ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำ สะใภ้ Maso (Trained Slave) #9

เริ่มโดย Riderkop, มิถุนายน 21, 2022, 04:14:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

link ตอนที่แล้วครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=257773.msg2501776#msg2501776

บาทหลวง(เพื่อนพี่เชิด)จับรายชื่อแรกมาก็ประกาศว่า คุณ A ครับ ก็มีเสียงเฮ พร้อมปรบมืออ่ะค่ะ คุณ A มาจับไม้ในถ้วย แล้วก็ให้บาทหลวงอ่าน ประกาศออกมาว่า "คุณ A ได้ หี ครับ" เขาก็แบบดีใจมากเลย บาทหลวงก็บอกว่า "เชิญสนุกกับเจ้าสาวได้ตามสบายครับ เย็ดน้ำควยแตกได้ 1 ดอกนะครับ ส่วนเจ้าสาวคุณจะทำให้น้ำหีของเธอแตกกี่ครั้งก็ได้ อย่าลืมหยิบถุงยางไปด้วย"

คุณเอรีบขึ้นมาบนเวทีแล้วถอดกกน.ของเขาออกทันที จากนั้นเดินมาหาน้ำ ทำการถอดบอลแก๊กออก แล้วจับหัวของน้ำเข้าประกบปากของเขาทันที น้ำไม่ทันตั้งตัวก็ตกใจ มือไม้ของเขาก็ลูบไล้ไปตามตัว ก่อนจะมาบีบขยำนม คุณเอแยงลิ้นเข้าไปในปากของน้ำควานลิ้นไปทั่วในปากของน้ำเลย น้ำก็ได้แต่ครางออกมาในลำคอ "อืออออ.....อ็าาาาาา......" จากนั้นเขาก็ดึงตัวของน้ำให้นอนลงกับพื้นเวที เขาซุกไซลิ้มเลียตัวของน้ำ ลิ้นที่ค่อยๆลากต่ำลงมาเรื่อยๆ น้ำก็ครางออกมาด้วยความเสียว เขาลากลิ้นลงมาตรงหีของน้ำ ก็บอกว่า "โอวววว หีน้องน้ำยังสวยอยู่เลย ถึงโดนควยใหญ่ทะลวงไปแล้ว อิจฉาเจ้าเชิดมันจริงๆ" "น้องชันเข่า อ้าขา แล้วเอามือจับต้นขาไว้นะ" น้ำก็จำต้องทำตามที่เขาอ่ะค่ะ อ้าแบแล้วเอื้อมมือไปจับที่ต้นขอของตัวเอง แหกขาออกกว้างเลย อายมากไม่คิดว่าจะต้องมาแหกขาโชว์หีให้ใครก็ไม่รู้ดูแบบนี้

คุณเอก็พูดออกมาดังๆว่า "อยากเห็นเจ้าสาวน้ำหีแตกกันไหมทุกคน!!" ก็มีเสียงตอบกลับมาว่า อยากเห็นๆ คุณเอก็ดึงเอาเครื่องนวดออก แล้วขยับไปนั่งข้างๆตัวของน้ำ ใช้มือนึงขยำขยี้นม ส่วนอีกข้างก็ใช้นิ้วแยงเข้าไปในหีของน้ำ 2 นิ้ว เขาแยงเข้าออกแบบช้าๆก่อน "น้องน้ำห้ามให้มือหลุดจากขานะครับ ถ้ามือหลุดออกจะโดนทำโทษแบบนี้" แล้วเขาก็ทำการบิดหัวนมของน้ำอย่างแรง น้ำสะดุ้งแอ่นตัวขึ้นร้องลั่นเลย "อ๊าาาาาาาาาาาา เข้าใจแล้วค่ะ น้ำจะจับขาไว้ อ๊าาาาาาาาาาาา" คุณเอก็เริ่มแยงหีเร็มขึ้นเรื่อยๆ น้ำก็ส่ายหัวไปมาด้วนความเสียว น้ำครางระงมปนกับเสียง แจ็ะๆๆๆๆ เขายังไม่หนำใจเพิ่มนิ้วจาก 2 เป็น 3 เท่านั้นแหละน้ำก็ถึงกับสะดุ้งครางลั่น แล้วไม่นานตัวของน้ำก็กระตุกๆ น้ำหีแตก ก็ผลอตัวปล่อยมือจากขา น้ำที่น้ำหีแตกก็นอน้าขาหมดแรง คุณเอก็บอกว่า "อ้าว มือหลุดจากขา แบบนี้ต้องโดนทำโทษนะจ๊ะ"

แล้วแกก็ใช้ 2 มือบิดหัวนมของน้ำฝั่งละข้างทันที บิดซ้ายขวาไปมา บิดแบบกะจะให้หัวนมของน้ำหลุดติดมืออกมาเลย น้ำก็ร้องลั่นเลยค่ะ บอกแต่ว่า เจ็บๆ โอ๊ยๆๆๆๆๆ มีดึงหัวนมน้ำขึ้นอีก "นี่แหนะๆ เจ็บไหมๆ 5555 สะใจ ถ้าไม่อยากให้พี่บอดหัวนมต่อก็รีบทำท่าเดิมสิจ๊ะคนสวย" น้ำรีบทำท่าเดิมทันทีเลย พอเห็นน้ำกลับมาทำท่าเดิม คุรเอก็บอกว่า "ขอพี่เลียหีคนสวยหน่อยนะ" แล้วน้ำก็สะดุ้งครางเมื่อริมฝีปากของอีกฝ่ายเข้าประกบร่องหี บิดตัวไปมาพร้อมๆกับส่งเสียครางระงมด้วยความเสียวที่ได้รับจากลีลาลิ้นของคุณเอ คุณเอเลียหีน้ำพร้อมกับใช้มือทั้ง 2 ข้างขยำขยี้นมของน้ำไปด้วย เขาทั้งดูดทั้งแยงทั้งกัดเม็ดแตด จนน้ำต้องบิดเอวไปมาขึ้นลงตามจังหวะลิ้นด้วยความเสียวจนเกือบจะปล่อยมือจากขา ปากก็ครางตลอด แล้วคุณเอก็บอกว่า "เปลี่ยนมา 69 ดีกว่าคนสวย" เขาก็หยุดเลียแล้วบอกให้น้ำลุกขึ้น ตัวเขาลงไปนอน "น้องน้ำหันหลังทับตัวของพี่เลยสิจ๊ะ นั่นๆแบบนั้น อมควยให้พี่หน่อยสิคนสวย" น้ำก็ทำตามค่ะ เลยทำให้เห็นชัดๆว่าท่อนควยของเขายาวใหญ่แทบไล่ๆกับของพี่เชิดเลย ก็จำต้องดูดอมควยของเขา

"อือออ.....อืออออออ......" เสียงร้องในลำคอ ริมฝีปากที่ขยับอย่างคล่องแคล่ว....ท่ามกลางเสียงสูดปากของอีกฝ่าย... คุณเอก็ทำการละเลงลิ้นทีหีของน้ำ ทั้งยังเอานิ้วแยงหีด้วยอีก ตอนดูดต้องสะดุ้งผละจากควยมาครางเพื่อระบายความเสียวเป็นพักๆ แล้วคุณเอก็ถามว่า "น้องน้ำเงี่ยนอยากโดนเย็ดหรือยังจ๊ะ" น้ำทีกำลังดูดควยของเขาอยู่ก็ผละจากควยตอบไป "งะ....เงี่ยนแล้ว...ค่ะ อาาาาาาาา ซี๊ดดดดด" คุณเอบอกว่า "คนสวยทำท่าเดิมเมื่อกี้สิจ๊ะ แบขาออกกว้างๆนะจ๊ะ" น้ำก็ต้องทำตามที่เขาสั่ง แล้วก็ตองครางลั่นเมื่อเขาเสียบควยเข้าใส่ทีเดียวมิดด้าม "อ็าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา......." น้ำร้องลั่นใบหน้าโบกสะบัดด้วยความเสียวของลำควยที่ทิ่มแทงเข้าไปจนแทบสุดโคน ร้องลั่นใบหน้าที่โบกสะบัดด้วยความเสียวของลำควยที่ทิ่มแทงเข้าไปจนแทบสุดโคน ขณะที่คุณเอก็สูดปากครางเล็กน้อยและพูดว่า ""อูยยย ถึงโดนควยใหญ่เย็ดไปแล้วแต่ยังฟิตได้ใจเหมือนกันนะ" เขาพูดพร้อมสาวควยออก ทำให้น้ำสูดปากดังซี๊ดดด ด้วยความเสียว เสียงครางของน้ำแทบจะร้องดังทุกครั้งที่เขากดลำควยกลับเข้าไปในรูหี แต่ก็ต้องจับขาให้แหกอ้าไว้ตลอดไม่กล้าปล่อย "อ็าาาาาาาาาาาาาาา.........อาาาาาาาาาาาาา...." น้ำครางลั่น ตัวเด้งไปมาด้วยความแรงที่ขยับลำควยเข้าใส่ สะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียว เผลอตัวปล่อยขากอดรัดตัวของคุณเอซึ่งทำให้เขายิ้ม "เป็นไง เสียวเหรอครับน้องน้ำ" "อาาาาา...อาาา ค่ะ เสียวค่ะ เสียวหีไปหมดเลยค่ะ"

แล้วคุณเอก็ขยับควยรัวเข้าใส่หีของน้ำอย่างไม่ยั้ง ทำเอาน้ต้องแอ่นตัว ครางระงมด้วยความเสียว คุณเอจับน้ำท่าหมา แล้วบอกว่า "น้องน้ำเมื้อมมือมาเหวกแคมหีหน่อยสิจ๊ะ แล้วบอกดังๆสิว่าอยากโดนเย็ดมากแค่ไหน" น้ำก็ทำตามอ่ะค่ะ เอื้อมมือทั้ง 2 ข้าง แหวกแคมหีของตัวเอง "น้ำเงี่ยน น้ำอยากโดนควยเย็ดหีค่ะ อาาาาาาาาาา" แล้วเขาก็จับควยยัดเข้าหีของน้ำพรวดเดียวเลย จากนั้นก็กระเด้าอย่างรุนแรง น้ำหน้า-เงย บิดหน้าสบัดไปมาด้วยความเสียว ครางระงม แล้วคุณเอก็จับน้ำนอนท่าเบสิค จับขาของน้ำอ้าออกแล้วเสียบควยเข้าหีแล้วเริ่มกระเด้าต่อ น้ำก็ทั้งร้องทั้งครางปนกัน หน้าสะบัดไปมา ขยับเอวส่าย ตามจังหวะของลำควยกระเด้าเข้าแคมหีของน้ำที่ชักถี่และหนักขึ้น เขายังคงขยับกดลำควยกระทุ้งใส่อย่างไม่หยุด ก่อนที่จะร้องบอกว่า "อืมมมมม อาาาาา พี่ทนไม่ไหวแล้ว จะแตกแล้วววววววววววววว" เขาเร่งกระเด้าควยถี่ยิบ ก่อนจะอัดควยอย่างมิดด้ามพร้อมกับร้องคำรามปลดปล่อยน้ำควยพ่นใส่ถุงยาง น้ำก็หวีดร้องลั่นเลย ตัวกระตุกๆ สั่นริกๆ คุณเอค่อยๆดึงควยของเขาออกมาถอดถุงยางออกพร้อมบอกว่า "ซี๊ด หีน้องน้ำเย็ดมันสุดๆ อิจฉาเจ้าเชิดมันว่ะ" แล้วแกก็ขยับมาตรงข้างตัวของน้ำที่นอนหมดแรง แล้วทำการเทน้ำว่าวในถุงยางลงที่หน้าของน้ำ "เอ้าคนสวยครีมบำรุงใบหน้า เอาละเลงให้ทั่วๆหน้าเลยนะจ๊ะ" น้ำที่นอนหมดแรงอยู่แต่ก็จำต้องทำตามที่เขาสั่งอ่ะค่ะ เอามือละเลงน้ำว่าวทั่วหน้าของตัวเอง แล้วคุณเอก็จับหน้าของน้ำหันมาที่ควยของเขา "ดูดควยล้างหัวให้หน่อยสิจ๊ะคนสวย" น้ำก็อ้าปากอมดูดควยของเขา จนเขาพอใจแลวก็บอกว่าพอ แล้วพี่เชิดก็ดะโกนมาว่า "ถูกเย็ดแล้วต้องทำยังไง อย่าลืมล่ะอีน้ำ" น้ำก็ต้องฝืนตัวคุกเข่าก้มกราบตีนของคุณเอพร้อมบอกว่า "ขอขอบคุณที่กรุณาเย็ดหีของน้ำค่ะ"

จากคนแรกผ่านไป จากนั้นเจ้าเพื่อนของคุณเชิดในบทบาทบาทหลวงก็ทำการจับฉลากรายชื่อต่อไป...และต่อไป..ขึ้นมาเย็ดน้ำเจ้าสาวคนสวยคนแล้ว..คนเล่า... เวลาผ่านไปนานจนมืดค่ำ แต่ในห้องนั้นยังคงมีเสียงสนุกสนานดังออกมา ในห้องนั้นน้ำยังคงถูกแขกในงานเรียงคิวขึ้นมาเย็ดอย่างต่อเนื่อง จนกระทั้งถึงคนสุดท้าย...คนที่เป้นบาทหลวงนั่นเอง

น้ำที่สภาพตอนนั้นคือเหงื่อโทรมตัว ผมเผ้ากระเซิงไปหมด ขย่มควยของเขาอยู่ "อาาาาา แบบนั้นๆ หนูน้ำเริ่มขย่มควยเก่งแล้วนะ ขย่มแรงๆเลยจ๊ะ อาาาาาา ซี๊ดดดดดดดดด" น้ำทำตาที่เขาบอก เร่งขย่มควยเป็นการใหญ่ เก้งก้นขึ้น-ลงๆ จนเสียงเนื้อกระทบกันดัง ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ ผสมกับเสียงครางของเจ้าสาวที่ไม่ได้ดังมากแล้ว เนื่องจากเธอผ่านการโดนเย็ดมาอย่างต่อเนื่อง สักพักชายคนนั้นก็บอกว่า "เปลี่ยนท่ากันดีกว่า" แล้วเขาก็บอกให้น้ำออกไปยืน ตัวเขาก็มายืนประกบข้างหน้าตัวของน้ำ จับขาข้างนึงของน้ำยกขึ้นมา "เอาขาเกี่ยวเอวพี่ไว้สิจ๊ะหนูน้ำ" น้ำก็ทำตาม เขาทำการเสียบควยเข้าหีน้ำพรวดเดียวมิดดด้าม ทำเอาสาวเจ้าถึงกับสะท้านครางออกมา ผวาเอาแขนมากอดคอของเขาไว้ เขาทำการกระเด้าหีของน้ำอย่างช้าๆ แล้วยื่นหน้าเข้าไปหาเจ้าสาวแสนสวย "ดูดปากกับพี่หน่อยสิจ๊ะ" แล้วเขาก็กดหน้ามาจูบปากกับน้ำทันที น้ำตอนนั้นก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรแล้ว ใช่แล้วท่าทางสาวเจ้าจะร่านแตกซะแล้ว ดูดปากแลกลิ้นกับเขาอย่างพัลวัน "อิจฉาไอ้เชิดมันจริงๆเว๊ย ได้คนสวยน่าเย็ดแบบนี้เป็นเจ้าสาว หนูน้ำยกขาอีกข้างมาเกี่ยวเอวพี่ด้วยสิจ๊ะ" น้ำทำตามอย่างว่าง่าย และท่านั้นมันก็คือท่าลิงอุ้มแตงนั่นเอง ชายคนนั้นจับน้ำเย็ดท่านั้นเดินไปทั่วงาน ทำเอาน้ำถึงกับครางออกมาไม่หยุด "อ๊าาาาาาาา อ๊าาาาาาาาา เสียววววววว เสียวหี มันส์หี อาาาาาาาาาา โอยยยยยยยยย แรงๆค่ะ แรงกว่านี้อีก" เขาจัดให้ตามคำขอ จับตัวของน้ำพร้อมกับกระเด้าสวนแบบเข้าสุด ออกสุด เสียงเนื้อกระทบกันดัง ตั๊บๆๆๆๆๆๆ น้ำเกี่ยวขากอดคอเขา แล้วก็เลียหู ดูดคอชายคนนั้นเพื่อระบายความเสียว เขาพาน้ำเดินเย็ดวน 1 รอบแล้วมาที่เวที วางน้ำลงนอนหงายกับพื้น จับขาของน้ำไปไว้ระหว่างคอของเขา แล้วตัวเขาก็โน้มเข้ามาเอามือของเขามาขยำนมของน้ำยึดเป็นที่จับ "อ๊าาาาาาาา บีบเบาๆค่ะ น้ำเจ็บ อูยยยยยยยยยยยยยยย" เขาเริ่มเร่งเครื่องกระเด้าหีน้ำแบบเร่งเต็มสูบ ทำเอาน้ำสะบัดหน้าไปมาพร้อมครางออกมา มือของเขาก็ขยำนมของน้ำแบบไม่ปล่อยเลย "อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ๊ายยยยยยยย เบาๆก่อน อ๊าาาาาาาาาาาาาาาา ระ....แรงกว่านี้ก็ได้ค่ะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อ๊ะๆ  จะ....แตก อึ๊ดๆๆๆๆๆ" น้ำตัวกระตุกๆ น้ำหีแตก แต่เขาก็ยังไม่หยุดกระเด้า ยังคงเร่งเครื่องต่อไป จนผ่านไป 10 นาที "โอย..........ไม่ไหวแล้ว........อ๊าาาาาาาาาาาา" เขาคำรามลั่นออกมา พร้อมกับปล่อยน้ำว่าวออกมาเต็มถุงยาง "แฮ่กๆๆๆ เย็ดมันส์สุดๆไปเลย เสียดายถ้าได้เย็ดสดน่าจะมันส์กว่านี้" เขาพูดพร้อมชักควยออกแล้วรูดถุงยางออกมาจากควย น้ำที่นอนหอบแทบจะหมดสติตาปรือๆถูกเขาจับหน้าไว้ "นอนนิ่งๆนะจ๊ะคนสวย" เขาจัดการเทน้ำควยในถุงยางลงในไปบนหน้าของน้ำ แล้วเอาควยของเขาถูละเลงน้ำว่าวไปทั่วใบหน้า แล้วเอามาจ่อที่ปาก "เอ้า ดูดควยล้างให้พี่ทีสิจ๊ะ" น้ำก็อ้าปากดูดดวยเขาตามคำบอกอย่างว่าง่าย เสียงครางในลำคอดังออก "อือๆๆๆๆๆๆ อืมๆๆๆๆๆๆ" จนชายคนนั้นพอใจก็ดึงควยออกไป แล้วน้ำก็นอนหงานอ้าขาหอบหายใจอย่างหมดแรงอยู่บนเวที

บาทหลวงพูดขึ้นว่า "เจ้าสาวของเราเย็ดมันส์จริงๆเลยใช่ไหมครับ ตอนนี้เธอก็ได้บริการพวกเราจนครบแล้ว ต่อไปจะให้พวกเราให้น้ำแก่เธอซะหน่อย เผื่อเธอจะได้สดชื่นขึ้นบ้าง เอ้าพวกเรามายืนล้อมเจ้าสาวได้แล้วครับ" ไม่นานพวกคนในงานก็ยืนล้อมรอบตัวของน้ำที่นอนแทบจะหมดสติบนเวที "เอาเลยครับ ปล่อยน้ำออกมาได้เลยครับทุกคน" ใช่แล้ว น้ำที่ว่าก็คือเยี่ยวนั่นเอง ทุกคนพร้อมกันเยี่ยวรดไปบนตัวของน้ำที่นอนหมดแรงอยู่ สาวเจ้าทำได้แค่เพียงเอามือมาปิดหน้าไว้เท่านั้น ไม่มีแรงจะดิ้นหนีไปไหนได้ สร้างความสะใจให้กับทุกคนมาก จากนั้นสติของน้ำก็วูบไปทันที.......

ก็จบตอนที่ 9 (จบภาคด้วย) จากนี้อยากจะขอไอเดียจากเพื่อนๆทุกคนว่าน้ำที่ถูกพาไปบ้านพี่เชิดก่อนการแต่งงานแบบเป็นทางการ 5 วันนี้ เพื่อนๆอยากให้น้ำโดนฝึกอะไรแบบไหนยังไงบ้างครับ แชร์ๆไอเดียกันได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ส่วนผมอาจจไปรีไรท์เรื่องที่เคยแต่งเมื่อก่อนนู้นนนนนนนนนนนนนน (นานมากๆ) อีกครับ เรื่องพี่จี๊ดอ่ะครับ ผมแต่งต่อจากเรื่อง รุมซดรุ่นพี่สุดสวย อยากจะรีไรท์ใหม่ เพราะได้อ่านอีกรอบแล้วมันยังขาดรายละเอียดอีกเยอะเลย

ก็ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะครับ ^^

I2ta3ta3

อ้าวเปนผู้แต่งเรื่องพี่จี๊ดเองหรอคับ ยินดีที่ได้ติดตามผลงานเรื่องอื่นๆยังฮาร์ดคอร์ได้ใจเหมือนเดิม รีไรท์เรื่องพี่จี๊ดหวังว่าคงได้ตามอ่านจนจบนะคับ เปนกำลังใจให้ไรท์เสมอนะคับ

Tow Tow

เรื่องพี้จิ๊ดเคยอ่านครับ
แต่งดีมาก
เสียวทุกครั้งที่อ่าน

nainut555

ติดตามมาตั้งแต่พี่จี๊ด ขอบคุณครับ อยากให้ฝึกขยายรู จนมดลูกปลิ้นออกมาครับ

BłäčkMäñ_60

เปลี่ยนจากคนสวยให้เปนกะหรี่เตมตัวไปเลยค้าบ

blakaros

ฝึกให้เสร็จและไม่เสร็จตามสั่ง

ฝึกให้เสร็จจากการโดนเย็ดไปตีก้นตีนมตีหีไป

ฝึกให้หีกับตูดต้องมีของยัดไว้ตลอดเวลาโดนขมิบห้ามตก

pankea

ฝึกใส่ควยปลอมขนาดบิ๊กทั้งรูหีรูตูดแถมเปิดสั่นแรงสุดตลอดเวลาห้ามเอาออกเว้นแต่ถ่ายหนักเบาที่สำคัญเธอต้องไม่เสร็จ หัวนมใช้ที่หนีบไว้ตลอดเช่นกันส่วนแตดก็ใส่จิวกระดิ่ง

Watcharapong Tantawat