ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ranger83

เริ่มต่นก็น่าติดตามครับ ตัวละครเยอะดี

twinstower

เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามเลย แคนน่าจะเป็นตัวเอกมีความหลังกับนักเคมี

x99

เปิดฉากก็ยิงกันแล้ว น่าติดตามครับ

swbkk

เสียวมั้ยเสียวไม่เท่าไหร่  แต่แค่ฉากบู๊เปิดตัวนี่ เหมือนSeal Team เลยครับ บรรยายได้เด็ดดวงมาก ขอเดาว่าน่าจะต้องชอบเล่นเกมแน่เลย

Hanz3312

เริ่มเรื่องก็ยิงกันแล้ว แสดงว่ามันต้องมีตัวที่ใหญ่กว่านี้อีกสินะ

sodabun

เนื้อหาน่าสนใจและน่าติมตามมากครับ

NB843

น่าสนใจและเดาต่อไม่ออกเลยครับ

nujane_dude

สนุกมากตั้งแต่เริ่มต้นเลย บู้สนันน้ำกะจาย

mana0440

1305kk

นี่มันละครบู๊เลยนะครับเนี่ย

Nick24

ieaky

เนื้อเรื่องบรรยายได้ดีมากอย่างกับอยู่ในเหตุการณ์จริง ๆ เนื้อหาเข้มข้นชวนให้ติดตามอ่านถึงแม้ท่านผู้เขียนบอกแต่แรกแล้วว่าบทอย่างว่ามีน้อยมาก

meowmeng

fufu22

เปิดเรื่องมาก็ยิงกันมันเลย

Pong Sak

ตอนแรกก้อไม่รู้ว่ามีใครบ้าง จำไม่หมด