ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aeo2005

ย้ายๆๆ ย้้ายไปหมู่บ้านนี้ด่วนเลย เก็บข้าวของเร็วเลยรออะไร

แหม่คุณพ่อจัดเด็กอยู่ที่บ้านชะงั้น น่าอิจฉาเสียยิ่งกระไร

kazu36

หมู่บ้านนี นึกถึง ส่งโลมาหน่อย เลย
ขอลาพักร้อนไปหมู่บ้านนี้หน่อย

CoolNook Thangsakul

scorpionx

หมู่บ้านแบบนี้ แล้วพ่อเองออกจากหมู่ทำไมวะ ::Dizzy::
ขอบคุณครับ

oyoyo

หมู่บ้านอะไรเนี่ย ต้องขอบคุณแม่ที่เลิกกับพ่อ ต้องขอบคุณพ่อตัวเองเลยนะที่พากลับมา 555
สาวนักวิ่งก็น่ารักดีนะ เสียดายตรงที่แก้ผ้าไม่หมด
----------------------------
พ่อมันนี้ตัวร้ายเลย มาเป็นฮาเรม อีแบบนี้เมียจะหนีก็ช่างแม่งแล้ว
ป.ล.สาวมิโกะผมยาวดำก็โอเคนะ ดูลึกลับดี

itschelsea11

อึกทึกจนเด็กบ้านนอกอายเลย สบายละคนเดียวเหมาหมดจริงๆ แต่มีแรงขนาดไหนกันเหรอ

เข้ พ่อนี่ตัวดีเลยนะเหมายิ่งกว่าลูกอีก แล้วมันมีจริงไหมเนี่ยหมู่บ้านนี้ ส่วนตัวที่ชอบต้องเป็นพระเอกอยู่แล้วได้เอาทุกคนเลย

fdsfdfsdf vcxvxcvxcv

ผมด้วยคนครับ มาจากต่างถิ่นไกลเลยแถมความหื่นไม่น้อยหน้าพระเอกแน่นอน.

Edit : ไอผู้ชายที่อยู่ในหมู่บ้านมันเปนอะไรก้านนนนนของดียุรอบตัวไม่เอาพระเอกกะพ่อมันเหมาไปหมดแล้วเนี่ยยย

ก็อปตอบแบนถาวรไป

ผมด้วยคนครับ มาจากต่างถิ่นไกลเลยแถมความหื่นไม่น้อยหน้าพระเอกแน่นอน.

ไอผู้ชายที่อยู่ในหมู่บ้านมันเปนอะไรก้านนนนนของดียุรอบตัวไม่เอาพระเอกกะพ่อมันเหมาไปหมดแล้วเนี่ยยย

Redviolin

ddcc

เอ้าตอนแรกก็นึกว่าแปลเรื่อง pubg 5555 อ่านไม่ดีนึกว่ามี pubg series แต่ก็อยากอ่านต่อให้จบนะ แนวนี้ kater แปลจี้ดี5555 มาเรื่องนี้บ้าง ผมว่าอาจารย์เด็ดอยู่นะ แยงกี้ก็ได้อยู่ ไม่เห็นน่ากลัวเลย เดี๋ยวดูจนจบก่อน
ผมชอบ ลูกสาวผู้ดูแลศาลเจ้าสุดแหะ รองลงมาก็อาจารย์กับนางเอก รองลงมาก็แม่นางเอกที่ดีหุ่นดีมากก ไม่น่ามีลูกแล้วเลย รองลงมาก็เด็กๆของพ่อพระเอก5555

B6105280

เป็นผมก้ไปอยู่หมู่บ้านนี้แล้ว

Edit ต้องชอบพ่ออยู่แล้ว เอา.ะจนหมดหมูาบ้าน

ensd-07

คืออยากได้ดุ้นใหม่ๆๆ ทีแรกนึกว่ามีผู้ชายคนเดียวในหมู่บ้าน

จริงผมว่าไม่ได้เย็ดเก่งแต่เป็นแบบเห็นกันจนชินเบื่อเย็ด เจอคนใหม่ก็เลยเย็ดมัน

gunship2009

หมู่บ้านนี้อยู่ไหน อยากไปอยู่หมู่บ้านแบบนี้จัง เอาจนเบื่อกันไปเลย

sipher1

เนื้อเรื่องแปลกมากเลยครับ ตอนแรกนึกว่าทั้งหมู่บ้านมีผู้ชายคนเดียว ที่ไหนไเ้จัดกันจนเบื่อแล้ว

vigo

อุือแบบนี้ใครก็อยากย้ายไป อาจารย์ยังขอต่อจากนักเรียนเลย

คุณพ่อก็รับสอนพิเศษแบบนี้สะบายกันทั้งหมู่บ้าน

ipor

ช่วยระบุพิกัดหมู่บ้านลงใน Google map หน่อยครับ เดี๋ยวผมย้ายตามไปช่วยแบ่งเบาภาระ

ชายใดย้ายออกจากที่นี่ก็โง่เต็มทนเเล้ว