ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

หมู่บ้านอยู่แถวไหนบอกด้วยจะไปบ้างอิจฉา
edit: เห็นด้วยเลยกลับก็โง่แล้ว ถ้าถามว่าชอบตัวไหนสุดคงหัวหน้าห้องครับเพราะเป็นสาวแว่น555+

elviswhat

555 เรื่องพับจีนี่มันออกแนว ๆ ตลกไปแล้วนะครับ เกมส์บ้าอะไรจะทำอะไรก็ให้เอาก่อนค่อยยิงทีหลัง แบบนี้ก็แชมป์ทุกตาล่ะ ถ้าได้เจอแบบนี้

โอ้โหนี่มันสวรรค์ชัด ๆ สำหรับหนุ่มเมืองกรุงเลยนะเนี่ย ที่มาเจอแบบนี่ไม่ใช่เรื่องปกติหรอก แม่หัวหน้าแก๊งนี้ทำซ่าให้พ่อหนุ่มเราจัดชุดใหญ่ไฟกระพิบให้ซักที

อ่อเป็นแบบนี้ทั้งหมู่บ้านเลย เป็นผมก็อยู่ที่นี่ไม่ย้ายไปไหนแล้วแน่นอนครับ จะให้ทุกคนมีความสุขไปด้วยกัน

kurokami

รมเด็กในเมืองมันคงเอาตั้งแต่ปถมมันเลยไม่สนใจไรละ แต่ผมว่านะมันจัดกันหนักขนาดนี้มันน่าจะท้องหมด รร แล้วนะ

พ่อมึงอยากมาเองแล้วจัดเด็กซะขนาดนั้น555

lostcar_jojoe

สาวซ่างานนี้หายซ่าแน่ๆ 
คงกลายเป็นแก๊งค์สาวเซ็กแทน

Ppcub Jjip

แค่คิดจะทำก้เบื่อแล้วเห้ยไอเด็กชนบทเองมันบรรลุโสดาบันแล้วนี่หว่าอย่าเสียใจไปเองได้บรรลุแล้ว55555

ที่แท้พระเอกมันก็คือลูกgm 555555

penguinzz

ถ้า​มี​เมือง​แบบ​นี้ จะ​เก็บ​กระเป๋า​ไป​อยู่​แบบ​ไม่​ลังเล​เลย​ให้​ตาย​เถอะ ว่า​แต่สาวซ่ามาบวก​นี้ เสีย​น้ำ​อีก​แล้วสิ​นะ

Edited : อ่าน​จบ​แล้ว ชอบ​สาว​แก๊ง​ซ่า​เนี่ย​แหละ เหมือน​จะ​โหด​ แต่​อ่อน​ชะมัด 555
ป.ล. อยาก​อ่าน pubg เหมือน​กัน​นะ​ครับ

HK

แสดงว่าหมู่บ้านนี้ อึบกันจนเบื่อละมั้ง ผู้หญิงถึงดูหิวๆหัน แต่ชอบฉากแรกนะ ยายบอกขอนั่งรอรถด้วย  ::DookDig:: ::DookDig::

***เป็นตู ตูก็ไม่กลับละวะ โดยเฉพาะพ่อมันนี้ เล่นโลลิเลย ::DookDig::

Big1991

เย็ดแบบนี้​ คงจะปวดควย ปวดต้นขา​ ปวดเอวเลยสินะ😁😁😁

Akira Watanabe

::Ajark:: เดี๋ยวก่อน ต่างจังหวัดในญี่ปุ่นเค้าซั่มกันเป็นเรื่องปกติขนาดนี้เลยหรอ

::HoHo::  สงสารประธาน มีแต่คนมาขัดจังหวะ

siwapeeza

โห โลเคชั่นหมู่บ้านนี้หน่อยครับ จะรีบย้ายไปทันทีเลยครับ

โหแล้วพ่อย้ายเข้าโตเกกียวทำไมนี่ เป็นผมอยู่นียาวววว

vincenttatto

หมูบ้านนี้ดีจริงๆ มีแต่ยินยอมพร้อมใจ

ต้องมีตอนสองแล้ว ปล.ผมชอบหัวหน้านมยานว่ะ ถึงคุณแม่จะเด็ดก็ตาม

punpun180

หมู่บ้านในฝันเลยครับแบบนี้(มีแต่ในฝัน)ตื่นมาไม่มี55555
เปิดมาสาวที่ป้ายรถเมย์ว่าโดนใจแล้ว เจอสาวแว้นเข้าไปรีบอ่านต่อเลยครับ
Edit
ชอบสาวคนแรกที่ป้ายรถสุดเหมือนเดิมครับ อิอิ เรื่องจบไวจัง ก็งี้แหละครับความสุขมันผ่านไปไวเสมอ
ปล.เม้นบ่นเป็นคนแก่เลยวะ

gunflow

อ่านจากตอนแรกนี่ โห อยากไปหมู่บ้านนี้เลย แว่บแรกที่อ่าน ชอบตัวละครหญิงคนแรกที่สุดครับ

อ่านจบละชอบคุณแม่ฟูมิมากกว่า แต่อาจารย์ก็ดีนะครับ 555 เลือกไม่ถูก

ส่วนโปรเจคยัก พับจิ๋ม เอ้ย พับจี  น่าสนมากๆครับ เล่นเกมเสด น้ำหมดตัวแน่ แบบนี้

mryenta4

บ้านนอกแถวบ้าน ตู ไม่เป็นแบบนี้มั้งว้า 55+

Edit: หัวหน้าอด 55+ คุณป้าสุดจัดจิงๆ เซอไพร สุดท้ายพ่อก็ฟาดนักเรียนเรียบ

pfrankz

แก๊งนี้สงสัยอยากโดนด้วยถึงมาหา

เป็นแบบนี้ขออยู่ยาวๆเลย