ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 93 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2022, 12:49:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattanan Tst

แสดงว่าพ่อทศก็เคยร้ายมาก่อนเหมือนกันนะเนี่ย ::Evil::

พ่อทศเป็น MVP ตัวจริงเลยฉากนี้

Kingmar

ถึงไม่ได้ขึ้นเวทีแต่แบบนี้พี่โทนก็ได้หน้าเต็มๆแล้ว. เดินไปไหนมีแต่คนขยับหลีกกลัวกาฉีกรัง555

พระบิดาพี่โทนนี่ก็สุดๆของจริงเลยนะครับ

××Mon××

สรุปใครที่ผ่านเข้ามาในชีวิตท่านโทน ถ้าพ่อเห็นตัวนี่คือรู้เลยว่าคิดยังไงกับลูกชาย
***โหตอนก่อนจบ ep พ่อทศเท่ส์เกินไปแล้วครับ ไม่เสียชื่อที่ปรึกษา***

ball2112

onzoul

Pra-in

แบบ เจ๊หมิวกับเจ๊เตย เขาเรียก 3 คนผัวเมียครับ ไม่น่าผิดศึลข้อ 3

pd19811983

sdtop1108

พ่อทศมองแว้บเดียวรู้เลยว่าท่านโทนมีสาวๆคนไหนบ้าง 
ลูกไม้หล่นใต้ต้นเลยนะครับพ่อ

ovident

พ่อก็ถามแบบเหมือนรู้เลยว่าแต่ละคนเสร็จลูกชายคุณพ่อหมดเลย 55555555555