ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2019, 02:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TheTwo

โห เก่งอ่ะนาย เรื่องจริงเรื่องหลอกไม่รู้หรอก แต่ก็ได้จัดหญิงง่ายๆ เลยนะ สุดยอดไปเลยลวกเพี่ย

เอ๊า!?!? นี่เหรอสาเหตุที่เป็นเพื่อนรักกันมานาน โอ๊ยยยย ชีวิต!!

Tanerh Galtang

ร้ายยยยยกาจนะ นายหัวเห็ด
(ตอนจบ:สองสาวน่าจะติดใจชอบหัวเห็ดมากกว่าคนหล่อวะ)

!!!เดี่ยวๆๆๆหักมุมเฉยย!!!

forrest

livetimer

สุดยอดเลยย นี้มันสกิลเพื่อนพระเอกหรือป่าว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นานๆจะได้เห็นข้อดีของการมีเพื่อนหล่อแหะ

โถ่ๆๆๆ  ทำเพื่อใคร ::Horror::

d9l3l2

หัวเห็ดเราหลอกคนเก่งจัง แม่สาวสองคนก็ใจง่ายเหลือเกิน

alaaum

ได้ทั้งคู่เลย ไม่ต้องพึ่งอิเคะแล้วล่ะ

raindrop

คืออันนี้ขำจริงๆอะ 5555 หน้าไอเห็ดคือแก๊กตลกของ ญี่ปุ่นดีๆเลยอะแล้วการได้สาวก็แบบ เออถือว่ามีเหตุผลไม่น่าเกลียดเกินแต่ทำไมคนเชื่อง่ายจัง  ::Dizzy:: 55555 แต่ชั่งอันนี้อ่าน
เอาฮ่ามากกว่า

EDIT : ไอเหี้ยเอ้ยยยยยยย 5555555555555 อันนี้กูเข้าใจชื่อเรื่องทันทีเลย ก็งงคิดว่าเออไอเห็ดเอาเก่งเปล่าไม่ใช่แต่เสือกยอดชายอย่างอื่นแทน 55555 ผลิกล็อคเหี้ยๆ

baycon

ยัง ยังไม่จบอีกหรอ เหมือนเรื่องจะจบแล้ว

แต่แจ่มได้ ได้คนที่แอบชอบ แถมนางฟ้าจอมอ่อย มาครอบครอง ยยาวๆเลยงี้

เอื้อก ไม่น่าเลย ดีนะ รายระเอียดตอนจบไม่เยอะ55 ยังไง สาๆ ก็ได้ฟินต่อยาวๆ

gaarajr

ไม่น่าจะได้นายหน้าหล่อนะท่าทาง  ::NoNo::

++อห.ได้เหรอแบบนี้ 555

AzurePredator

abc123abc

คนเราไม่ได้อยู่ที่หน้าตาจริมๆ  ::HoHo::

ตอนอ่านหน้าจบถึงกับอุทานคำว่า WTF! ลั่นบ้านกันเลยทีเดียว  ::Horror::

unstable

เนื้อเรื่องสนุกมากมายครับ มีเพื่อนหล่อ มันดีจริงๆ น่าจะมีภาคต่อน่ะครับ ชอบมากเลย

Clock “work” Planet

มีเพือนหล่อก็ดีแบบนี้สินะ

หะ หักมุมงี้เลย