ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 21 คุณอา

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 23, 2017, 12:49:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sorasl

neuneu

ขอบคุณครับ ไปต่างประเทศก็ดีจะได้เล่นของนอกบ้าง

อีกา

อ้าว ไม่ปล้ำอาก่อนไปอเมริกาเหรอ กำลังลุ้นเลย

Phisuiti Suwacheecharan

ถ้าไปเมกา ก็สงสารบรรดาสาวที่อยู่ในไทย ไหนจะ ดาราสาวอีฟ และรุ่นพี่สาวๆอีกหลายคน

schareon

ตอนนี้มีลุ้นกับอาลินดาหน่อยๆ ตอนต่อไปจะเป็นยังไง รออ่านด้วยใจจดจ่อ

mental99

สนุกมากเลยครับ รอคอยตอนต่อไปครับ น่าติดตามมากเลยครับ

•====================================•
23/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด แพ๊ตเทิร์นมาเลย
ไม่ต้องอ่านก็พิมพ์ได้มั่งแบบนี้ แบน 6 เดือน { 23/12/2560 ~23/6/2561 }

•===============================================•

kiratwice

tooboy

อากับหลานไปลุยอเมริกาด้วยกันแน่นอน

kreetha2

::HoHo:: ยังไม่ไปเพราะยังไม่จบภาคที่หนึ่งครับ ต้องแวะข้างทางก่อนครับ ไรต์เตอร์

err

เก็บสามคุณหนูให้อยู่ในโอวาทก่อนค่อยไปอเมริกา โดยเฉพาะสาวหวาน ::Fighto::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดกรก็ได้รู้จักกับคุณอาของตัวเอง และยังรู้ว่าคุณแม่ของตัวเองอยู่อเมริกา ก็น่าจะลองตามหาคุณแม่ดูก่อนเอหรือจะอยู่กินตับคุณอาก่อนดีนะ ไหนจะรุ่นพี่ประธานปีสองกับสาวอีฟอีก ตัดสินใจยากหน่อยนะกร 555

choko13

ไปอเมริกานี่นายกรจะไปจัดฝรั่งไหมหนา

knight18

พี่กรไปเมกาเถอะ จะได้เปิดโลกกว้างและจะได้รู้ความจริงซักที สู้ๆพี่กรแรนเจอร์ ::Confident::

เจนณรงค์ หอมหวล

เสียดายเกือบแล้วคุณอาคนสวย
จะได้สามคุณหนูอีกมั้ย

pazzini