ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

shadowfier

กลับมาให้อ่านแล้วเย้ พ่อรันจะเป็นหมอผีไหม แบงค์โดนรันแน่ๆๆ

kaiden

ยังรอแบงค์โดนเล่นต่อไป

ให้เดา ผมว่าแบงค์น่าจะให้รันในร่างแบงค์แกล้งเป็นแฟนตัวเอง(ในร่างรัน) 555 คงจะสนุกพิลึกเลย

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ดีใจ สำหรับการกลับมา ตอนนี้เปิดตัวละครใหม่เป็นอาจารย์ซะด้วย เชียร์ให้เป็นสาวแว่นครับ หุหุ

กำพล

รันงานงอกแล้วคงจะได้เอ็นอุ่นๆในไม่ช้าสาก็ชอบแบงค์คงได้สวิงแน่

beer_a_riddler

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

หายไปนานจริงๆจนนึกว่าผู้แต่งจะทิ้งไปเสียแล้ว ขอบคุณมากครับๆที่มาต่อให้ เป็นกำลังใจให้ครับ

densha

รอตอนพระเอกโดนเอา จะติดใจมั้ยนี่แหละ

bob_2000th

ผมโหวยให้น้องเหมยว่าไม่ยอม แต่ดูท่าทางแล้วคงโดนแน่นอน

pongsap

ชะตากรรมเหมยจะเป็นอย่างไงจะมีใครมาช่วยไหม

midnightblusie

ชอบจริงๆครับ เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ คำสั่งนี้ของพ่อ ช่างเด็ดขาดจริงๆครับ

aiekuy

รออยู่นานเลยครับ สนุกสมกับที่รอคอย
ปัญหาเข้ามาหลายด้านเลย แถมเหมยจุดติดกับไฟราคะแบบนี้ มียับบบบ

testman

รอนานจนเกือบลืมตอนเก่าไปแล้ว ดู ๆ แล้วลุ้นให้พระเอกโดนลองของเหมือนกัน ส่วนเหมยไม่อยากให้โดนแบบนี้เลยครับ ตอนแรกนึกว่าจะแค่โดนกันเอง นี่เล่นออกไปไหนซะไกลละ

naitoom

ดูเหมือนว่า หลังจากที่เหมยได้เห็นร่างตัวเองถูกชายกลางคนเอาแล้ว เธอเริ่มจะมีความรู้สึกที่อยากขึ้นมา คงไม่พ้นโดนคนอื่นจัดหนักแน่ อาจจะคนเดิมในร่างลุงก็ได้ ลีลาเด็ด

Phoenixxy

หายไปนานเลยนะครับ   แต่ก็ขอบคุณที่ไม่ทำให้รออย่างหมดความหวัง....ยังติดตามอย่างต่อเนื่อง เดาเรื่องราวต่อไปไม่ถูกจริงๆ

knight18

คุ้มค่าแก่การรอคอยที่นานมากๆเลย แต่ก็ได้ลุ้นสนุกไปด้วยว่าต่อไป รัน แบงค์ สา  และเหมย จะเป็นอย่างไรบ้างสนุกมากๆเลยครับ
ขอบคุณครับที่ประพันธ์นวนิยายดีๆมาให้เพื่อนๆได้อ่านครับ

negazero

รอมานานเลย อยากรู้ว่าจะเดินเรื่องไปตรงไหน รอลุ้นบทพาร์ทของเหมยว่าจะช่วยได้มั๊ย