ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 21, 2020, 11:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acdzee

kgerrard

pliwds

IPF เข้ามาชูป้ายไฟ

ดีแล้วแยกส่วนที่ต้องอธิบายเพิ่มออกมา เนื้อเรื่องจะได้ไม่ยาวเกิน

ปล. E-Book ควรมีภาพประกอบด้วยนะ

pm2015

เป็นชิ้นงานอีกเรื่องครับ ที่อ่านแล้ววางไม่ลงเลย รู้สึกอินเลยครับ ความรู้สึกมัน flash back กลับไปตินที่เริ่มทำงาน เริ่มเที่ยว ขอบพระคุณนะครับที่แต่งเรื่องดีๆมาให้อ่านกัน

testman

ยอมรับว่าพลาดไป พึ่งรู้ว่า MilkyWay Memory เป็นตัวย่อของสามคน

ดูจากตัวย่อ กับช่องแชทที่คุย ปัจจุบัน ผมว่าสามคนน่าจะอยู่กันแบบ Happy แล้วใช่ไหมครับ

sunshine9

ชอบมากๆ น่าสนใจครับว่าจักรวาลของโทนจะมีสาวๆ ซ่อนอยู่อีกมากแต่ใหน  ::Yes!::

ว่ากันยาวๆเลย ถ้า timeline คล่อมๆกับเรื่องหลัก  แยกออกมาเป็น side story ก็ดีนะครับ 

Kasisoso

ติดตามเรื่องร้านคาราโอเกะครับ เป็นผลงานระดับขึ้นหิ้งได้เลย ลุ้นกับนายโทนได้ทุกตอนจริงๆ

JabaWoCK

ipichai

ทำให้อยากรู้ชื่อจริงๆของโทนและเตยเราสิว่าทำไมถึงเป็นตัว M รวมถึงหมิวทำไมถึงเป็น W เดา ไม่ออกเลย