ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #53

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2019, 07:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xmanza

::Glad:: แล้วฟินนี่เสร็จตองไหมนิ น่าสงสยมากๆลุ้นๆต่อไป

1234samsung

จุดพี่เมติดแล้วบันเทิงมากครับ
ขอบคุณครับ

ryg123456

แล้วจะเสียฟินให้ตองแบบบีไหม
แต่ได้เมมาก็น่าคุ้มนะ
แตียัวก็หายไปเลยนะครับ

tungbts

เราอิจฉานายจริงๆเลย มีมาให้กินตลอด

chang1978

แล้วแบบนี้ฟินจะมีแรงไปเอากับคนอื่นตามที่สงสัยอีกหรือ

1234non

dutwoot

มีตัวละครมาใหม่ด้วย ฮ่าๆ

รู้สึกเข้าใจเมเลยกดดันอึดจนกลายเป็นเก็บกดไม่รู้ว่าเมอดทนเก่งหรือมุมมองทางโลกเมอ่อนมากก่อนเจอกลุ่มพระเอกเรากลายเป็นเปิดโลกไปเลย ฮ่าๆ เป็นห่วงนิดๆ

ฮ่าๆ  ฟินวันนี้ก็ยังคงนั่งบัลลังเมียหลวงอีกเช่นเคย ดูพระเอกเราสิมันตายรังกับฟินจริงๆ

อ่านตอนนี้แล้วเชื่อเลยว่าสาวต้องมีกลุ่มเฉพาะไว้คุยกันเองแน่ๆหรืออีกอันฟินตามจิกข่าวพระเอกเรา24.ชม ฮ่าๆ

พี่อามนายจะกลายเป็นแบบไอ้ฝรั่งมักมากไม่ได้นะ ฮ่าๆ ชักรู้สึกว่าฟินเป็นผู้หญิงที่น่าสงสารแล้วสิถ้าเธอไม่แกร่งแบบทุกวันนี้ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง

ปล.มีคนคิดเหมือนผมด้วยว่ายัวเสร็จมันไปแล้วรึป่าวเงียบเลยมีเคสบีเป็นตัวอย่างอยู่
ปล.0.2 ถ้ามีสักตอนเป็นสาวๆสักคนเดินเรื่องมันจะกลายเป็นเรื่องดราม่าตลกร้ายรึป่าวครับ

==============
เดินทางระวังนะครับฟ้าเป็นรูบ่อย

ponggunyuki2527

เอาจริงๆๆหลังๆมานี่ผมสนใจดนื้อเรื่องมากกว้านะอยากรู้ว้า พระเอกของเราจะจัดการธุรกิจยังไงต่อไป

Ninetin Tinnakorn

แล้วอย่างนี้พระเอกจะเหลือใครบ้าง คงช้ำใจจะตั้งหลักกับใครไม่ได้

singkanong

อยากให้พระเอกของเราจบกับสาวๆคนใดคนหนึ่งแล้วปล่อยน้องๆที่เหลือไปตามทางที่ควรจะเป็นของแต่ล่ะบุคคลแห่ะๆ

Kitchai kasemchotikan

จะซวยมั้ยเนี่ยผัวเค้ามาละ5555

23pompompom

ได้เอาก่อนบรีฟงานนี่เป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆ

tdt14023

อย่าบอกนะครับว่านอกจากบีจะได้แฟนใหม่แล้วจะเป็นฟินอีกคนหนึ่งที่กำลังจะมีแฟนใหม่ถ้าเป็นอย่างนั้นคงเศร้าแน่ๆเลยนี้ยังไม่รวมคุณเมนะครับที่อาจจะไปคืนดีกับพี่อามก็ได้ไม่อยากให้สาวๆต้องจากไปทีละคนเลย

akepong

kiragorn

มีหน้า​มีตาในสังคม ทำไร​ก็​ลำบาก ต้องระวังตลอด น่าเห็นใจ​เหมือนกัน​