ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 27: สอบสัมภาษณ์

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 04, 2024, 05:32:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

น้องญาไม่ยอมแบบนี้ ไผ่หลิวจะออกทางไหนละนี่

testman

เสียดายครับที่จะจบแล้วไม่เขียนต่อแล้ว จริง ๆ ชื่อเรื่องเอง ก็ไม่ได้เป็นอย่างในเรื่องแล้ว ตัวชาคริตเองก็ถือว่าเป็นคนดีเต็มขั้นมากมาย แทบเรียกได้ว่าเอาคำว่านักเปิดซิงทิ้งไปได้เลย จริงๆ เขียนต่อไปยาวๆ ก็ได้ครับ เรียกได้ว่าน่าติดตามไม่แพ้นายโทนเลยทีเดียว

ads_s7

ls3

ยาวแค่ไหนก็อ่านครับ  แต่ไผ่หลิวไม่รอดแบบนี้จะมีคนอื่นเพิ่มไหม

P555

บรึ้มมมมนี่ คือ ผู้เขียน หรือว่าระเบิดของไผ่หลิวครับ

gritkin

เหอๆๆ สุดท้ายก็ระเบิดจนได้ ยังไงก็ใช้อยู่ดี

Khuna

Paul K

เสียดายเบญเลย ชาคริตน้าาาา

เขียนเถอะครับ ยาวเท่าไรก็ยังคงติดตามเหมือนเดิมครับ แอบเสียดายจะไม่ได้เจอชาคริตและฮาเร็มของเขาแล้ว

polasia

ชักจะน่ากลัวแฮะ ตกลงแล้ว"เบญ...." เป็นคนยังไงกันแน่
ก็ขอให้สุดท้ายได้เข้ามาอยู่ในฮาเร็มแล้วกัน

pankea

น้องญาแสดงอาการว่าไม่ยอมรับคนอื่นนอกจากพี่ฟ้าแบบนี้ชาคริตจะทำไงล่ะแล้วไผ่หลิวจะเก็บอาการอยู่มั๊ย ปล.จะยาวแค่ไหนก็อ่านจนจบตอนแถมจะชอบเสียด้วยเพราะเนื้อเรื่องจะได้ไม่ขาดตอน