยู่แปปนึง ก็ยกแก้วให้กิน เทอกินได้ครึ่งนึงก็คืนให้ผม ผมก้อกินต่อโดยเลื่อนให้ตรงที่เทอเคยกินประมาณจูบทางอ้อม เทอเห็นก้อเลยแซวว่าแอบจูบทางอ้อมหรอ ผมก็แหย่ว่าจูบจริงๆได้ป่ะล่ะ เทอยิ้มยั่ว ผมเลยก้มตัไปจุปเทอเบาๆแต่เทอแหย่ลิ้นสอดเข้ามาดูดล้ินผม เลยดูดกันเปนพัลวัน เสียวมาก แต่ที่คาดไม่ถึงคือเทอเลื่อนมือมาลูบควยผม ควยผมนี่แข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไงล่ะ ผมเลยเลื่อนมือลอดใต้แซคสั้นของเทอ ก้อเจอ กกน ครับ ผมเลยบี้หีเทอนิดนึงแล้วเอานิ้วกลางปาด กกน ออกด้านข้างเพื่อจะสัมผัสหีเทอ มันช่างชุ่มแฉะไปด้วยน้ำเมือกมากๆ นิ้วผมแหย่เข้ารูหีเติ้ลได้ไม่ยาก แต่มาดูดแน่นดีจิงๆ หน้าเทอโดนแหย่หีนี่โคตรได้อารมณ์ อยากเอาควยเสียบกลางผับเลย หรือไม่ก็มีนาฬิกาหยุดเวลาแบบในหนัง x ก็คงดี ผมล้วงได้ประมาณไม่ถึงนาทีก็หยุดเพราะมีคนเดินผ่านตลอด เทอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ซักพักผมก็ไปห้องน้ำบ้าง เกือบจะถึงล่ะก็เจอน้องเค้ากำลังเบียดอยู่กะผู้ชายอีกกลุ่มประมาณสามสี่คนแต่ล่ะคนก็เนียนๆเต้นไปโยกไป มือก็ลูบไล้แขน ก้น เอว บางทีก้อเบียดแอ่นก้นให้กระแทก บางทีก็มีคนนึงทำเหมือนจะกระซิบอะไรกันแต่แอบเอาลิ้นแหย่เลียไปในที่ใบหูเติ้ล บางคนก้อเบียดล้วงหีเลยก็มี ก่อนจะแยกตัวออกมาผมแอบเห็นน้องเค้าหยิบเอา กกน สีดำยัดใส่มือผู้ชายในกลุ่ม ผู้ชายคนนั้นก็รับแล้วยัดใส่กระเป๋ากางเกงไป ตอนนี้ไม่ปวดเหยี่ยวล่ะ รีกลับมาที่โต๊ะ แปปเดียวเทอก็มา เทอยังยิ้มยั่วเหมือนเดิม ผมไม่รอช้าค่อยๆเอามือที่หีและสอดนิ้วล้วงผ่านชุดทันที แต่เจอหีเด็มๆ ไม่มี กกน ครับ ทีนี้เลยล้วงสะดวกเลย เทอถามแซวๆว่า ล้วงงี้เอาไปล้วงที่บ้านเลยมั้ย,,,,,,,,ต่อพรุ่งนี้นะครับ เม้นได้ตามสะดวก เม้นมันส์เด่วเพิ่มรูป