ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep03. แมวไม่อยู่1

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 07, 2019, 08:48:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PB

zethkhun

เปิดทางให้เมียเอง งานนี้จะจบเเค่จินตนาการหรือได้เจอฉากปวดใจน้อ

Koog Google

การเล่าเรื่องดีมากครับ แต่ไม่ควรยืดเนื้อเรื่องเกินไป หรือรวบรัดเกินไป สำหรับผมแนะนำว่าให้ไม่เกิน 4 พาร์ทของแต่ละตัวละคร อย่างฟลุ๊คตอนหน้าคือควรจบพาร์ท 1 ของ Wife's Secret พาร์ทของฟลุ๊ค และต่อพาร์ทของโอเลย แต่ต้องลงรายละเอียดเยอะนิดนึงเพราะเป็นพาร์ทที่สำคัญเนื่องด้วยโอ เป็นผู้กระทำเลยต้องใส่รายละเอียดที่ค่อนข้างจะต้องใช้เวลานิดนึง
ปล.แนะนำนะครับ มันจะทำให้เข้าถึงอารมณ์และไขปริศนาได้ง่ายกว่า อนึ่งผู้แต่งจะได้มีเวลาในการคิดเนื้อเรื่องที่มันจะต่อเนื่องกันโดยที่ผู้แต่งจะมีเวลาส่วนตัวในโลกความเป็นจริงด้วย.
Koog Google

thana7

อ้าวมีผู้ชายมาอยู่กับเมียที่บ้าน สองต่อสอง

prasongwan

Blackmay

โอนี่ก็ร้ายจิงๆ. สงสัยจะได้สวิงจริงๆล่ะ

bear803

boyza55

wiggo

Lactasoy Milk

โอนี่แม่งไม่เบา หลอกผัวแล้วไปเย็ดกับคนอื่น อยากให้ผัวเห็นไวๆจัง

xylica

twchai

xonly8board board

อ้างจาก: Koog Google เมื่อ ตุลาคม 07, 2019, 10:53:18 หลังเที่ยง
การเล่าเรื่องดีมากครับ แต่ไม่ควรยืดเนื้อเรื่องเกินไป หรือรวบรัดเกินไป สำหรับผมแนะนำว่าให้ไม่เกิน 4 พาร์ทของแต่ละตัวละคร อย่างฟลุ๊คตอนหน้าคือควรจบพาร์ท 1 ของ Wife's Secret พาร์ทของฟลุ๊ค และต่อพาร์ทของโอเลย แต่ต้องลงรายละเอียดเยอะนิดนึงเพราะเป็นพาร์ทที่สำคัญเนื่องด้วยโอ เป็นผู้กระทำเลยต้องใส่รายละเอียดที่ค่อนข้างจะต้องใช้เวลานิดนึง
ปล.แนะนำนะครับ มันจะทำให้เข้าถึงอารมณ์และไขปริศนาได้ง่ายกว่า อนึ่งผู้แต่งจะได้มีเวลาในการคิดเนื้อเรื่องที่มันจะต่อเนื่องกันโดยที่ผู้แต่งจะมีเวลาส่วนตัวในโลกความเป็นจริงด้วย.

คอมเม้นนทรงคุณค่าครับ ผมก็คิดว่าควรขมวดเรื่องละครับ  ::Thankyou::

obenol

xonly8board board

อ้างจาก: Lactasoy Milk เมื่อ ตุลาคม 07, 2019, 11:02:26 หลังเที่ยง
โอนี่แม่งไม่เบา หลอกผัวแล้วไปเย็ดกับคนอื่น อยากให้ผัวเห็นไวๆจัง

555 ใจเย็นครับๆ