ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของโบว์ ตอนที่ 14 : โบว์ถึงบอกไงค่ะ ว่าวัยรุ่นน่ะมันร้าย

เริ่มโดย Bow_ka, เมษายน 09, 2024, 08:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

อย่างที่เล่าในตอนก่อนนี้ โบว์กับป๋อยเราไปอาบน้ำพร้อมกันค่ะ
ทำไงได้ล่ะค่ะ ก็คนมันยังไม่เสร็จอ่ะ  งั้นขอบิ้วท์ป๋อยซักหน่อยละกัน
โบว์เป็นคนเริ่มในห้องน้ำเองเลยค่ะ 
ด้วยการนั่งลงไป  แล้วก็เอาสบู่มาล้างควยให้ป๋อย 
แค่เอามือไปถูๆๆ ป๋อยก็ออกอาการแล้วค่ะ  ยืนเกร็งพิงผนังเลย
ป๋อย .... อืออ  อืออ  มันเสียววว  เค้าล้างเองก็ได้
โบว์ .... ไม่อ่ะ เด๋วจะไม่สะอาด  พี่ล้างให้แป๊บเดียว
ป๋อย .... อืออออ  อือยยย  พี่อะไร เรียกว่าเมีย สิ เป็นเมียเค้าแล้ว
( เรียกเมียเลยนะ  ได้ๆๆ เล่นด้วยก็ได้ อิอิ )
โบว์ .... อือออ  เด๋วเมียล้างให้นะค่ะ 
( โบว์พูดพลางลุกขึ้น เอื้อมมือไปหยิบฝักบัวมาเปิดน้ำเบาๆ แล้วนั่งลง ค่อยๆใช้น้ำเปล่าล้างฟองสบู่ออกจากควยป๋อย )
เมื่อล้างฟองจนสะอาดแล้ว โบว์ก็ยื่นฝักบัวขึ้นไปให้ป๋อยเก็บและปิดน้ำ
ยังค่ะ ยังล้างไม่เสร็จ  เพราะต้องตรวจก่อนว่ามันสะอาดมั๊ย อ่า
ตรวจยังไงน่ะหรอค่ะ ....
โบว์ค่อยๆ  ใช้ลิ้น เลียวนที่หัวค่ะ   แค่นี้ป๋อยก็ครางออกมาแถมยังเอามือจับหัวโบว์ไว้แน่น
ป๋อย .... อ่าาาาาาา
(โบว์ ไม่สนใจค่ะ ก็คนมันมันเงี่ยนมากๆอ่ะ เลยจัดการอมมันเข้าไปแบบมิดเลยค่ะ )
ป๋อย ..... อ๊าาา  เมียจ๋า ผัวเสียวว
     ..... เมียจ๋าาา อยากโดนผัวเอาอีกเหรอ
นั่นมันทำให้โบว์ที่เงี่ยนมากๆ ยิ่งเตลิดไปใหญ่ค่ะ
ไม่ต้องสนใจอะไรอีกแล้ว มาถึงจุดที่เหมือนตัวเองเรียกให้เด็กคนนี้มาเอาตัวเอง
คำตอบของโบว์ มันคือความเตลิดแบบสุดๆค่ะ
โบว์ ....  อือยยย  บะ.. โบว์ อยาก ....   โดนผัว....เอา
ป๋อย ... เมียโคตรน่าเอาเลย
โบว์ ... อื๊ออยย
ป๋อยไม่ยอมให้โบว์โม๊กนานค่ะ เพราะควยป๋อยเริ่มแข็งเต็มที่อีกแล้ว
ป๋อยประคองโบว์ไปที่เตียง ไปแบบเปียกๆกันเลยค่ะ  ป๋อยจัดท่าทางให้โบว์นอนลง แล้วก้มลงมาที่หว่างขาของโบว์
ป๋อยบอกว่านี่เป็นครั้งแรกที่เขาเลียให้ใครค่ะ  มันเลยไม่ค่อยโดนจุดเสียวค่ะ  แต่มันทำไมสร้างความเสียวให้โบว์มากขนาดนี้
โบว์ครางแบบไม่เป็นศัพท์เลย
โบว์ ... อ๊างงงง  อ๊าาาาา       อึ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
พลางเอามือดึงหมอนมากอดและกัดหมอนเบาๆ   ก็มันเสียวมากจริงๆค่ะ
ป๋อยใช้ลิ้นมอบความเสียวให้โบว์ไม่นานมากค่ะ เพราะป๋อยเองก็คงจะเงี่ยนเต็มที่  และอยากจะกระเเทกโบว์มากแล้ว
ป๋อยขึ้นมาคร่อมตรงหว่างขา แล้วเอาควยมาจ่อร่องหีของโบว์
ป๋อยพยายามเอาหัวของมันถูไถ เพื่อหาจุดที่จะสอดใส่มันเข้ามาค่ะ
เมื่อเจอจุดนั้นแล้วแล้ว หัวของมันก็ผลุบเข้ามานิดนึงค่ะ 
โบว์รู้สึกได้ว่าป๋อยพร้อมแล้ว   โบว์มองหน้าป๋อยด้วยสีหน้าที่เสียวสุดๆ  แล้วพยักหน้าแบบไม่อาย
มันคือการเชื้อเชิญป๋อยว่า  เย็ดพี่เลยนะค่ะน้อง
ป๋อยรับรู้ค่ะ  แล้วก็ค่อยๆดันควยของเขาเข้ามาอย่างช้าๆ มันค่อยๆเข้ามาลึก ลึก  ลึกอีก จนสุดลำ
เราสองคนครางด้วยความเสียวไปพร้อมกัน   แต่โบว์นี่ยังไม่เต็มอิ่มค่ะ
มันไม่ไหวแล้ว  ขอเถอะนะ โบว์จับป๋อยนอนหงายค่ะ  แล้วจัดการนั่งคร่อมป๋อย จับควยให้เข้าที่แล้วกดเองตัวเองลงไปค่ะ
โบว์ ......  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
โบว์ครางด้วยความเสียวแบบสุดๆๆๆๆ แล้วขยับตัวเองขึ้นลงเพื่อให้เสียวแบบต่อเนื่อง
ป๋อย.....  อ๊าาสสส 
โบว์กระเเทกความเสียวให้ตัวเองแบบต่อเนื่องจนตัวเองเสร็จค่ะ แล้วก็ก้มลงไปซบป๋อย
ป๋อย .... โอออออ  เมียนี่โคตรเซ็กเลย
โบว์ ... อือๆๆๆๆ
ป๋อย ... เค้ายังไม่เสร็จอ่ะ 
โบว์ ...  ก็คนละรอบแล้วนี่อ่าาา
ป๋อย ...  นะนะ
โบว์ .... อือออ  พูดแล้วก็เอื้อมมือไปหยิบผ้าเช็ดตัวอยู่ใกล้ๆนั่นแหละมาเช็ดควยป๋อย   แล้วจัดการโม๊กให้อีกรอบ
ป๋อย ....  อื๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย ป๋อยนอนพริ้มด้วยความเพลิดเพลินที่มีโบว์มาโม๊กให้ เป็นรอบที่เท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้
ป๋อย ... อื๊ยยย  เมียชอบคนหล่อป่ะ
โบว์ .. ทำไมอ่ะ ( หยุดโม๊กมาถาม  แล้วก็ไปโม๊กต่อ  เซ็กส์ครั้งนี้คือมันรุ้สึกดีนะ มันเหมือนเรากำลังเป็นผู้ควบคุมความเสียวให้ป๋อยอ่ะ )
ป๋อย ....  ผมไม่หล่ออ่ะ
โบว์ ...  ไม่หล่อ ก็เย็ดเค้าตั้งสองรอบแล้วนี่
ป๋อย ....  อิอิ   แต่เพื่อนเค้าหล่อ
โบว์ไม่รุ้ว่าป๋อยพูดแบบนี้หมายความว่ายังไง  เลยแกล้งพูดเล่น 
โบว์...  จริงดิ  แนะนำให้รุ้จักหน่อย ( โบว์ถามไปยังงั้นแหละค่ะ แล้วก็จัดการโม๊กต่อไปเรื่อยๆ )
ป๋อย ....  อื้ยยยย  สะ เสียววว   เด๋วเค้าเรียกมาหาเอาป่าว มันหล่อแต่มันขี้เอานะ
โบว์ ...  ก็ยังโม๊กต่อไป เพราะป๋อยมีอาการใกล้จะเสร็จแล้ว
ป๋อย  ... อะ  อ่ะ  อ๊าาา   จะเเตกแล้วว   ขอในปากเมียนะ  พูดแล้วก็กดหัวโบว์ไว้
โบว์ .. อื๊ออออออออออออออออออออออออออ
ป๋อย ..  อ่ะ  อ๊ะะ  อ๊าาาาาาาา   แล้วก็ปล่อยน้ำให้แตกในปากโบว์
ก็อ๊อกๆเลยล่ะค่ะ

หลังจากโบว์ไปบ้วนปากแล้ว ( โบว์ไม่กลืนค่ะ )  ก็มานอนปิดไฟกอดกันค่ะ
มือไม้ป๋อย ก็ยังมาจับจม ล้วงหีโบว์ไปเรื่อย
แน่นอนค่ะ ไม่นาน มันก็เริ่มจะเสียวๆขึ้นมาอีกแล้ว
ป๋อย ....  เพื่อนเค้ามันชื่อเอก   หล่อกว่าเค้าอีก  แต่มันขี้เอานะ
โบว์ ... อื๊อออ  อึ๊ยยยยยยย  ( ไม่เกี่ยวกับเรื่องคนชื่อเอกนะ  แต่โดนล้วงแบบนี้คือมันเริ่มเสียวอีกแล้วอ่ะค่ะ )
ป๋อย ... เค้าเรียกมานะ   เมียไหวป่าว
โบว์ .. ( งงๆ )  เรียกมาตอนนี้น่ะเหรอ  นี่ดึกแล้ว  จะบ้าหรอ  อ๊าาายย
ป๋อย ....  ถ้ามันมาล่ะ
โบว์ .... คนชื่อเอกขี้เอาหรอ อิอิ    ( ไม่คิดว่าจะมาหรอกค่ะ  นึกว่าเด็กก็พูดไปเรื่อย  เลยตอบเล่นๆไปเรื่อย )
ป๋อย ... อยากโดนหรอ  พูดแล้วก็เหมือนหมั่นไส้โบว์ เลยใช้นิ้วแหย่ลึกเข้ามา
โบว์  .... อึ๊ยยยยยยยยยยยยย  ยะ  อยากกกกกกก  ( นี่พูดไปเพราะความเสียวเลยค่ะ )
ป๋อยพูดพลางหยิบโทรศัพท์มาแล้ว กดถ่ายรูป โบว์ปิดหน้าทันค่ะ  แล้วป๋อยส่งข้อความไปหาใครซักคน
ป๋อย .... เรียกเอกมาละ
โบว์ ..... จะบ้าหรอ นี่มันดึกแล้ว  นี่พูดเล่น 
ป๋อย  ....  อ้าว  ก็เรียกมาแล้วอ่ะ
โบว์ .... เรียกมาทำไม
ป๋อย  .....  เรียกมาเอาเมีย
โบว์... ชักจะโกรธละ  เลยบอกว่า  บอกคนชื่อเอกเลยว่าไม่ต้องมา งั้นไม่ต้องเจอกันอีก
ป๋อย ..  เอ่อๆๆ 
โบว์ ....  บอกเดี๋ยวนี้!!!
ป๋อยเริ่มเห็นโบว์ซีเรียส เลยจัดการโทรไปหาเอก  ว่าไม่ต้องมาละ ซึ่งเอกก็เหมือนว่าจะไม่มา

โบว์ ... จะไปบอกเพื่อนแบบนี้ได้ไง มันไม่ดีอ่ะ
ป๋อย .. เห็นโบว์ตอบโอเคนี่  แล้วก็มันอยู่ใกล้ๆนี่  ขี่รถมาแป๊บเดียวก็ถึง
โบว์ ....  แล้วเรียกมาเอาพี่นี่นะ
ป๋อย ... ก็นึกว่าจะชอบอ่ะ
โบว์  ....  อย่าไปคิดแทนคนอื่นแบบนี้  ทีหลังอย่าทำอีก  แล้วก็ลบรูปซะ  พูดแล้วก็แย่งมือถือป๋อยมาลบรูปทันที
( ในใจโบว์ก็คิดว่ามันคงเป็นนิสัยของพวกเด็กเกเร ที่ได้อวดเพืิ่อนว่าได้เอาผู้หญิง  แถมยังทะลึงจะเรียกเพื่อนให้มาเอาเราอีกแน่ะ )
ตอนนั้นมันน่าจะประมาณ 4 ทุ่มค่ะ  ฝนก็หยุดแล้ว
จู่ๆป๋อยบอกโบว์ว่า  เขาจะกลับ
คือจะยังไงดี  ในใจก็คิดนะว่าขี่รถกลางคืนมันอันตรายไหม  แต่จะให้ป๋อยค้างด้วย โบว์ก็ว่าน่าจะโดนเย็ดทั้งคืนแน่ๆ
ป๋อยเลยบอกว่า เด๋วจะไปหานอนบ้านเพื่อนแถวนี้  เราก็ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ
โบว์นึกว่าไม่มีอะไรแล้วเลยจัดการไปอาบน้ำอีกรอบ  แล้วก็ตั้งใจจะนอนแล้วก็จะกลับบ้านพรุ่งนี้
ยังไม่ง่วงอ่ะ  สงสัยพึ่งจะผ่านเรื่องเสียวๆมาตะกี๊  เลยเปิดทีวีดูซักหน่อย
ผ่านไปซักพักนึงฝนก็เริ่มตกมาอีกแล้วค่ะ   คราวนี้เหมือนท่าทางจะตกหนักเลย
อยู่ในรีสอร์ตคนเดียว  ฝนตกแบบนี้ ทั้งกลัว ทั้งยิ่งเหงาอ่ะค่ะ 
พอเหงา มันก็เริ่มจะเงี่ยนอีกแล้ว  ทำไงดีอ่ะนังโบว์
อยู่คนเดียวนี่นา เลยถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมด แล้วก็จัดการช่วยตัวเองค่ะ
เสียงครางของโบว์นี่ดังแข่งกับเสียงฝนเลยค่ะ
ยังไม่ทันที่โบว์จะเสร็จ  เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น 
" โบว์  เปิดให้หน่อยๆๆๆๆๆๆ "
เสียงป๋อยค่ะ  สงสัยจะติดฝนหรืออะไรไม่รุ้ เลยกลับมา
โบว์คว้าผ้าเช็ดตัวมาใส่แบบง่ายๆ  แล้วลุกไปเปิดให้ป๋อยค่ะ
ป๋อย เอามือมาปิดประตูไว้  แล้วโบว์ก็ุถามว่า
โบว์ ... ไหนว่าจะไปอยู่บ้านเพื่อน
ป๋อย .. (ไม่ตอบ)  แล้วก็ถามโบว์กลับ ตะกี๊ทำไรน่ะ ได้ยินนะ   อิอิ
โบว์ ..  เอ่ออออ ( อายน่ะสิ ที่ไม่คิดว่าจะมีคนได้ยิน )
ป๋อย ....เงี่ยนอีกเหรอ  มามา เค้าต่อให้  ป๋อยพูดแบบเสียงดังผิดปกติ
โบว์ ....  อ๊ะ  อ่าา อะไรๆๆ
 มันไม่ต้องลีลาอะไรกันแล้ว เพราะก่อนนี้ไม่กี่ชั่วโมงก็พึ่งโดนป๋อยเย็ด  ซึ่งป๋อยก็ไม่รออะไรอยู่แล้ว  ดึงผ้าเช็ดตัวออกจากร่างกายโบว์ทันที
ป๋อยกดโบว์ลงไปนั่ง เพื่อสื่อว่าต้องการให้โบว์โม๊กอีก  และถอดเสื้อของตัวเองออก  ส่วนกางเกง เป็นหน้าที่โบว์เป็นคนถอดค่ะ 
ด้วยความเงี่ยนที่ยังค้างคา โบว์เลยโม๊กให้ป๋อยแบบว่าง่ายเลยค่ะ
ป๋อยครางเสียงดังมาก  โบว์ไม่ได้เอะใจอะไรหรอกค่ะ ตั้งหน้าตั้งตาโม๊กให้ป๋อยต่อ ความเงี่ยนครอบงำมันทำให้โบว์อยากโดนอีกรอบแล้ว
แต่ระหว่างที่โบว์กำลังโม๊กให้ป๋อย  ประตูก็ถูกเปิดออกโดนคนคนนึง !!!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

DarkGearmour69

san2503