ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsume Tsuna] False Reality, Boy & Girl [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 17, 2018, 11:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jw4321

ใครผี ใครคน งงงงงงงงจัง......แต่น่ารักดี

trong5171

ถ้าท้องออกมาจะตลอดเป็นผีหรือเป็นคนล่ะนั้น

killuagon

ในใจทีแรกคิดว่าตอนจบออกมาไม่สวยแหงๆ แต่คิดว่าคิดมาจะหักมุมรึป่าว

Sodemacom107

tazasss01

poloxz

ทำไมอ่านแล้วไม่รู้สึกหื่นเลยอ่ะ ออกแนวดราม่ามากกว่า

phatsa

นางเอกน่ารักเหมือนเรื่อง Is เลย1.
.
.
.
.
แต่เพื่อนนางเริ่มสงสัยแล้ว

nonbaba

พระเอกกับนางเอกเป๊นผี ใช่ไหม คับ

executioner

หน้าสุดท้ายที่โผล่มาครึ่งหน้านั่น.... หวังว่าคงไม่เป็นอย่างที่ผมคิดหรอกนะ  ::Waiting:: ขอให้มันสวยงามจนจบนะ อย่ามาทำร้ายตับกันทีหลังนะครับ -*-

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมเรื่องถัดไปนะครับ  ::Thankyou::

nekki

ค้างคามาก ถ้าไม่ได้ดูที่ซ่อนเอาไว้ เดาว่านางเอกน่าจะตามพระเอกไป ฉากที่จูบกันแล้วมีเงาแต่ของนางเอก ดูแล้วอินมาก

hot2day

ตอนแรกก็ดีๆ ตอนจบเท่านั้นแหละ..... WHAT!!!  ::Ajark::

exsoldier

เอ๊ะยังไง   หรือว่า ผญ ก็ตายแล้วหว่าาาา     ถ้าเม้นจะเฉลยมะ คาใจอ่ะ 55555

MΞLODY

อ้างจาก: nekki เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:40:15 หลังเที่ยง
ค้างคามาก ถ้าไม่ได้ดูที่ซ่อนเอาไว้ เดาว่านางเอกน่าจะตามพระเอกไป ฉากที่จูบกันแล้วมีเงาแต่ของนางเอก ดูแล้วอินมาก

ใช่เลยๆ ผมชอบฉากนั้นมากๆเหมือนกัน

ถ้าไม่สังเกตจะไม่เห็นเลยนะนั่น แต่พอเห็นแล้วมันกระแทกใจเหลือเกิน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

mummebuf

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

กรรม ชวนให้คิดว่าเป็นผีเหมือนกันเลย