ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 42.มันแหวกเข้ามาแล้ว

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 06, 2018, 11:21:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suchat Jaemchom

biggiggog

ลองมีหนึ่งแล้วละก้อ
สอง สาม สี่ ยังไงก็ต้องมา
::JubuJubu::
ขอบคุณมากๆครับ

Lert Nil

ทำเอง เสียวเอง อย่างนี้แทบไม่ต่างกับการใช้ของเทียม

pong pi

olemantu

นายแว่นนี่มันก็โรคจิตจริง ๆ แต่เครื่องเพศที่โดนตัดหัวขาดจนแปลก ๆก็น่าสนใจนะ..ถ้าสามารถทำให้มันอึด ๆทน ๆได้

minky way

เมลเอาคืนน้องแว่นได้แล้วเพียงแว่นจะรู้ตัวหรือเปล่าเท่านั้น?

hanabombam

มีคั้งแรกแล้ว ครั้งที่สองตามติดๆ แบบนี้อาหลานมีกินกันยาว ยิ่งเจอหนอนประหลาดแบบนี้ด้วย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

peddo

ดูท่าอุปกรณ์​พิเศษ​ของ​แว่น​จะเวิร์ค​ดี น่าจะช่วยเมลได้ ถ้า​ตื่นน่าจะยิ่งมัน แต่อย่างนี้​ก็เสียวดีครับ​ระวังอีตาคุณอามาแอบจิตอีกนะ ขอบคุณ​ครับ​

singkanong

ผมว่าน้าเมลอยากมากกว่าจะคิดแก้แค้น แต่ว่าตบหน้าอย่างแรงแล้วเอาเข็มแทงน่องแทงแขนโหดอ่ะน้าเมล

myidol

จินตนการสุดล้ำ ควยประหลาดก็เสียวได้ เอาจริงๆเสียวกว่าควยปกติด้วยซ้ำ แล้วถ้าเป็นหอยหน้าตาประหลาด ไม่รู้จะมีใครกล้าเย็ดหรือไม่ ท่าน come in น่าจะลองแต่งให้อ่าน หีประหลาด รูปร่างพิลึก

Maikeet Fai

อารมณ์บวกสองเท่า น้องเมลได้ปลดปล่อยกับของแปลก

สมปอง บุญ

nowhereman

งานนี้ถึงแว่นจะจำไม่ได้แต่ตื่นมาคงมีฟ้าเหลืองแน่ๆเลย

somc217

สงสัยว่าคราวนี้เมลอาจจะติดใจในของแปลก และที่สำคัญคือได้ปลดปล่อยความต้องการออกไปด้วย
ขอบคุณมากครับ