ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Palm79

ภาพสวยครับลุ้นว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงแต่ไม่น่าโดนลูกกะจ๊อกเลย

vincenttatto

ลายเส้นแปลกๆ ลงสีด้วย ขอบคุณมากครับ แนวใหม่ๆ

songsak

เป็นการผจญภัยที่น่าติดตามมากครับ เป็นการ์ตูนที่อยากอ่านแบบแปลไทย ลายเส้นรูปนี่โดนใจสุดๆหรือผมจะเป็นคนชอบสายดาร์คซะแล้ว

ipor

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยครับ แปลยาวๆให้จบเลยนะครับ

Micky Miku

pisanuman3

ภาพสวยงามมากครับ  โดยเฉพาะนางเอกวาดได้สวยมากๆ เป็นผลงานอีกเรื่องที่น่าติดตาม

tenlovemom

เนื้อเรื่องโดนใจอ่านแล้วผมนี่ลุกขึ้นเลยครับติดตามต่อๆ

HaoMaRu

เรื่องนี้ตอนแรกก็รับได้น่ะ แต่พอตอน 2 แค่นั้นแหละ ลบออกจากความทรงจำเรียบร้อยล่ะ

tazasss01

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ แต่นางเอกไม่น่าเสร็จตัวประกอบเลย

ขอบคุณครับ

kob_wj

xsorie

ภาพแนวนี้ก็ต้องเนื้อเรื่องแบบนี้เลยครับ ดาร์คๆหน่อย 
แต่ไหง๊เปิดเรื่องมานางเอกโดนแบบงงๆซะงั้นไม่ขัดขืนอะไรเลย ::Hmmm::

kongdekkeng

ขอบคุณครับผม ยังไม่เคยอ่านแนวพวกนี้เลยต้องมาลอง