ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อดอกไม้ผลิบาน 6

เริ่มโดย punyang, พฤศจิกายน 04, 2016, 04:58:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punyang

คิดว่าหนูจะติดใจในพี่เขยใช่ไหมค่ะ บอกได้ว่าเปล่าเลย พี่เคนเก่งทำทิมเสียวได้ทั้งคืนก็จริงแต่ทิมกับพี่เคน เหมือนน้ำมันกับไฟนั่นแหละครับ เราใกล้กันไม่ได้ เผลอเมื่อไหร่เป็นต้องมอดไหม้ทุกที หนูยังกลั้นกลืนความรู้สึกตรงนี้ไว้ได้ดีอยู่ พี่เคนพยายามในหลายๆครั้งซึ่งหนูดูออกว่าพี่เค้าพยายามจะครอบครองหนู แต่หนูมีแฟนแล้วค่ะ พี่เคนก็มีแฟนแล้วเหมือนกันซึ่งเป็นพี่สาวแท้ๆของทิม ทิมไม่อยากทำร้ายพี่พลอย ในทางเลือกที่ทิมเลือกได้ในหลายๆครั้ง ทิมพยายามเลี่ยงในการอยู่ใกล้ๆพี่เคนเพียง 2 ต่อ 2

พี่เคนพยายามจะใช้คลิปวีดีโอที่ถ่ายไว้แบล็กเมลหนู พยายามขู่หนูสารพัดให้นอนกับเค้า แต่ทิมแข็งใจไม่ทำตามค่ะ ทิมเดาว่าพี่เคนไม่กล้า เพราะถ้าพี่เค้าทำเขาอาจต้องเสียทั้งหนูและพี่พลอยไปพร้อมๆกัน ซึ่งต้องบอกว่ามันโชคดีมากที่หนูคิดถูกตรงนี้ พอวีดีโอมันขู่หนูไม่ได้แล้วหนูรู้สึกโล่งขึ้นเยอะ มันเป็นจุดเริ่มต้นที่เปิดโอกาสให้คนใหม่เข้ามาในชีวิตหนู และถือเป็นโชคดีค่ะที่หนูมีพี่ต้น

นับเป็นความโชคดีอย่างหนึ่งของหนูในตอนนี้ พอมิ้นรู้ข่าวว่าหนูตามมาง้อปอยถึงที่ มิ้นดูใจอ่อนลงไปเหมือนกัน หนูตามอ้อนอีกไม่เท่าไหร่ มิ้นก็กำแพงใจพังลงจนได้ มิ้นบอกหนูอ้อนเหมือนเด็กเลย แถมยังน่ารักอีกต่างหาก ใครจะไปใจแข็งไหว หนูฟังแล้วก็เขินเหมือนกันนะ โดนเพื่อนผู้หญิงชมแบบนี้ อยากจะเป็นแฟนที่ดีเหมือนกันนะ แต่เมื่อสาวๆอยู่ด้วยกันแล้วเหมือนน้ำตาลใกล้มดอ่ะ ของมันเคยๆกันอยู่เราสป๊ากติดกันง่ายมากๆ สรุปวันนั้นก็เรียบร้อยสิค่ะเริ่มสามสาวคืนดีกันจบคลาสช่วงเช้า เราสามคนปรี่กับห้องทันที ไม่กงไม่กินมันแล้วค่ะข้าวกลางวัน กินกันเองนี่แหละเพลินดี มิ้นกับปอยผลัดกันจูบหนูแทบจะทั่วร่างเลยแฉะสิค่ะงานนี้ แฉะมากด้วย ถึงหนูจะรักพี่ต้นแต่ปอยกับมิ้นทิมก็คิดถึงเหมือนกันนะ

สรุปหนูตอนนี้หนูก็ไม่รู้ตัวแล้ว ว่าตกลงหนูชอบอย่างไหนกันแน่ กับพี่เคนช่วงนี้หนูหนีห่างๆเลย เป็นไปได้หนูไม่อยากโดนพี่เคนเย่ออีกแล้ว หนูมีแฟนเป็นตัวเป็นตนแล้วนิน่า

แต่ความโชคร้ายของหนูก็ตรงแฟนหนูนี่แหละ พี่ต้นภายนอกดูสมาร์ท นุ่มนวล สุภาพอ่อนหวานสุดๆ เป็นหนุ่มตี๋นักเรียนนอก โปรไฟล์ขนาดนี้ใครเห็นก็ต้องหลงใช่ไหมล่ะ พี่ต้นทำงานเป็นครูสอนพิเศษค่ะ แต่บางทีหนูก็แปลกใจพี่ต้นเขาว่างมากนักหรือไง มาตามนั่งเฝ้าหนูที่มหาลัยทุกวัน ช่วงหนูขึ้นไปเรียนก็นั่งรอ บางทีก็นั่งรอคนเดียว บางทีก็นั่งรอกับมิ้นกับปอยค่ะ พี่ต้นเริ่มเปิดตัวกับเพื่อนหนูมากขึ้น อย่างที่บอกแหละค่ะภายนอกดูสุภาพอ่อนหวานมักมีเสน่ต์กับเพศตรงข้าม ปอยกับมิ้นแรกๆก็ไม่ชอบหน้าเท่าไหร่ เพราะเหมือนรู้ว่าตาผู้ชายคนนี้จะมาแย่งคู่ขาไปจากพวกเขา แต่พี่ต้นนิสัยน่ารักค่ะ พี่ต้นพาหนูไปกินข้าวทีไรก็มักกระเตงมิ้นกับปอยไปด้วยบ่อยๆ จนพวกเขาเริ่มคลายใจลง กับยายมิ้นนี่ไม่เท่าไหร่นะ แต่กับปอยพี่ต้นดูชอบหยอกเย้าเป็นพิเศษ บางทีหนูก็หึงเหมือนกันแหละ สายตาเวลาพี่ต้นมองปอยบางทีมันก็ดูน่าเกลียด ปอยเป็นคนชอบใส่สั้นๆแต่งตัวเซ็กซี่เป็นประจำอยู่แล้ว ปกติเราอยู่กันแต่สาวๆปอยก็ไม่ค่อยจะระวัง พอมีผู้ชายเข้ามาในกลุ่มด้วยปอยก็ยังติดนิสัยแบบนั้นอยู่ ปอยนั่งชั้นในโผล่ตลอดเลยหนูก็เห็นนะว่าพี่ต้นแอบมองแต่ก็ไม่อยากหักหน้าแฟนต่อหน้าเพื่อนๆ อีกอย่างหนูคิดเอาเองว่าปอยน่าจะไม่ชอบผู้ชาย แถมยังเป็นคู่ขาฉิ่งฉับกันได้อีกด้วย คงไม่มีอะไรหรอกมั่ง

อาจเริ่มสงสัยกันแล้วไอ้ความโชคร้ายมันอยู่ตรงไหน ก็อยู่ตรงพี่ต้นนี่แหละ ที่หนูบอกภายนอกดูสุภาพ เรียบร้อย ภายในลึกๆ นี่อย่างหื่นเลยอะ บางทีหนูก็งงทำไมต่อหน้าคนอื่นกับลับหลังคนอื่นพี่ต้นมันต่างกันขนาดนี้ พี่ต้นดูมีความต้องการในตัวหนูเอามากๆ นั่งรถ 2 ต่อ 2 กันเป็นไม่ได้ มือไม้นี่อยู่ไม่สุกเลย คอยจะมาแปะป่ายต้นขาหนูตลอด วางเฉยๆ หนูก็ไม่ว่าหรอก นี่ชอบล้วงด้วยนะสิ หนูปัดออกทุกครั้ง แถมดุไปด้วยว่า

พี่ต้นอย่าทำทะลึ่งกับทิมนะ  หนูดุเสียงแข็ง

แต่หน้าอย่างหนูดุใครเค้าจะกลัวล่ะคะ หน้าออกจะหวานซะขนาดนี้ พี่ต้นไม่เคยฟังเลย เวลาเดินก็ชอบโอบเอวหนูเข้าไปใกล้ๆ เอาแขนมาถูนมหนูอีกต่างหาก มันอาจจะเป็นเหมือนการแสดงของคนรักกัน แต่บางครั้งหนูก็อึดอัด พี่ต้นจะชอบโอบเอวหนูให้เข้าไปใกล้ๆมากขึ้น เวลามีผู้ชายแอบมองหนู เหมือนจะตราตีความเป็นเจ้าของ บางครั้งก็เอื้อมมาจับนมหนูในที่สาธารณะ

พี่ต้น  หนูขึ้นเสียงแข็ง พี่ต้นก็มักจะยิ้มหวานขอโทษหนูแบบหน้าทะเล้น

จะโทษก็คงต้องโทษตัวเองที่มีหุ่นยั่วยวนเพศตรงข้ามมากไป หื่นแบบผู้ชายทั่วๆไปก็ไม่เท่าไหร่หรอก แบบนี้ยังพอจะเข้าใจได้  นี่มันออกมาแนวหื่นแบบแปลกๆนี่สิ

วันดีคืนดีสบจังหวะเมื่อไหร่พี่ต้นจะพาหนูไปคอนโดตลอด หนูก็พยายามไม่ปล่อยตัวปล่อยใจตามเค้ามากนัก แต่บางครั้งก็ต้องมีพลาดบ้าง บางทีหนูโดนเขาลูบคลำๆบ่อยเข้าก็น้ำเดินเหมือนกันค่ะ

อย่างวันนี้นี่แหละ หนูเดินตามเค้าต้อยๆขึ้นห้องเองเลย ยอมรับเลยค่ะโดนพี่ต้นล้วงจนเริ่มเงี่ยนเหมือนกันแล้ว เข้าห้องมาหนูก็เดินไปนั่งที่โซฟาอย่างเนียมอาย ปกติมักเป็นแบบนี้เสมอค่ะ หนูจะปล่อยให้พี่เค้าเป็นฝ่ายรุกวันนี้พี่ต้นทำตัวแปลกๆ เพราะเขาไม่ได้พุ่งกระโจนเข้าใส่หนูเหมือนทุกครั้ง พี่ต้นหยิบถุงกระดาษสีน้ำตาลขึ้นมา แล้วยื่นชุดบางอย่างให้หนู มันเป็นชุดนักเรียนคอนแวนต์ค่ะ

หนูอึ้งไปหลายวินาทีเหมือนกัน หนูมองพี่เค้าอย่างงุนงง จนพี่ต้นเอ่ยขึ้นว่าอยากให้หนูใส่ชุดนี้ หนูน่ารักใสๆเหมือนเด็กมัธยมเลย พี่อยากเห็นทับทิมในชุดนักเรียน ม.ปลาย

โอ้ยยยยยย อะไรกันเนี่ย มองในแง่ดีก็เหมือนถูกชมว่าเห็นเด็กใช่ไหมล่ะ แต่ถ้ามองลึกๆในแง่ร้าย พี่ต้นนี่มันโรคจิตชัดๆ

ไม่เอา !!! จะบ้าหรอพี่ต้น ทิมโตแล้วนะ จะให้ไปใส่ชุดแบบนั้นได้ยังไง  หนูขมวดคิ้วอย่างหัวเสีย

หนูบ่างเบี่ยงว่าไม่ใส่ ยังไงหนูก็ไม่ใส่ หนูนึกว่ามันจะได้ทะเลาะกันแล้วเชียว จู่ๆพี่ต้นก็วางชุดนั้นลงค่ะ พี่ต้นเขาอ่อนลงซะงั้นอ่ะ ไม่บังคับแหะ

แต่เขาเริ่มขยับเข้ามานั่งข้างๆหนู พี่ต้นลูบต้นขาหนูเบาๆ ก่อนจะถกกระโปรงขึ้นสูง
หนูนั่งตัวแข็งทื่อเป็นท่อนไม้เลย ไม่กล้าออกอาการมากทั้งๆที่ร่องนี่แฉะจะแย่แล้ว พอพี่เค้าเห็นหนูเริ่มโกรธ ก็เข้ามาพะเน้าพะนอคลอเคลียไม่ห่าง

พี่ต้นทั้งจูบหนูตั้งแต่หลังใบหู ทั้งไซร้ซอกคอจนหนูบิดตัวครางขนลุกไปทั้งตัว มือพี่ต้นที่แปะป่ายต้นขาก็เริ่มล้วงเข้าไปเขี่ยรอยแยกตามขอบกางเกงใน

อูยยย หนูอายจัง พี่ต้นต้องรู้แน่ๆเลยว่าหนูแฉะไปหมดแล้ว

กำลังเคลิ้มๆเลยค่ะ จู่ๆพี่เค้าก็เอ่ยกับหนูอีกครั้งว่า

ทับทิมใส่ให้พี่ดูสักครั้งไม่ได้หรอ พี่อยากเห็นทับทิมตอนใส่ชุดนักเรียน จะน่ารักแค่ไหน  แหนะๆ มีลูกอ้อนอ่ะ คนกำลังเคลิ้มๆอยู่ด้วย หนูยิ่งหัวอ่อนๆอยู่ เป็นเหมือนลูกไก่ในกำมือเขานิน่า ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันโดนเป่าหูอีท่าไหนไม่รู้ สุดท้ายใจอ่อนจนได้
...........
รู้สึกตัวอีกทีหนูก็ลุกขึ้นไปเปลี่ยนชุดให้เขาเสียแล้วสิ พี่ต้นมันดีใจใหญ่เลย

ชุดก็เป็นชุดนักเรียนคอนแวนต์ชื่อดังซะด้วย เป็นโรงเรียนหญิงล้วนของลูกไฮโซแถวสาธรนั่นแหละ หนูใส่เสร็จหมุนดูตัวเองรอบกระจกแว่บนึง แอบมองตัวเองก็เขินเอง ดูเด็กลงเป็น 10 ปีแหนะ จะว่าหนูหลงรูปตัวเองก็ได้ คนอะไรสวยน่ารักชะมัด หนูนึกสนุกมัดผมตัวเองเป็นจุกเล็กๆ 2 ข้างให้ดูเหมือนเด็กนักเรียนสาวเข้าไปอีก ที่ดูขัดตาไปสักนิดก็ตรงหน้าอกนี่แหละ นี่คงไม่ใช่นมของเด็กมัธยม ตอนอยู่โรงเรียนก็ว่าใหญ่แล้วนะ พอเข้ามหาลัยทำไมมันใหญ่ขึ้นกว่าเดิมก็ไม่รู้ เสื้อชั้นในที่พี่พลอยซื้อให้ตอนมาอยู่ใหม่ๆ ก็เริ่มจะคับอกคับใจเสียแล้ว

ทันทีที่หนูออกมาจากห้องน้ำ พี่ต้นจ้องหนูตาลุกวาวเลย สายตาแบบนี้มันสายตาของสัตว์กระหายเลือดชัดๆ หนูเริ่มรู้สึกว่าหนูพลาดอะไรไปหรือเปล่า นี่หนูใส่ชุดปลุกเสือร้ายหรือไงเนี่ย

คิดอยู่คนเดียวเพลินๆนั่นแหละค่ะ จู่ๆ มือหยาบกร้านก็โผล่เข้ามาตะขรุบหน้าอกจังๆจากด้านหน้า

อูยยยย ทับทิม เหมือนมากเลย เหมือนเด็กนักเรียนไม่มีผิด พี่เค้าพูดไปบีบนมหนูไป

อื้อออออ โอ้ยยยย ไม่ต้องแปลกใจเลยค่ะ มันใหญ่เอาใหญ่เอาก็เพราะพวกหื่นๆ ทั้งเพื่อน พี่เขย นี่ยังมาแฟนอีก ขยำกันเข้าไป

โอ้ยย พี่ต้นหนูเจ็บนะ โอ้ยยยย เบาๆสิ  หนูปัดป่ายมือพี่ต้นออก พี่ต้นดูเก็บอาการไม่อยู่เลย พอเจอหนูในชุดนักเรียนแบบนี้ พี่ต้นเชื่อบ้างไม่เชื่อบ้างหนูบอกให้ปล่อยนมก็มาบีบก้น ปัดตรงก้นก็มาลูบเนิน มือนี่เป็นปลาหมึกเลย อยู่ไม่สุขจริงๆ

หนูยังไม่ทันจะว่าอะไรเพิ่มด้วยซ้ำ พี่เค้าดันกลับเข้าไปในห้องน้ำ เขาจับหนูขึ้นนั่งบนอ่างล้างหน้า ก่อนจะจับถกกระโปรงนักเรียนขึ้นแล้วเอาหน้าซุกไซร้ที่ร่องจิมิหนูจังๆเลย เขาแหวกกางเกงในหนูไปข้าง แล้วตวัดลิ้นดูดซดร่องเสียวหนูจังๆทั้งชุดนักเรียนเลย

โอ้ยยยย ไหนบอกไม่ชอบเลียไง ไหนบอกมันสกปรก ไหง๋วันนี้ดูดซะหื่นกระหายขนาดนี้ พี่ต้นไม่ค่อยเก่งเลยค่ะเรื่องใช้ลิ้น สู้มิ้นกับปอยยังไม่ได้ด้วยซ้ำ แต่ถึงยังไงหนูก็ตัวอ่อนลงไปอยู่ดี แข็งใจอะไรก็แข็งสู้ได้หรอก แต่โดนเลียตรงร่องจิมินี่แพ้ทางทุกที อูยยยย หนูจิกหัวพี่เค้าแน่นเลย เสียวมากพี่ต้นโคตรมูมมามเลยอ่ะ ซดร่องหนูเหมือนตายอดตายอยากมาจากไหน หนูกระดกก้นลอยตามไม่ติดอ่างเลย

โอ้ยยยย เสียว อื้อออ  หนูเสียวจะตายแล้ว ขนลุกไปทั่วร่างเลยงานนี้ สุดท้ายหนูก็โดนๆอีกอย่างเคยๆ น้ำแตกคาปากพี่เค้าไปอีกจนได้

พี่ต้นกระซิบบอกหนูว่าร่องหีทับทิมสวยมากพี่ยังไม่เคยเลียให้ใครแบบนี้เลยนะ

หนูไม่ตอบคำหรอกค่ะ พูดจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ดูดได้ขนาดนี้ ครั้งแรกจริงๆหรอ กำลังเคลิ้มๆเลยค่ะ จู่ๆก็รู้สึกเย็นวาบๆที่ร่องแปลกๆ ชะเง้อหน้ามองหนูนี่โคตรตกใจเลยอะ พี่ต้น แก่เอาที่โกนหนวดของแกมาโกนจิมิหนูซะขนเกลี้ยงเลย
ร่องหนูอวบอูม แคมแดงๆอยู่แล้ว พอไม่มีขนแบบนี้ยิ่งเหมือน จิมิเด็กไปใหญ่

อูยยยย หีเนียนจริงๆ อีหนูของพี่  หนูกำลังอึ้งๆกับพูดพี่เค้าอยู่เลย จู่ๆพี่ต้นก็ก้มลงซดร่องหนูซ้ำอีกรอบ

อี้ อื้ออออ คราวนี้ดูดไม่ดูดเปล่าแถมยังเอานิ้วกลางยาวๆของเขาแหย่แทรกตัวผ่านร่องสวาทหนูเข้าไปด้วย

โอ้ยยยยย เห้ยยยพี่ต้นเบาๆ หนูเจ็บนะ อื้ออออ ไมได้เจ็บเพราะลิ้นหรอกค่ะ เจ็บเพราะนิ้วเนี่ยแหละ พี่เค้าเกี่ยวร่องหนูแรงมากๆ แถมถี่ยิบอีกด้วย จาก 1 นิ้วเพิ่มเป็น 2 นิ้ว จาก 2 นิ้วเพิ่มเป็น 3 นิ้ว

โอ้ยยยย ของหนูฉีกหมดสิแบบนี้ พี่ต้นพอแล้ว โอ้ยยยย  หนูร้องระงม

พี่ต้นไม่ฟังหนูสักคำ แถมยังกัดเคี้ยวเงี้ยวฟันอย่างสะใจสุดๆ พี่เค้าทำหน้าน่ากลัวมากๆ จนหนูเริ่มไม่โอเคแล้ว

ปล่อยหนูนะ พี่ต้นโรคจิตหรือไง หนูทุบพี่เค้าใหญ่เลย แบบนี้มันไม่ใช่แล้ว นี่มันไม่ใช่แฟนกันแล้ว มันมองหนูเป็นเครื่องบำบัดกามตัณหาของมันอย่างเดียวเลยหรือไง

แม้ร่างกายจะขัดขืน แต่หนูควบคุมส่วนประสาทตรงนั้นไม่ได้ค่ะ หนูน้ำแตกใส่มือเค้าไปอีกรอบแล้ว มันทำหนูอ่อนแรงลงอย่างเห็นได้ชัด

.............
ตอนแรกว่าจะแค่เปลี่ยนบรรยากาศมาแต่งในอารมณ์ผู้หญิงตีฉิ่งเล่นๆไม่กี่ตอน
กลับมีคนติดตามเยอะกว่าที่คาดแหะ เรื่องไหลมาถึงตอน 6 ล่ะ
บอกตรงๆ เริ่มหาทางจบไม่ลงเหมือนกัน ตัวละครเริ่มเยอะ เรื่องเริ่มซับซ้อน
ท่านๆเดาว่าผมจะจบมันยังไงกันหรอ อันนี้ผมถามเล่นๆ
แต่อยากรู้จริงๆ เผื่อจะได้รู้ว่าคนส่วนใหญ่คิดไปทางไหน

ปล.เผื่อจะแอบหักมุมให้กระจุย 555

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nonane

หักมุมก็น่าสนนะ  เอาที่คนเขียนเห็นว่าสนุกเลย

thep59

สุดท้ายหนูทิม ติดใจใครกันแน่ ระหว่างพี่เคนพี่เขยกับพี่ต้นแฟนตัวเอง

negazero

อ่านตอนนี้แล้วเริ่มน่าติดตามขึ้นเรื่อยๆ ส่วนตัวละครอยากให้มีฉากเย็ดฮาเร็มไม่ว่าเคนหรือต้น ไม่ก็ฉิ่งพี่น้องอย่างพลอยกับทับทิมไปเลย

aaa01

ขอบคุณมากครับ สุดท้ายหนูทิมก็ติดใจรสเสียว

tadds

fantastica

จบแบบทุ่งดอกไม้สิครับ ไม่ก็หาใครสักคนให้สามสาว. ตอนนี้ต้นโรคจิตน่ากลัวกว่าเคนอีก

Mr.D

1000sa

แอบลุ้นนิดๆๆว่าจะมีเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดกันไหม

Keng OK

ขอบคุณครับผม
สนุกน่าติดตามมากครับ

kit2516

ดูเหมือนเรีนบร้อยพอเห็นนมล่ะสู้สุดๆ

fifa11

อยากเจออย่างน้องทับทิมจังเลย

nananews

carnalitatis

sunnyman

ขอบคุณมากครับ เขียนบรรยายได้น่ารักดีครับ เรื่องบทจบจะยากถ้าไม่วางจุด conflict ของตัวละคร ไว้ เช่น พี่เขย จริงก็ค่อยๆตัดทิ้งได้นะครับ เพราะเราคลายปม เรื่อง คลิปได้แล้ว