ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hineno Mosutari] Body-Swapping เปลี่ยนตัวมั่วรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 11, 2020, 10:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

มันแปลกตรงที่ร่างพระเอกหายไปนี่แหละ ไม่รู้ว่าบาดเจ็บหรือตาย

สรุปคือร่างพระเอกบาดเจ็บหนัก แต่แบบนี้จะโดนอะไรเข้ามามั๊ยนะ

Aomnan1

มุมมองร่างพระเอกนี่หายไปเลย สุดท้ายน่าจะได้ฟีเจอริ่งกันเองนะ

gafield

สลับร่างแบบไหนไม่ได้กันเองก็คงหลายคนแน่เลย

รายต่อไปนี้เพื่อยพระเอกแน่เลย

unstable

ได้เป็นเจ้าของร่างสาวน่ารักแบบนี้ สงสัยต้องเอาไปใช้ให้เต็มที่เลยละเนี้ยฮ่าๆๆ

Kingkong Keang

งงจังโดนชนแต่สลับกันแล้วฝั่งผู้ชายละหายไปไหนหรือ ม่องไปละ
ผู้ชายยังอยู่นิน่า เดานะแต่น่าจะได้ฟื้นและคงมาได้กันแน่ๆ

gfthebc

สลับ​ตัว​กัน​อย่าง​นี้​ ผู้​หญิง​รุ่น​พี่​น่า​จะ​ไป​อยู่​ใน​ร่าง​ของ​รุ่น​น้องผู้ชาย​รึเปล่า​ครับ​  ยัง​งี้​ก็​อาจจะ​อยู่​ที่​โรงพยาบาล​มั้งครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​ว่า​ผู้ชาย​ที่​เข้ามา​ใน​ห้อง​จะ​เป็น​แฟน​จริงๆ​ของ​รุ่นพี่​รึเปล่า​นะครับ​ แถม​จะ​มา​ซ้ำเรื่อย​ๆ​อีก​ น่าสงสาร​รุ่น​พี่​นะครับ​ ถ้า​ได้​กลับ​เข้า​ร่าง​เดิม​แล้ว​จะ​รับ​ได้​รึเปล่า​

ซาโตมิจังงง

::Thinking::

ซ่อนรูปน่าดูเลยนะครับรุ่นพี่   ::Waiting:: น่าแปลกใจตรงที่ มันไม่เอะใจเลยรึไง พระเอกนี่ ว่านางเอกจะเป็นยังไง

ให้เดานะ จะมีอะไรที่ทำให้ใจหายแน่ๆ ตอนจบตอนนี้ ::Foo::

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

Taroboy14

nowermore

birdman15

::YehYeh::ชอบแนวนี้เลยความอยากรู้ของชายสลับร่างได้ลองโลกใหม่

Peth

อยากให้แปลเรื่องแนวนี้เยอะๆครับ ส่วนตัวชอบมาก

numkrieng

::HeyHey:: ไปตามหาร่างของตัวเองก่อนไหม

โดนจัดไปแล้วไม่ต้องห่วงยาวๆไป

bs8021

สรุปผู้ชายหายไป จะไม่ไปดูร่างตัวเองหน่อยเหรอ

jane59

นางเอกที่เป็นพระเอกไม่น่ารอดและอายต้องมีสลับกันอีกแต่รู้ยะมีไหมขออ่านก่อน และแล้วเป็นตามที่รากเพียงแต่พระเอก(นางเอก) โดนเอากับแฟนเฉยนึกว่าจะได้เอากับพระเอกเองเซ็ง

jittipat

คงไม่ใช่เอาร่างเขาไปมั่วกะคนอื่นนะเห่ย มาแนวนั้นนี่จบเลย

นั่นไม่ต้องเดาต่อเลยเปิดตอนแรกมาแบบนี้ยับแน่ๆ