ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท เสียวกันต่อ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 10, 2018, 11:28:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ใช่พี่แต(วังวนสวาท)หรือป่าวครับ555 ท่านพงษ์เทพจะเล่นอะไรเนี่ยยย..

somc217

เป็นไปได้หรือไม่ว่าสามีของใบว่านจะเป็นคนจัดฉากในเรื่องนี้ด้วย ?
ขอรอติดตามตอนต่อๆไปครับ
ขอบคุณมากๆครับ

kunpra

งานนี้เพื่อนมาทั้งแก๊งค์ เสียวแบบนอนสต๊อบแน่นอน

ไก่ชน

ezmoo

น้องว่านเจอก๊วนสามีในสถานที่แบบนี้...จะรอดหรือเปล่านะ...

Sotus11

Phoowadol

นีเล่นอย่างนี้ผมนี่เสียดายแทนนายยุทธเลยนะเนี่ย เป็นคนพามาแท้ๆกลับไม่ได้แอ้มสาวสวย อย่างใบว่าน นีรอดจากพี่กริชมารอบนึงแล้ว คิดเหรอว่าจะรอดมือ พี่แตหนุมนักรักตัวยงไปได้ เดี๋ยวเถ้อะ ได้รู้รสสวาทจะดุ้นชายอื่นเป็นครั้งแรกก็คราวนี้แหละ ท่อนใหญ่ๆ จะทำให้เธอติดใจ เพื่อนสามีคนนี้เอา นะจะบอกให้ แต่อย่าบอกนะว่าในนี้มีพี่ต้น กับน้องฝนมาร่วมด้วย
ไม่งั้นบันเทิงด้วย. แต่......รึว่า สามี (พี่น็อต) ก็อยู่ในนี้. เซอรไพรส์เลยนา.......โอ๊ยๆๆ จะจินกันไปถึงไหนนะนี่เรา เอาแค่ใบว่านโดนจัดให้ได้ก่อน. ละกันเนอะ. ขอบคุณ ท่านพงเทพ
มากๆเลยครับที่กลับมาสานต่อ ให้รี๊ดเดอร์. ได้อ่านกัน ฟินน์เลย

วรวุช พุทธสมาน

anna123

สงสัยจะไม่รอดแน่ๆ คงจะโดนจนทนไม่ไหว

suriyamahajit

แต่ยังไงก็อยากให้เจอยุทธใหญยาวมากกว่าคงมันสุดๆ

M60A3

กลายเป็นงานเลี้ยงรุ่นของเพื่อนสามี ใครจะได้น้องใบว่านก่อนต้องลุ้นกันต่อ

Zoso

โหห เนื้อเรื่องอยุ่ใน จักรวาลเดียวกับ วังวนสวาทแบบนี้ ยิ้งน่าสนุก น่าติดตามขึ้นไปอีก

tantawanjames

น้องใบว่านมางานเลี้ยงรุ่นสามีแน่ๆ เพื่อนมาครบซะขนาดนี้ เผลอสามีก็อยู่ในนี้ด้วยแหละ แล้วจะรอดไปได้ไหมนะ

thanakorn1234