ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 27: สอบสัมภาษณ์

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 04, 2024, 05:32:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zavior

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ยาวแค่ไหนก็อ่านครับ ญาตอบไผ่หลิวชัดเจนเลยครับ

kookai

น้องญานี่ตัวตึงจริงๆ เลย เรื่องมันจะลงเอยยังไงนะครับ ไผ่หลิว เบญ และริน จะมีตัวตนยังไงในมั่วรักนักเปิดซิงนะครับ

Rivermoon

Lordtoung

รออ่านตอนจบ กับตอนไหมเงานักเปิดซิงอยู่นะ

Gear

ไอเดียดีมากๆเลยครับ จะได้แยกเป็นอีกเรื่องไปเลยครับ ยาวแค่ไหนผมก็พร้อมจะอ่านครับ

ijfkdory

gunners

สำหรับผมได้หมดเลยครับ ที่ตอนยาวหรือจะแยกเป็นตอนย่อยๆ อันที่จริงผมชอบอ่านเรื่องนี้มาก ถ้าย่อยออกงอกเพิ่มอีกซักตอนสองตอนก็ไม่น่าจะติดอะไรครับ
ในส่วนของ side story ของเรื่องนี้ก็น่าสนใจนะครับ ลองแต่งมา ถ้าฟีดแบคไม่ดีค่อยหาทางตัดจบก็ได้ครับ

เดช12341

peenan001

::Beggar:: น้องญาจะใจอ่อนมั่งมั้ยนะ
สำหรับน้ำฟ้า ญายอมให้ เพราะเห็นว่า รักกันมาก่อน และน้ำฟ้ามีบุญคุณที่ช่วย แถมยอมเป็นรองให้อีก
ส่วนไผ่หลิว ไม่มีอะไร ที่จะทำให้น้องเบ็ญต้องยิมให้มาร่วมฮาเล็มเลย
นอกซะจากว่า... ชาคริต เปิดซิงไผ่หลิว ไปแล้ว และต้องรับผิดชอบไผ่หลิวด้วย
แต่ถ้าออกในรูปแบบนั้นเท่ากับว่า ชาคริตเลสเอง และสามารถไปจากาคริต ได้ทันที

natt4556

ยาวๆ ก็ยิ่งดีครับ แต่คนเขียนน่าจะปวดหัวว่าจะขยายเรื่องยังไง

lux666

cm0025

pin1969

singkanong

จะจบแล้วเหรอไม่อยากให้จบเขียนไปเรื่อยๆเถอะครับFcเขียนได้น่าอ่านน่าติดตาม อ่านได้ตลอดล่ะครับ