ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 93 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2022, 12:49:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wjoe44

puretank

พ่อยังไม่เจอสามสาวคาราโอเกะครับ
ส่วนเรื่องผู้หญิงที่มีพันธะ หมายถึง ถ้าคู่หมั้นนอนจมแม่น้ำเจ้าพระยา เราก็ไฟเขียวครับ

ตรี1131

ziggy2

allapon

เนี่ยแหละผู้ใหญ่ของจริง เค้าเข้าใจ รู้เรื่องหมดแหละ แต่เค้าเลือกที่จะไม่พูด

โทนจะทำอะไรอย่าให้มันน่าเกลียดเป็นใช้ได้ ฮ่า ฮ่า

Edit: ผมโคตรเกลียดคนที่ดูถูกคนแบบนี้เลย เพราะเอาเข้าจริง ถ้าถึงตัวชิบะไม่น่ารอด แต่ลูกน้องเค้าเยอะไง ตัดกำลังคู่แข่งไปเยอะแน่

yoyoman

นี่มันรายการล้วงลับตับแตกชัดๆ พระบิดาถามมาแต่ละอย่างนี่ไม่รู้จะตอบไปยังไงเลย 555

ชายชรา

เหนือเทพโทนยังมีพ่อทศเหนือพ่อทศยังมีแม่ทิพย์555คาเท้าพ่อทศเลยน่ะพี่ยุ่นเฮออแต่ก็ยังสงสารรุกะเมื่อไรจะพ้นช่วงนี้ไปสักทีขอตอนต่อไปมาเลยได้ไหมครับเทพโทนช่วงหยุดยาวเข้าพรรษาพักผ่อนนอนอ่านร้านเกะวนไปครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ทีมงานเชียงใหม่ได้ความดีความชอบไปเลยครับงานนี้

gumpxxxx

โทนต้องบอกพ่อไป... นี่โทนลูกพ่อไงคร๊าบบบ ได้พ่อมาเต็มๆ 5555

nowhereman

จังหวะโบ๊ะบ๊ะมาก พ่อถามแต่ละจุดนี่ เล่นเอาไปไม่เป็นเลย

eternal6969

ยอมพ่อไปเหอะโทน บอกเลยไม่ชนะหรอก ประสบการณ์มันห่างกันเกินไป พ่อมองขาดหมดทุกเรื่องเลยอ่ะดูแล้ว 😆