ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบฟังเมียเล่าเรื่องโดนเยสกับบรรดาแฟนเก่า

เริ่มโดย shadowman28, เมษายน 21, 2024, 12:49:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowman28

มีสมาชิกท่านใดชอบแบบผมมั้งยิ่งฟังเวลาเยสนี่ยิ่งเงี่ยน[

ไฮโม่ง

shadowman28

อ้างจาก: ไฮโม่ง เมื่อ เมษายน 23, 2024, 03:49:31 หลังเที่ยงชอบคับแต่เมียผ่านมาแค่2ควยเลยไม่สนุก
ที่แรกก็ผ่านมา3คนนะแต่พอเล่าไปเล่ามา เป็น 4 คนแระแล้วแต่ละคนพอเล่าซ้ำลายละเอียดก็เปลี่ยนแต่สนุกดีฟังทีไรไม่เบื่อ

ชีวิต ลั้นลาลา

ผ่านมา 4 ดุ้น กับ ทอมอีก 2ถือว่าเยอะไหมค่ะ....แฟนคนปัจจุบันก็ชอบหลอกถามเรื่อยว่าตอนอยู่กับทอม...เสียวไหมเสร็จไหมทำกันอย่างไง....😆

shadowman28

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ เมษายน 28, 2024, 03:17:43 หลังเที่ยงผ่านมา 4 ดุ้น กับ ทอมอีก 2ถือว่าเยอะไหมค่ะ....แฟนคนปัจจุบันก็ชอบหลอกถามเรื่อยว่าตอนอยู่กับทอม...เสียวไหมเสร็จไหมทำกันอย่างไง....😆

นมสวยมากครับชมๆ ไม่เยอะครับพอๆๆกะแฟนเลย 4 ค และอีก2 ค บอกแค่อมไม่ได้เอา  ผช บางคนจะชอบฟังครับเหมือนผมนี่ชอบมาก

shadowman28

อ้างจาก: shadowman28 เมื่อ เมษายน 28, 2024, 07:53:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ เมษายน 28, 2024, 03:17:43 หลังเที่ยงผ่านมา 4 ดุ้น กับ ทอมอีก 2ถือว่าเยอะไหมค่ะ....แฟนคนปัจจุบันก็ชอบหลอกถามเรื่อยว่าตอนอยู่กับทอม...เสียวไหมเสร็จไหมทำกันอย่างไง....😆

นมสวยมากครับชมๆ ไม่เยอะครับพอๆๆกะแฟนเลย 4 ค และอีก2 ค บอกแค่อมไม่ได้เอา  ผช บางคนจะชอบฟังครับเหมือนผมนี่ชอบมาก

https://xonly8.com/index.php?topic=286694.0  สภาพก็แบบนี้เลย

TUGO

เมียเคยผ่ายแค่ควยเดียวแล้วมาเจอผม เลยเฉยๆ

แต่ผมเข้าใจ จขกท. นะ

เวลาเอากับกิ๊กก่อนมีเมียเนี่ย ก็ชอบให้เล่าว่าเคยเย็ดกับใคร ยังไงบ้าง

เผลอๆเป็นการเผยรสนิยมได้ดีเลยแหละ

อีกด้าน ของชีวิต

แฟนคนก่อนก็ชอบถามนะคะชอบให้เล่าโดนเฉพาะตอนบิ้วอารม เราก็เล่าให้เขาฟังคะ ยิ่งเล่าเขาจะยิ่งมีอารม เราก็อยากรู้เรื่องของเขาเหมือนกัน 555

shadowman28

อ้างจาก: อีกด้าน ของชีวิต เมื่อ เมษายน 29, 2024, 11:19:23 หลังเที่ยงแฟนคนก่อนก็ชอบถามนะคะชอบให้เล่าโดนเฉพาะตอนบิ้วอารม เราก็เล่าให้เขาฟังคะ ยิ่งเล่าเขาจะยิ่งมีอารม เราก็อยากรู้เรื่องของเขาเหมือนกัน 555
ช่ายครับิ่งเล่ายิ่มมีอ่รมณ์  แล้ว ผญ เขาฟังเรื่องแฟนเก่าเขามีอารมณทไหมครับ