ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงมืดของชีวิต บทที่ 3.8 By worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 23, 2021, 11:16:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนแรก
https://xonly8.com/index.php?topic=239439.0
ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=240319.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ไอ้นพ"ใคร เสียวตรงไหน พิมพ์มาให้ครบๆ ด้วย"

ไม่.. ฉันไม่พิมพ์แบบนั้นนะ ฉันไม่อยากยอมรับว่าฉันเป็นกระหรี่ มันต้องพยายามจะให้ฉันยอมรับว่าฉันเป็นกระหรี่แน่ๆ ฉันไม่ยอมเด็ดขาด อ้าซซซ์อ้อยยซซ์ แล้วฉันก็น้ำแตกเพราะไข่สั่นที่สั่นแรงขึ้นฉันพยายามเอามือทั้งสองกุมปากของฉันไว้ให้มีเสียงหลุดออกมาน้อยที่สุด ฉันนั่งตัวกระตุกอยู่ที่เก้าอี้ทำงานโดยที่พยายามทำให้เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ดีนะที่ฉันเอากระดาษทิษชู่ปิดหีฉันไว้ไม่งั้นน้ำหีฉันคงเลอะเก้าอี้ฉันเต็มไปหมดแน่ๆ ไข่สั่นยังสั่นอย่างหนักอยู่ในหีฉันแล้วก็มีไฟฟ้าช็อตที่หีฉันอีกสองที ฉันคงอยู่ในสภาพแบบนี้ไปจนเลิกงานไม่ได้แน่ นี่ก็ยังไม่บ่ายสามเลย กว่าจะเลิกงานก็อีกสองชั่วโมง ฉันจึงตัดสินใจพิมพ์คำพวกนั้นลงไปก่อน เพื่อที่จะให้มันกดให้ไข่สั่นหยุดทำงาน ก่อนที่ฉันจะน้ำแตกรอบที่สอจากไข่สั่นที่มันยังสั่นอย่างหนักอยู่ ถ้าฉันน้ำแตกอีกทีฉันคงเก็บอาการไว้ไม่ไหวแน่ๆ แล้วถ้าทุกคนรู้ว่าฉันน้ำแตกกลางห้องทำงาน ฉันจะเอาหน้าไปไว้ไหน

ผึ้ง"ฉันทาสกระหรี่ผึ้ง เสียวแตดค่ะ เจ้านาย" แต่ไข่สั่นก็ยังไม่หยุดทำงานแล้วมันก็ส่งไลน์มาอีก

ไอ้นพ"เจ้านายมึงชื่ออะไร ใส่ชื่อกูลงไปด้วย"
        พอได้อ่านข้อความไลน์ของมันยิ่งรู้สึงเหมือนโดนเหยียบตรงกลางใจของฉันมาก เหมือนว่าฉันยอมรับว่าฉันเป็นทาสมันแล้วจริงๆ มันเป็นการแสดงตัวตนที่มันต้องการให้ฉันเป็นออกมาอย่างน่าเจ็บใจที่สุด แต่มาถึงขนาดนี้แล้วฉันต้องจำใจทำแม้ไม่อยากจะทำก็ตาม ฉันจึงกลั้นเสียวแล้วพิมพ์ตอบมันไป

ผึ้ง"ฉันทาสกระหรี่ผึ้ง เสียวแตดค่ะ เจ้านายนพ" 
        แล้วไข่สั่นก็หยุดทำงาน มันสอนเพิ่มเติมให้ฉันนอกจากจะต้องลงท้ายด้วย ค่ะเจ้านายแล้วฉันยังต้องต่อท้ายด้วยชื่อมันอีกด้วย เพื่อเป็นการยืนยันการเป็นทาสกับเจ้านายของฉันกับมัน แต่ฉันจำใจต้องทำตามมันไปก่อนเพราะหากไข่สั่นยังทำงานในหีฉันนานกว่านี้ฉันคงกลั้นความเสียวอีกต่อไปไม่ไหวแน่ๆ ฉันคงได้น้ำแตกโชว์เพื่อนๆ ที่ทำงานแน่นอน

ไอ้นพ "ดีมาก อีกระหรี่ เป็นงานเร็วนะเรา มึงต้องเป็นทาสกระหรี่ที่ดีแน่ๆ" นะ...นี่มันด่าหรือมันชมฉันกันแน่เนี่ย ฉันไม่ได้อยากเป็นทาสกระหรี่อะไรของพวกแกนะ แล้วมันก็ไลน์มากอีก

ไอ้นพ "แล้วเสียวหัวนมมั้ย อีกระหรี่"
        นี่ไอ้เลวมันจะเล่นอะไรกับฉันอีกเนี่ย ฉันลังเลว่าจะพิมพ์ตอบมันไปหรือไม่ ถ้าฉันพิมพ์ไปก็แสดงว่าฉันยอมรับว่าฉันเป็นกระหรี่จริงๆ แต่ถ้าไม่พิมพ์ตอบมันไปเดี๋ยวมันจะแกล้งอะไรฉันอีกก็ไม่รู้ แล้วมันก็เปิดให้ไข่สั่นทำงานอย่างหนักอีกแล้ว ฉันเดาว่าน่าจะเป็นความแรงของการสั่นระดับสองของไข่สั่น ฉันไม่รู้ว่าไอ้ไข่สั่นบ้าเนี่ยมันมีระดับความแรงการสั่นกี่ระดับ แต่ฉันเดาว่ามันคงไม่มีแค่สองระดับแน่ มีระดับที่สามที่สี่แน่นอน ฉันคงต้องยอมมันไปก่อน

ผึ้ง "ทาสกระหรี่ผึ้ง เสียวหัวนมค่ะ เจ้านายนพ" แล้วไข่สั่นก็หยุดทำงาน ฉันรู้สึกกระดากใจตัวเองเป็นอย่างมากที่ฉันต้องพิมพ์คำนำหน้าชื่อฉันอย่างนั้นลงไป เหมือนฉันได้ยอมรับไปแล้วว่าฉันเป็นทาสกระหรี่ของพวกมันไปแล้วครึ่งนึง แต่ทำยังไงได้ ถ้าไม่พิมพ์ลงไปไอ้เลวนี่มันก็จะกดสวิชต์ให้ไข่สั่นทำงาน ฉันจะต้องแย่แน่ๆ

ไอ้นพ "ทำไมถึงเสียวหัวนม" ยังไม่หมด มันยังไลน์มาถามอีก เป็นคำถามที่มันก็รู้คำตอบดีแต่มันก็ยังถาม มันคงให้ฉันแสดงความร่านออกมาแน่ๆ เลย แต่ถ้าฉันไม่รีบตอบ มันคงจะต้องกดสวิชท์ให้ไข่สั่นทำงานแน่ ฉันจึงต้องรีบพิมพ์ตอบคำถามมัน

ผึ้ง "ก็หัวนมของทาสกระหรี่ผึ้งโดนเจาะห่วงมีลูกตุ้มห้อยอยู่ด้วยนี่คะ เจ้านายนพ"
        ฉันพิมพ์ตอบมันไป โดยที่ฉันก็รู้สึกได้ว่าหัวนมทั้งสองของฉันได้ซึมซับความเสียวได้มากขึ้นไปอีก เหมือนว่าถ้าฉันรู้หน้าที่ของไอ้ห่วงบ้านี่ทำหน้าที่อะไรแล้วฉันก็สามารถรับรู้ได้ถึงการทำงานของมัน ยิ่งทำให้ฉันรับรู้ถึงความเสียวได้มากขึ้นไปอีก หัวใจฉันเต้นแรงขึ้นๆ ตื่นเต้นๆ ยังไงก็ไม่รู้ แล้วมันก็ไลน์มาอีก

ไอ้นพ "ถ่ายรูปหัวนมมึงมาให้กูดูหน่อย" นั่นไง เหมือนที่ฉันคิดไว้ไม่ผิดว่าอีกหน่อยมันต้องให้ฉันถ่ายรูปหัวนมฉันให้มันดู แต่ฉันจะถ่ายให้มันดูได้ไงล่ะ คนอื่นเค้าก็เห็นนมฉันกันหมดสิ ตอนมันให้ถ่ายหีฉันยังพอแอบๆ ทำได้เพราะว่ามีโต๊ะมาบัง แล้วนี้ฉันต้องถ่ายหัวนมให้มันดูกลางห้องทำงาน หัวนมฉันมันไม่ได้อยู่ให้โต๊ะเหมือนหีฉันนะ ถ้าฉันเปิดนมแล้วถ่ายรูปให้มันดูก็ต้องมีคนในออฟฟิศเห็นอาการผิดปกติของฉันบ้างล่ะ แล้วฉันจะถ่ายหัวนมไปให้มันดูได้ยังไง ฉันจึงตอบมันกลับไปว่า

ผึ้ง "เดี๋ยวก่อนได้มั้ย" มันจึงกดสวิชต์ช็อตหีฉันอีกสองทีแล้วเปิดไข่สั่นระดับหนึ่งไว้

ไอ้นพ "กูสอนมึงแล้วใช่มั้ย ว่าพูดกับกูพูดยังไง"

ผึ้ง "เดี๋ยวก่อนได้มั้ยคะ เจ้านายนพ" แต่ไข่สั่นก็ยังสั่นอยู่

ไอ้นพ "ไม่ได้ ทาสไม่มีสิทธิ์ต่อรอง ถ่ายมาให้กูดูเดี๋ยวนี้"

ผึ้ง "งั้นขอปิดไข่สั่น ก่อนได้มั้ยคะ เจ้านายนพ"

ไอ้นพ "เอ๊ะ อีนี่ หรือจะให้เตือนเป็นรอบที่สอง"

แล้วไข่สั่นก็สั่นแรงขึ้นเป็นระดับที่สอง แย่แล้ว ถ้าปล่อยไว้แบบนี้ โชว์โนบรานั่งทำงานในออฟฟิศเลยหรอนี่ ถ้าฉันถอดเสื้อสูทออกท่อนบนของฉันก็จะเหลือแต่เสื้อเชิ้ตตัวเดียวเท่านั้นโดยไม่มีเสื้อใน นั่นก็หมายความว่าหัวนมฉันก็จะดันเสื้อออกมาให้เห็นเป็นนูนๆ มีรูปห่วงกลมๆ เจาะเข้าไปในหัวนม และเห็นลูกตุ้มเล็กๆ ห้อยลงมาจากห่วงอีกด้วย ถึงหัวนมฉันจะอยู่ใต้เสื้อก็เถอะแต่ถ้ามันดันเสื้อออกมาชัดขนาดนี้มันทำให้ฉันอายแทบจะแทรกแผ่นดินหนีเลยทีเดียว ไหนจะตัวหนังสือและรูปควยที่พวกมันเขียนไว้ตามตัวฉันอีกล่ะ ถึงมันจะลางๆ แต่มันก็ชวนสงสัยอยู่ดี ฉันจะทำยังไงดี ไข่ก็สั่นแรงมาก อีกหน่อยฉันคงน้ำแตกอีกแน่ๆ ฉันจึงตัดสินใจถอดเสื้อสูทของฉันออกพาดเก็บไว้ที่ที่พิงหลังของเก้าอี้ แล้วไข่สั่นก็หยุดทำงาน นี่เป็นเวรกรรมอะไรของฉันที่ต้องมาตกอยู่ในสภาพแบบนี้นะ..

คุยกับผู้แต่ง

สำหรับใครที่เม้นแล้วกลับมา Edit ข้อความ ก็ขอให้ร่ำรวยๆ ด้วยนะครับ อิอิ

ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ (เพื่อนที่มาจากเวปช่วยรายงานตัวในโน้นด้วยนะครับ อิอิ)
https://fictionlog.co/b/5f491f35196dc4001be24031

ปล. ขอขอบคุณทางเวปที่อนุญาตให้โปรโมตผลงานนะครับ รักนะจุ๊ฟๆ

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=259413.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sakpongkul

1819

ผึ้ง ใกล้้้ตกเป็นทาส ของไอ่่นพเต็มตัว   ถึงในใจจะไม่ยอมรับ แต่การกระทำมันย่อมสยบแน่แท้แล้ว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pooloop

จิตใจใกล้จะเป็นทาสเต็มตัวแล้วสินะ เจอฝึกแบบนี้ทั้งวันคงฝืนได้อีกไม่นาน

Tow Tow

oddsk

ruuhee

ตอนน้จิตใจเธอติดใจรสชาติแบบนี้ไปแล้วแต่ผึ้งแค่ยังไม่รู้ตัว

poster007

โดนเยดคาที่ทำงานแน่ๆอิอิแบบนี้โดนทั้งหมดแน่

D4rthvader

โดนคาที่ทำงานแน่ๆ งานนี้ ไม่น่ารอด .

Watcharapong Tantawat

ิเปิดเวบรอเรื่องทุกวันมาเป็นปีแล้ว

Wiwek

barney

ยอมทำตามที่เจ้านายสั่ง จะได้เสียวน้อยลงหน่อยนะผึ้ง

Chuarai