ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SAVAN] Secret Nectar ความชอบที่บอกใครไม่ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2017, 07:55:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 16, 2017, 01:40:24 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ถึงพระเอกจะไม่หล่อนะ แถมอ้วนหัวล้านอีกตะหาก แต่แก่ สปอร์ต ใจดี ญี่ปุ่น เอาเป็นว่าไม่เสียความรู้สึก พอได้ๆ

เรื่องนี้น่าจะแปลต่อจนจบนะ อยากจะรู้ว่าเรื่องราวเป็นยังไง จะเป็นตัวเดียวกัน หรือคู่แฝด หรือคนสองบุคลิค

ปล.แปลดีมากกก แถมอันเซนได้ดี ใช้โปรแกรมอะไรทำครับ เนียนแท้

Sir Hyp ... sometimes you are quite mean  ... E..E.. 
อะรายยยอ่ะ แค่เนี้ย ก็มีประชดกันด้วย 555555555

What did @kater do to you to deserve this ???? 555  OMB....

***  About the hero ... I was saying the exact same thing ???  OMB... why the hero is looking like a SUMO wrestler instead ... & when he covers her ... looks like a big tortoise on top of a sleek fish .. 55555
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ธนนันท์ ศรีอนันต์

สงสัยเป็นงานอดิเรก. จัดเลยคร๊าบท่านหัวหน้าอย่าช้าหละ ::Fighto::

kirakun

ตอนจบไม่ฟัวหน้าเสร็จลูกน้อง ไม่ก็ลูกน้องเสร็จหัวหน้าแน่ ไม่ต้องหาช่องทางหาเงินอื่นในบริษัทจัดไปเลย

พัดลม

เหมือนจะมี ชื่อผิดไปช่องนึงนะ
จาก คาโอริ กลายเป็น ซาโอริ นะ
ช่วงคุณลุงพูด จู้จี้  ::Shy::

สงสัยง่วง  ::Oops:: แปลชื่อผิดไม่เป็นไร แต่ระวังละเมอชื่อผิดนี่ระวังนะ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

untimateleo

มาขอชมครับ.. ลายเส้นสวยด้วย..

น่าจะออกแนว.. ซึนฯ นิดๆ ต้องลองอ่านดูครับ

ขอไป ชม/ดู/อ่าน ก่อนนะครับทั่น  ::JubuJubu::

...(จากที่ได้อ่าน)

เนื้อเรื่องตามคาดครับ.. ชอบอารมณ์นี้ "ผม.. ม.. ไม่ได้หื่น!!?" (ฮา..)

มีแอบหวาน.. ซึ้ง นิดๆ ด้วย.. ชอบครับ

ขอบคุณในความแบ่งปันครับทั่น..

...นานๆ ผมเข้ามาทีครับผม.. อย่าแบนผมนะครับ แฮร่..

Nabisca Sathu

เป็นกำลังใจให้นะครับ อย่าหมดกำลังใจในการแปล ผมชอบแนวแบบไม่ใช่พี่น้องกันเอากันแบบนี้แหละ การ์ตูนญี่ปุ่นนี่ พี่น้องเอากันโครตเยอะเลย -..-

civil2

เจอคนรู้จักทำงานแบบนี้จะทำหน้าไงดี ><

ขอบคุณนะครับ

panu98765panu

bestghab

เดี๋ยวเฮียเลี้ยงเองหนู