ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงสาวร้อนรัก 1

เริ่มโดย Darkside_Erotic, ตุลาคม 17, 2020, 04:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hanz3312

ข้อ1 น้องปลารู้แหละ ไม่งั้นจะยั่วขนาดนี้เลยหรอ

Evolution PK

volxon

ผมชอบข้อ1ครับ
แหม่ คุณพ่อก็กะล่อคุณลูกให้สุดเหวี่ยงดันมาเจอ กขค แบบนี้ต้องจัดการ กขคก่อน แล้วลูกทีหลัง  ::Grimace::

arkira

สงสัยเป็นเพื้อนรักกันมีของดีต้องแบ่งปันเพื่อนแน่ๆเลยน้องพริม
ต้องข้อ​ 1.สิครับจะจัดหนักลูกเลี้ยงเด็กมันรู้ตัวเลยต้องพาเพื่อนมาแบ่งเบา​ 5555
(ปล.ถ้าไม่ใช่เด็กโวยวายขึ้นมาก็คุกแหละครับ​5555)

aone

555 ตอนนี้ไม่รู้ว่าเป็นแผนของใคร ยัยพริมหรือหนูปลา แต่ผมว่าอนาคตอาจจะมีเจ้าทศได้หนูปลาพร้อมๆกับยัยพริมก็ได้

Pager

งานนี้มีลุ้นลูกสาวคนที่ 2 แน่นอนเลยคุณพ่ออ  ::DookDig::

ปล.เป็นกำลังใจและยังเฝ้ารอการกลับมาขอ นายแบบวัยใส นะครับบ อยากอ่านต่อแล้วว  ::JubuJubu::

sthanya

น่าจะเป็นข้อหนึ่ง แบบตั้งใจมาโดน คงได้ยินจากพริมมา

swbkk

5 5 5 ชอบที่สุดตรงได้ความรู้เรื่องการเขี่ยของที่อุดอยู่ในท่อนะเนี่ย....ไม่ได้ต้องการอ่านเรื่องเสียวเลย...::DookDig::

**อยากให้เป็นแบบข้อ1.ครับ เพราะเด็กสาวๆเวลามีเพื่อนสนิทกันจริงๆมักจะไม่มีความลับต่อกัน จะเล่าให้เพื่อฟังหมด ทำให้เพื่อนอยากมาลองบ้าง อันนี้น่าจะต่อยอดได้ง่ายและพลิกไปได้หลายมุม**

gumpxxxx

Wheel of Fortune

ข้อ 2 ครับ จะได้หลอกคนอื่นมาอีก 

fuckerman

laiga

Sopun Jeekkee

น่าจะเป็นเรื่องรายงานจริงๆ เรื่องอื่นๆเป็นเรื่องเฉพาะหน้า ซึมซับเฉพาะหน้ามากกว่า

RE:StarT