ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 16 - การกลับมาของวี และน้ำนารีสยบปฐพี

เริ่มโดย Victor19, ธันวาคม 19, 2023, 04:30:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

oat826

อยากเห็นฤทธิ์น้ำนารีสยบปฐวีนี่แหละครับว่าจะเจ๋งขนาดไหน

testman

ขอบคุณที่ยังกลับมาครับ เข้ามาเขียนในนี้ต้องทำใจเข้ามาเขียนในนี้ต้องทำใจนิดหน่อย

คนอ่านดีดีก็มีเยอะครับ ส่วนคนอ่านที่ไม่ดีก็เยอะเหมือนกัน ถ้ามัวแต่โฟกัสคนอ่านที่ไม่ดี จิตใจเราก็หมดแรงครับ อยากให้โฟกัสคนอ่านที่มากกว่า เหมือนในสังคมทั่วไป เราเอาคนอ่านดีดีมาพัฒนาตัวเอง ดีกว่าเก็บเอาคนอ่านที่ไม่ดีมาทำให้เราต้องหยุดนิ่ง

ให้กำลังใจครับให้กำลังใจครับ สำหรับคนเขียนทุกคนที่มีผลงานออกมา และยังเขียนอยู่ รวมถึงไรต์ด้วยครับ

[email protected]

thementos

หายไปนานมาก​ ขอบคุณ​ที่กลับมาต่อนะครับ

พิมพ์​ตกบรรทัด​ ทำไรอยู่นะกินข้าวหรือกินอะไร

akerue

chocobogp

รออ่านนานๆๆๆๆเลยครับ  เรื่องสนุกน่าติดตามมมาก

aimoddang

สงสัยน้องแอนอยากเสร็จแบบสิบที​ สามีคงจะทำได้ไม่ถึง แบบนี้่​พระเอก​ของเรา​ต้องเข้าไปช่วยแล้ว

jirasakgolf7

KonMol2

โอ้ว หายไปนานเลยครับผม แต่ว่านะคืนนี้จะเป็นแอนกับสามีป่าว

Victor19

อ้างจาก: testman เมื่อ ธันวาคม 20, 2023, 08:05:41 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณที่ยังกลับมาครับ เข้ามาเขียนในนี้ต้องทำใจเข้ามาเขียนในนี้ต้องทำใจนิดหน่อย

คนอ่านดีดีก็มีเยอะครับ ส่วนคนอ่านที่ไม่ดีก็เยอะเหมือนกัน ถ้ามัวแต่โฟกัสคนอ่านที่ไม่ดี จิตใจเราก็หมดแรงครับ อยากให้โฟกัสคนอ่านที่มากกว่า เหมือนในสังคมทั่วไป เราเอาคนอ่านดีดีมาพัฒนาตัวเอง ดีกว่าเก็บเอาคนอ่านที่ไม่ดีมาทำให้เราต้องหยุดนิ่ง

ให้กำลังใจครับให้กำลังใจครับ สำหรับคนเขียนทุกคนที่มีผลงานออกมา และยังเขียนอยู่ รวมถึงไรต์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ แต่ก่อนผมก็ต่อต้านเรื่องบังคับตอบ แต่โพสที่มีคนตอบเยอะ ๆ ก็ชื่นใจดี โพสที่ไม่ค่อยมีคนตอบ ก็จะนอยด์ว่าคนอ่านไม่ชอบไหม

ตอนหลังอ่านร้านเกะเยอะ ๆ บังคับตอบเพื่ออ่านต่อตามกติกา ก็เป็น New Normal ดี ก็เลยคิดว่าทำตามนี้ดีกว่าครับ

ถ้าทัน วันนี้จะมาต่ออีกสักโพสครับ